Về bờ - Tâm sự về bờ với Mobai55 - Thái Bình | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Tâm sự về bờ với Mobai55 - Thái Bình

??????
.Để tối nay mình CS pp chơi 3 chạm x7 càng.
Và pp bắt số nhanh nhất cho môn lotobet. Đã. Rồi các món khác lần lượt.
??????
Bác chia sẽ pp bắt 6 chạm mb cho cháu học hỏi với bác nhé! Cháu cảm ơn bác nhiều ạ!

Đợi hoài mà chưa thấy bác chia sẻ pp loại tổng và loại càng,chia sẻ sớm bác nhé

Chơ hoài k thấy bac cs hay la bác bị chặn rồi k cs đuoc

Có chốt . nhưng mọi người đừng chơi Theo như mình chốt. Bởi vì mình chốt 4chạm mà không chuẩn.nên xem CT hoặc cao thủ nào ổn định thì lấy dàn của họ.sau đó dùng 6 chạm của mình để lọc bỏ bớt số . Hiệu quả cao hơn.
Bác ơi bác chia sẻ pp lọai tổng đc ko bac

Này @nguyenminf .tớ cũng thấy cậu hay chơi 3D ở 27lo bét. Thì cậu xem pp bắt nhanh 3 chạm =51s mà ghép càng. Giải nhất hay giải đặc biệt cũng đều được cả mà. Pp thế này nhé. Lấy con to trừ con bé. Bằng con gì thì đổi ra 3 bóng ( được 3 chạm).
Nó thường xuyên ăn theo nhịp 6 tay ăn gãy 2 tay. Xong lại ăn 6 tay. Có lúc nó ăn 3 tay gãy 1 tay lại ăn. Xong rồi nó lại gãy 3tay hoặc 4 tay. Test thử trước khi chơi
đổi ra 3 bóng âm dương và bát quái lấy 3 bống đó làm chạm hả bác

Chuẩn rồi đó, bạn cứ tét thử xem một vài đoạn rồi sẽ biết. Số thật nó ít ăn. Phần nhiều ăn bóng. Vậy mới tính 3 chạm
cái này áp dụng cho xsmb cũng được đúng không anh hay chủ yếu lotobet

.ví dụ như ngày hôm nay là ngày 18/10.
Dùng 6 chạm để lọc._(( 05 16 38.))
Và dùng 8 tổng để lọc ..(( Bỏ tổng : 4,6 )).
cầu mong ace chiến thắng.❤️
Mong bác cs cách chơi để ae tìm hiểu chơi được ko bác @mobai55

cái này áp dụng cho xsmb cũng được đúng không anh hay chủ yếu lotobet
Đó là chơi bắt nhanh cho lotobet thôi. 🌷
Còn xsmb và m nam _ trung. Có thời gian dài . Sao lại bắt thế. Vì bắt vậy sai nhiều lắm.