Thảo luận - Mong anh em chỉ giáo giúp mình cách bắt tổng đề xsmb | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Mong anh em chỉ giáo giúp mình cách bắt tổng đề xsmb

Tôi check nếu ko nhầm thì ngày 13/7/2020 trượt nguyên tuần ông check lại xem đúng ko
13/7 tổng lẻ sau đấy 4 hôm liền về tổng chẵn ông húp chứ chết cái gì?ông vẫn ko hiểu cầu ah:))) thượng sĩ mà chán nhỉ

Trong năm chỉ có 1 đoạn nó chạy chẵn-lẻ-chẵn-lẻ-chẵn-lẻ còn hầu như là hay bệt lại.đánh đều tiền có đáng là bao nhiêu đâu.chơi tính lãi theo tháng chứ còn muốn ngày nào cũng húp thì đừng vào diễn đàn.tham khảo thích thì chơi mỗi ng có cách chơi riêng ko ai giống ai cả!
Nếu ae nào ít vốn thì 1 tuần là cụt vốn rồi

Tôi check nếu ko nhầm thì ngày 13/7/2020 trượt nguyên tuần ông check lại xem đúng ko
Ah mà quên mất ông check năm ngoái làm gì?check 2021 thôi chứ ông check thế thì trả có cầu nào theo ông dc:))) cầu kèo nó thay đổi từng ngày mà ông check lại tận từ năm ngoái.Check trong 7 tháng vừa qua là quá rồi.

Nếu ae nào ít vốn thì 1 tuần là cụt vốn rồi
Cứ cho là 35 số đều tiền thì 10 ngày cũng mới mất có 3tr5 nếu đánh 10k/con nếu vốn mà chỉ có thế thì ông chỉ nên đánh 1k thôi!tuỳ vào vốn chứ nói thế tôi chịu.

Ah mà quên mất ông check năm ngoái làm gì?check 2021 thôi chứ ông check thế thì trả có cầu nào theo ông dc:))) cầu kèo nó thay đổi từng ngày mà ông check lại tận từ năm ngoái.Check trong 7 tháng vừa qua là quá rồi.
Cứ cho là 35 số đều tiền thì 10 ngày cũng mới mất có 3tr5 nếu đánh 10k/con nếu vốn mà chỉ có thế thì ông chỉ nên đánh 1k thôi!tuỳ vào vốn chứ nói thế tôi chịu.
uh ông nói vậy tôi nghe còn hợp lý ? ? ?

Cho hỏi ông chơi lâu chưa tổng kết cuối tháng lãi bao nhiêu,
Vốn 20tr cứ túc tắc có tháng lên 60tr có tháng lên 40tr gọi là đủ ăn tiêu.Có nhiều cách đánh và nhiều cầu đánh lắm.tự làm tự ăn,lên diễn đàn để ý ai chia sẻ cầu thì về tự soi lại thấy ổn thì mình đánh.hàng ngày đánh cầu nào ghi ra ăn rồi thì bỏ chưa ăn nuôi đủ ngày.vốn ít mà xác định cầu nuôi dài và phải chão thì đánh từ 1k còn ko thì 5k-10k.

T
Vốn 20tr cứ túc tắc có tháng lên 60tr có tháng lên 40tr gọi là đủ ăn tiêu.Có nhiều cách đánh và nhiều cầu đánh lắm.tự làm tự ăn,lên diễn đàn để ý ai chia sẻ cầu thì về tự soi lại thấy ổn thì mình đánh.hàng ngày đánh cầu nào ghi ra ăn rồi thì bỏ chưa ăn nuôi đủ ngày.vốn ít mà xác định cầu nuôi dài và phải chão thì đánh từ 1k còn ko thì 5k-10k.
Tôi đang có 100 củ định theo phường này ông góp ý cho tôi xem vào ntn cho hợp lý

Mong anh em chỉ giáo giúp mình cách bắt tổng đề xsmb
Để t chia sẻ ng ae cách bắt của tui nha có j kg phải thì gop ý giúp tui nha vd đề ra 62914 ae lấy con số hàng chục công vs hàng ngàn 1+2=3 ta tien len 6 dv có tổng 3,4,5,6,7,8,9 ghep vs 7 càng ae kết ra 65s củng ok, hoặc ae lấy 7 tổng lm 7 càng cugr dc

Để t chia sẻ ng ae cách bắt của tui nha có j kg phải thì gop ý giúp tui nha vd đề ra 62914 ae lấy con số hàng chục công vs hàng ngàn 1+2=3 ta tien len 6 dv có tổng 3,4,5,6,7,8,9 ghep vs 7 càng ae kết ra 65s củng ok, hoặc ae lấy 7 tổng lm 7 càng cugr dc
Những cách chơi dàn nhiều số này thì có bao la cách.Nhưng thứ nhất vốn nhiều thứ 2 phải chão ăn trả dc bao nhiêu.Hướng đi tốt nhất là bỏ 1 ăn 1 như đánh tài xỉu chẵn lẻ ấy đi đều bước ko lo

Tháng 7 vừa rồi ăn 14 ngày, trượt 16 ngày tính ra đi đều tiền vẫn bị âm