Tâm sự - Mất tết r ae ạ :( | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Mất tết r ae ạ :(

17056

Theo ai nên theo 1 người thôi bạn ạ, tôi thấy Phan Bảo lô đc, đề dàn thì theo dotruong hoặc bác Hùng còn thích 1 lỗ thì theo tôi ?,chứ lênh đênh trên biển ko có bạn buồn lắm

Qua theo phan bảo đc x4 nhưng sao mình lại chỉ đc hưởng vậy
nhưng đơn cược khác ko biết nhưng bao lô theo phan bao 3 con lên 4x5d=20dx99=1980-405n tiền gốc bạn nhận lại là 1575n đúng rồi còn gì. 405n kia trả lại tài khoan mà

Cứ giả thiết buông suôi cầm vốn trão 1 tuần phòng bất chắc. Trong khi chơi ăn ngày nào về mức 1. Vốn phòng trão cất đi khi gãy để dành trão . lãi đc bao nhiêu cũng cất đi để dành khi gẫy quá 10 tay.
tôi cũng vậy, mình mèo nhỏ ăn cá nhỏ, vốn để riêng lãi bao nhiêu chuyển về tài khoản chính

Tự chơi thôi bạn, cầu kèo quăng lên đây 90% là toang nên cũng chán chán
Đúng vậy bác ại chỉ đc khoảng 4 cầu thôi/ gần 100trang cầu. Thường chỉ lọc còn 1 và 2 cầu là chơi thôi.

Theo ai nên theo 1 người thôi bạn ạ, tôi thấy Phan Bảo lô đc, đề dàn thì theo dotruong hoặc bác Hùng còn thích 1 lỗ thì theo tôi ?,chứ lênh đênh trên biển ko có bạn buồn lắm
?. ?

E 300 củ đây. Đánh chưa bao giờ quá con lô 50d mà nợ 300 củ :(

VÂng, mọi hôm e bí cầu loạn số đánh lung tung ạ
Phải có quy trình mục tiêu hẳn hoi bác ah . Tuần này nuôi gì ngày công là bao nhiêu . Nổ rồi thì chơi cái gì bác mới thắng dc

Phải có quy trình mục tiêu hẳn hoi bác ah . Tuần này nuôi gì ngày công là bao nhiêu . Nổ rồi thì chơi cái gì bác mới thắng dc
Vào diễn đàn e mới thấy tí ánh sáng nhưng vẫn k có vốn đánh, hì

E 300 củ đây. Đánh chưa bao giờ quá con lô 50d mà nợ 300 củ :(
Vậy là người ae đen quá rồi,, có vốn như vậy chơi dàn 192 số của bão hay 64 số của phan baỏ, như LAN2109 đã chia sẻ 64 số x 100đ = 6400k lãi 3500k rồi đó bạn, có vốn như vậy gẫy chão lên, mà dàn 64s sao gãy thông 3 ngày được

Vậy là người ae đen quá rồi,, có vốn như vậy chơi dàn 192 số của bão hay 64 số của phan baỏ, như LAN2109 đã chia sẻ 64 số x 100đ = 6400k lãi 3500k rồi đó bạn, có vốn như vậy gẫy chão lên, mà dàn 64s sao gãy thông 3 ngày được
Trước khi vào diẽn đàn bác à, e mới vào dc tháng, mà e fai trả lãi ngày nên hoảng đánh lung tung loạn hết số