Tâm sự - Mình mất tất cả r ae à | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Mình mất tất cả r ae à

Mình cần lắm những lời động viên từ ae. Chính thức hôm nay mình vỡ nợ về làm ăn giờ chỉ còn 2 bàn tay trắng phải lm sao đây ae. Cảm giác lúc này mình thật khó chịu chả biết phải làm sao và đi về đâu. Mong ae cho mình lời khuyên và kích lệ mình với giờ mình chả còn chúc sức lực nào thở cũng thấy mệt lắm ae à. Ngày như ngày tân cùng của mình vậy ae à.

Bạn thực sự giống mình. Mình cũng mới thua lỗ làm ăn. Mới vào dd dc vài ngày. Thực sự bạn nên bình tĩnh lại, vì còn ng là còn của. Giờ bạn nên theo dàn đề của 1 trong các cao thủ. Cứ kiên trì từng ngày như vậy cũng sẽ hồi lại thôi bạn. Chúc bạn thành công !

Ae hãy cố gắng nhé mình trước cũng vậy. Mai ae qua cầu miền bắc mình có stđ mình rất tâm đắc ngày mai . Mình nuôi mãi mai mới thấy nó hợp lệ để nó ra . Ae tham khảo chiến dc với nó kg
Bạn chia sẻ luôn cho những ae vào bờ

ae nào nạp trực tuyến đc rồi chỉ cho mình với mình ko nạp đc thank ae

Mình cần lắm những lời động viên từ ae. Chính thức hôm nay mình vỡ nợ về làm ăn giờ chỉ còn 2 bàn tay trắng phải lm sao đây ae. Cảm giác lúc này mình thật khó chịu chả biết phải làm sao và đi về đâu. Mong ae cho mình lời khuyên và kích lệ mình với giờ mình chả còn chúc sức lực nào thở cũng thấy mệt lắm ae à. Ngày như ngày tân cùng của mình vậy ae à.
Cố lên bạn ơiiiii. Còn người còn của

tuổi còn trẻ,, cs còn dài,, có người ae nói rất đúng, ngã ở đâu thì đứng lên từ đó, hãy có trách nhiệm với việc mình đã làm và biết đối diện với nó, bạn chắc nợ nhiều trước khi vào diễn đàn đúng không?? vào diễn đàn rồi bạn biết môn số học không đơn thuần là lô hay là đề như chơi vu vơ mạo hiểm như bên ngoài nữa mà nó nâng lên ở 1 đẳng cấp là kinh doanh số rồi, hãy tím đúng phương pháp phù hợp với mình và chọn cho mình 1 cao thủ để theo, bắt tay làm lại từ đầu người ae nhé,, tôi tin bạn sẽ làm được ( vàng thử lửa gian nan thử xức)

Còn người là còn của, thất bại là 1 bài học. Trong kinh doanh cần chia được 3 yếu tố:
-
Sản phẩm (hãy phân tích lại ưu điểm và nhược điểm của sản phẩm, xem xét sản phẩm đối thủ, sp đã có tính cạnh tranh chưa, cơ hội cho sản phẩm là gì (ví dụ trong mùa dịch đi mở hàng ăn thì khả năng toang cao...)
-
Con người (nhân sự là vấn đề mấu chốt cho bất cứ mô hình kinh doanh nào, xem lại những người đồng hành, đúng vị trí, đúng năng lực hay chưa...)
-
Vốn (quản lý vốn doanh thu, phân biệt giữa chi phí doanh nghiệp và chi phí cá nhân ...)
Chúc bạn sẽ sớm thành công lại với sản phẩm kinh doanh của mình. Vạn sự gian nan đều là thử vàng.
Bác tố nói rất chuẩn a. E mình cần cố gắng rất nhiều

Còn người là còn của, thất bại là 1 bài học. Trong kinh doanh cần chia được 3 yếu tố:
-
Sản phẩm (hãy phân tích lại ưu điểm và nhược điểm của sản phẩm, xem xét sản phẩm đối thủ, sp đã có tính cạnh tranh chưa, cơ hội cho sản phẩm là gì (ví dụ trong mùa dịch đi mở hàng ăn thì khả năng toang cao...)
-
Con người (nhân sự là vấn đề mấu chốt cho bất cứ mô hình kinh doanh nào, xem lại những người đồng hành, đúng vị trí, đúng năng lực hay chưa...)
-
Vốn (quản lý vốn doanh thu, phân biệt giữa chi phí doanh nghiệp và chi phí cá nhân ...)
Chúc bạn sẽ sớm thành công lại với sản phẩm kinh doanh của mình. Vạn sự gian nan đều là thử vàng.
Từng lời , từng chữ của ct thật ngàn vàng , cái rất quan trọng là chúng ta phải quản lý vốn .cảm ơn ct giống tố rất rất nhiều.

Hãy nghe giông bão nói , ko sai từ nào đâu bạn à ! Xổ số ngày nào cũng quay , mình vẫn còn nhiều cơ hội , bạn nên theo ct hi hi chuyên dánh đề thôi, từ từ vào bờ . Hoặc theo phan bảo bạn nhé ,chúc bạn sớm lấy lại dc những gì đã mất . Đã vào dc diễn đàn này rồi thì mình nghĩ là ko lo gì cả?????

Mình không chơi lô đề mà nợ. Mình mới bước chân vào lm bất động sản bị người ta lừa tráo sổ đỏ gải giờ như tận cùng vơia mình vậy .
Còn sk là còn hết bạn nhé ! Đừng lo lắng quá ! Từ từ sẽ lấy lại dc thôi

Còn bàn tay là làm lại được hết bạn à. Tiền đến rồi đi, đi rồi lại đến thôi mà. Bám vào 1 cao thủ, nuôi nhỏ đều tay ko cay cú, ko tham lam gỡ dần. Cái này nó đánh cực mạnh vào lòng tham. Cố lên

ban hãy bình tỉnh lại cái gì cũng có cách giải quyết hết.Riêng mình đây cũng nợ nần phải chạy đi mượn khắp nơi...mình cũng kiếm được ít vốn cũng đang theo dàn đề của phan bảo dc 5 hôm rồi...bạn cố gắng lên chúc bạn gặp nhiều may mắn

Bạn chơi gì.mà thua nặng thế .đừng có dính vào sóc đĩa và bét .trò này nhanh xa bờ lắm.bây h b phải bình tĩnh lấy lại tinh thần cho thoải mái .còn.ít vốn thì.theo dàn đề của ct nào đó ăn ít nhưng tinh thần thoải mái là ô kê .chúc b nhanh thoát khỏi tình cảnh này.

Bạn chơi gì.mà thua nặng thế .đừng có dính vào sóc đĩa và bét .trò này nhanh xa bờ lắm.bây h b phải bình tĩnh lấy lại tinh thần cho thoải mái .còn.ít vốn thì.theo dàn đề của ct nào đó ăn ít nhưng tinh thần thoải mái là ô kê .chúc b nhanh thoát khỏi tình cảnh này.
Mình làm cò đất bị lừa đổi sổ đỏ giả

bạn nên đầu tư chơi dàn đề đi, đừng dính vào lotobet và sóc đĩa, cách đây mấy tháng mình đánh dàn đề cũng ổn có thu nhập mà cứ đêm về thèm cơn nghiện lại vào chơi cái trò lotobet h âm nặng nên cho đến h mình rút kinh nghiệm h mình còn 2 bàn tay trắng thôi giấy tờ xe cắm rồi đt cũng cắm để làm vốn chơi dàn 64s để gỡ nợ hi vọng cuối tháng có chút thu nhập để gỡ nợ.

Cảm giác rất khó khăn, ai hoàn cảnh này cũng vậy thôi

Cố lên bạn nhé có vấp ngã thì mới có thành công

Xin cảm thông với hoàn cảnh của bạn lúc này. Nhưng mình cũng hỏi bạn một chút. Bạn vào diễn đàn để chơi số gỡ số tiền mà bạn đã bị lừa sổ đỏ giả kia, hay vào để tâm sự với ae trong diễn đàn? Nếu như bạn vào diễn đàn để chơi số để gỡ lại thì mình khuyên bạn nên bình tĩnh, học cách làm chủ bản thân, vì món này ko dành cho người nóng vội muốn gỡ thật nhanh. Nên đọc các bài viết của các CT trong diễn đàn. Chọn môn chơi, học cách quản lý vốn, tính lãi theo tháng. Máu nóng là sôi hỏng bỏng ko hết đó.
100 ae trong diễn đàn thì có đến 99 ae đã từng nợ nần, bế tắc, cùng đường. Ae đã chọn diễn đàn để cứu vãn bớt những món nợ đó. Chơi số là để kiếm thếm thôi, ko phải là nghề chính. Quan trọng nhất vẫn là phải có công việc ổn định có lương hàng tháng.
Chúc bạn sức khỏe!