Thảo luận - Mình Cần 1Lời Khuyên Từ Anh Em Đi Trước .? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mình Cần 1Lời Khuyên Từ Anh Em Đi Trước .?

Hiện tại mình đã thua rất nhiều vì chơi ko theo tủ lệ phương pháp , gần đây có lọ mọ tới xóc ở Ku ngày đầu thì cầu đẹp hôm đó đánh hết đêm đc 100tr . Nhưng vài hôm thì thấy khó nhằn quá . Mà hiện tại số nợ ở ngoài lên 500tr r . Ae cho lời khuyên theo phương pháp nào để tiếp tục chơi với số vốn vay mượn 200tr nữa hy vọng gỡ gạc để trả số nợ trên ..?

Hiện tại mình đã thua rất nhiều vì chơi ko theo tủ lệ phương pháp , gần đây có lọ mọ tới xóc ở Ku ngày đầu thì cầu đẹp hôm đó đánh hết đêm đc 100tr . Nhưng vài hôm thì thấy khó nhằn quá . Mà hiện tại số nợ ở ngoài lên 500tr r . Ae cho lời khuyên theo phương pháp nào để tiếp tục chơi với số vốn vay mượn 200tr nữa hy vọng gỡ gạc để trả số nợ trên ..?
Bác muốn nhanh thì cứ chơi 3d4d lô hoặc đề bám theo chủ tịch nào đó còn ko cứ tìm hiểu các phương pháp chơi của các chủ tịch mà gỡ dần dần chúc bạn gặp nhiều may mắn với các con số

Chơi 65s mà chão 5 ngày có ngày chết k nhắm mắt.gãy 7-8 ngày liền còn có ngồi đó mà k quá 5 ngày.lúc ăn thì dc ít trăm ngàn lúc mất mất cả 100 củ .bỏ đi mà làm người
Bn noi vay ko dung rui , choi dàn 65 so ko chão van có loi cong them dan 3d 4d của ct hihi thi se có lãi tháng ko tham sẽ gỡ lại dc , beu có gãy thi gãy chung dau pải rieng mot mih gãy dau choi vay ko sợ j het

Cảm ơn ct rất nhiều , hiện tại mình đang tìm cách setup lại pp chơi .! Có điều hơi sai lầm là mò vào xóc mấy ngày nay ..
Tạm thời bỏ bet đi bạn. Đang thua chơi bét say bạc lại thua thêm. Theo xsmb 1 cao thủ đi 200tr vốn bạn gỡ dần là ok mà. Tham khảo theo xsmb của Mai Ca nhé, hợp duyên thì theo

Bn noi vay ko dung rui , choi dàn 65 so ko chão van có loi cong them dan 3d 4d của ct hihi thi se có lãi tháng ko tham sẽ gỡ lại dc , beu có gãy thi gãy chung dau pải rieng mot mih gãy dau choi vay ko sợ j het
Cái đánh đều tiền thì tháng ăn tháng thua mình k chắc .nhưng 64s mà chão 4-5 tay thì 100% là chết

Cái đánh đều tiền thì tháng ăn tháng thua mình k chắc .nhưng 64s mà chão 4-5 tay thì 100% là chết
Dan 64 số ko chão thắng 23 ngay moi loi mà it khi gãy 4,5 ngay , neu bn choi bn cach mot tuan bn theo 3,4 ngay an bn nghi chờ wa tuan bn danh vay se an tian hon bn danh mỗi ngay , canh nhip thắng ct bao nheu ngay thua bao ngay vay mih theo yen tam hon , mih choi la mib như vay ,

cá nhân mình thì bạn nên giải quyết những vấn đề sau trc khi vào cuộc chiến
1, tạm thời quên cái nợ 500tr đi để tránh áp lực trong cả 1 cuộc chiến dài hơi
2, bạn lấy lãi ngân hàng làm gốc để đưa ra đc chỉ tiêu tháng. bạn gửi 200tr vào ngân hàng lãi tháng là 0,7% tương ứng với 1tr4 thì bạn nên để chỉ tiêu tháng cao gấp 5 - 7 lần ngân hàng thôi là 3 - 4% lãi trên vốn 200tr ( tầm 9 - 10tr/ tháng ), bạn hãy đặt địa vị bạn vào người cho vay nặng lãi đi bạn cho khách vay 3k/1tr là bạn thấy ok rồi đúng ko thì hãy mức đó làm chỉ tiêu tháng.
3, về pp chơi thì theo mình bạn đi đều 100k cho dàn 65s ( bỏ 6tr5 ăn 3tr4 ) => 3 hôm thông là bạn đủ chỉ tiêu tháng nhất định phải chốt lãi và nghỉ hết tháng.
4, mình hay chia đề bắc theo kiểu tài xỉu : từ 00 -> 64 ( xỉu ), 35 -> 99 ( tài ) về bản chất nó sẽ có 4 trướng hợp xảy ra là : bệt ngắn - bệt dài - bay ngắn - bay dài => bạn chọn đánh bệt chẳng hạn thì bạn sẽ thắng 3/4 trường hợp là bệt dài, bệt ngắn, bay ngắn bạn chỉ thua bay dài thôi => trường hợp bạn muốn chão
5, về tâm lý : " MUỐN ĂN NHIỀU THÌ CẮN TỪNG MIẾNG, MUỐN NO LÂU THÌ PHẢI NHAI TỪ TỪ " => bạn quên cái tư tưởng trả nợ 500tr trong 1 sớm 1 chiều mà rủi ro mất vào thịt 200tr cao mà thay vào đó bạn hãy tính trả nợ 500tr từ từ mà rủi ro bị ăn vào thịt 200tr của mình rất thấp
chúc bạn may mắn sớm hoàn thành nhiệm vụ ạ..!
Cảm ơn bạn nhiều nhé .!

Cho bet hay xsvn cũng deu giong nhau bn say voi nó thi bn say de tóng còn choi rình cah danh thi phan thắng thuoc ve bn , 3phut quay mot lan ban can j danh mõi tay choi chờ cau dep danh mot tay sôhen voi noi an thui j cjngx nghi vay mih moi nam phan thang , tui chơi la vay con cac bn choi sau thi do cac bn tuan deu cảm xuc của mih