Thảo luận - Mình thấy không biết anh em có thấy đúng ko | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Mình thấy không biết anh em có thấy đúng ko

Mình cũng là 1 người chơi trên diễn đàn , cũng chơi trên KU , ngày xưa trước khi vào KU này mình cũng đánh ngoài , nhưng không biết anh em có như tôi ko ? tôi thua nhiều hơn được .
1 vì ko biết cách chơi
2 vì ko có cách dành vốn chi phối vốn ntn
3 vì bị cắt phế quá nhiều ( thắng thì ăn ít , thua mất cả đống )
4 chơi ngoài lúc nào cũng lo sợ là chủ lô chạy ko trả tiền như mấy cái trên mạng hay nói , đánh bị tâm lí dẫn đến thua.
5 Hoàn toàn mù tìn tịt về 3D và 4D ở ngoài ăn ít chẳng máu chơi , với lại nếu đánh nhiều số thì ko thể nào ăn được nhiều k biết anh em có giống tôi ko
Nhưng từ khi vào đến diễn đàn này chơi trên KU , có những điều tôi thích
1 ăn được có pp chơi ko bị lan man cách chơi
2 có các cao thủ chỉ dẫn cầu kèo
3 Đánh 3d 4d nhiều số cũng cảm giác an tâm mà ăn cao
4 Đây đúng là cách về bờ mà tôi biết , luôn theo học hỏi kinh nghiệm từ cách chơi của các cao thủ chủ tịch
5 Tôi nói như vậy anh em hiểu chứ , chơi thì cần có chỗ ăn cao uy tín , đánh ngoài thì suốt ngày ghi nợ , rồi thua lại nợ , đến lúc ăn thì bị trừ . Nói thẳng chẳng có tâm lí để mà chơi nữa .
Đầy là những tâm sự của tôi trước đánh ngoài và sau khi đánh trong diễn đàn , Chưa nói ăn hay thua nhưng tôi thấy đánh trong KU là 1 lợi thế . Cảm ơn anh em lắng nghe

Nói rất đúng bạn à , lúc ban đầu mình cũng có ý nghĩ như vậy . Giơ thì khác rồi

Mình cũng là 1 người chơi trên diễn đàn , cũng chơi trên KU , ngày xưa trước khi vào KU này mình cũng đánh ngoài , nhưng không biết anh em có như tôi ko ? tôi thua nhiều hơn được .
1 vì ko biết cách chơi
2 vì ko có cách dành vốn chi phối vốn ntn
3 vì bị cắt phế quá nhiều ( thắng thì ăn ít , thua mất cả đống )
4 chơi ngoài lúc nào cũng lo sợ là chủ lô chạy ko trả tiền như mấy cái trên mạng hay nói , đánh bị tâm lí dẫn đến thua.
5 Hoàn toàn mù tìn tịt về 3D và 4D ở ngoài ăn ít chẳng máu chơi , với lại nếu đánh nhiều số thì ko thể nào ăn được nhiều k biết anh em có giống tôi ko
Nhưng từ khi vào đến diễn đàn này chơi trên KU , có những điều tôi thích
1 ăn được có pp chơi ko bị lan man cách chơi
2 có các cao thủ chỉ dẫn cầu kèo
3 Đánh 3d 4d nhiều số cũng cảm giác an tâm mà ăn cao
4 Đây đúng là cách về bờ mà tôi biết , luôn theo học hỏi kinh nghiệm từ cách chơi của các cao thủ chủ tịch
5 Tôi nói như vậy anh em hiểu chứ , chơi thì cần có chỗ ăn cao uy tín , đánh ngoài thì suốt ngày ghi nợ , rồi thua lại nợ , đến lúc ăn thì bị trừ . Nói thẳng chẳng có tâm lí để mà chơi nữa .
Đầy là những tâm sự của tôi trước đánh ngoài và sau khi đánh trong diễn đàn , Chưa nói ăn hay thua nhưng tôi thấy đánh trong KU là 1 lợi thế . Cảm ơn anh em lắng nghe

Đúng là chỉ vì ko có cách chơi , k có pp chơi rồi toang

Tôi thấy đánh ngoài đúng là ko có những lợi thế như bạn nêu ra

Cảm ơn người anh em đã chia sẻ những kinh nghiệm này

1 Người mới chơi thì đúng là lên đọc bài này của người anh em .

Cảm thấy có gì đó của mình trong bài viết này

Chúc người anh em bình tâm , công nhận nó sẽ là cách chơi hợp lí , nếu bước vào diễn đàn này