Thảo luận - Mong ACE tư vấn cách vào tiền | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mong ACE tư vấn cách vào tiền

theo ngu ý của mình thì bạn có thể đánh theo 2 pp với vốn 20tr :
- 1 là đều tay : 20k 2 càng, 2k 3 càng
- 2 là chão K3N : 2 càng là 7 - 15 - 35, 3 càng là 1 - 2 - 3

Vốn em 20 triệu chi muốn chơi dàn đề 36 số
ace tư vấn giúp e nên theo cao thủ nào và tỉ lệ vào tiền ra sao
Em đội ơn
Có quá nhiều sự lựa chọn cho bạn để đánh được với vốn 20 triệu

Cao thủ thì rất nhiều chủ yếu bạn hợp ai

Mình nghĩ bạn lên tìm đúng cao thủ . theo dõi cách chơi pp vòa tiền của cao thủ đó , mình tun sẽ thành công

Vốn em 20 triệu chi muốn chơi dàn đề 36 số
ace tư vấn giúp e nên theo cao thủ nào và tỉ lệ vào tiền ra sao
Em đội ơn
Có 3 CT bắt 2 Chạm Đề ngày tương đối ổn định, đó là Người Qua Đường CT Top1 hoặc CT Hihi CLB Đề Đuôi hay Lưu Cường bắt chốt trên Bát chốt MB để ae tham khảo và chơi.
Vốn ae tự cân đối và chia ra ít nhất làm 10 phần để chơi mỗi ngày.
Nếu ae chơi 36s Nuôi Khung thì phải tính cho kỹ vì Khung Nuôi tuần không đơn giản ví dụ đi x 2 khởi điểm 10k và về muộn hoặc chậm thậm trí còn gãy khung.
Cá nhân tôi khuyên ae chơi 36s ngày theo cố định 1 CT.
Chúc ae may mắn!

Có 3 CT bắt 2 Chạm Đề ngày tương đối ổn định, đó là Người Qua Đường CT Top1 hoặc CT Hihi CLB Đề Đuôi hay Lưu Cường bắt chốt trên Bát chốt MB để ae tham khảo và chơi.
Nếu ae chơi 36s Nuôi Khung thì phải tính cho kỹ vì Khung Nuôi tuần không đơn giản ví dụ đi x 2 khởi điểm 10k và về muộn hoặc chậm thậm trí còn gãy khung.
Chúc ae may mắn!
Cảm ơn idol rep cmt em :D

Chúc ae may mắn!
em nuôi theo ngày của CT hihi idol ạ