Tâm sự - Mong nhận được sự giúp đỡ phương pháp từ các cao thủ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Mong nhận được sự giúp đỡ phương pháp từ các cao thủ

Xin chào các BQT viên và các Cao thủ,thành viên.lúc trước e là một người chẳng biết gì về lô đề.Nhưng vì một chút khó khăn về gđ,và cầu may bằng 1 lần đánh lô.Mà e rơi vào con đường nợ nần😞😞😞Làm khổ gia đình Nhất là người Mẹ thân yêu của em.Giờ e đã nợ số tiền lên khoảng 400triệu với tiền lãi cao hàng tháng.Vậy mong các cao thủ cũng như các BQT định hương cho e phương pháp và cách chs hiệu quả.Vốn 10m ạ

Chia buồn với ae vì lún hơi sâu.
Trong thời gian chờ đợi các cao thủ chia sẻ phương pháp.
AE bỏ thời gian vào khu vực cầu kèo để tham khảo các bài viết chia sẻ phương pháp chơi, cách chơi, cách vào tiền hợp lý từ cao thủ, ae thành viên đã về bờ chia sẻ trước đó nhé.
Chúc ae nhiều may mắn và sớm về bờ
:goodluck:

Chia sẻ với tâm trạng của ae lúc này. Phương pháp thì đầy ra đó, quan trọng là ae có tuân thủ theo hay k thôi. Vốn nhỏ đang loạn thì tham khảo trước, đừng nóng vội. Xem các bát chốt của C.thủ, và C.tịch thấy hợp với ai thì theo.chúc ae thành công!

Xin chào các BQT viên và các Cao thủ,thành viên.lúc trước e là một người chẳng biết gì về lô đề.Nhưng vì một chút khó khăn về gđ,và cầu may bằng 1 lần đánh lô.Mà e rơi vào con đường nợ nần😞😞😞Làm khổ gia đình Nhất là người Mẹ thân yêu của em.Giờ e đã nợ số tiền lên khoảng 400triệu với tiền lãi cao hàng tháng.Vậy mong các cao thủ cũng như các BQT định hương cho e phương pháp và cách chs hiệu quả.Vốn 10m ạ
Dành thời gian vào đây tk cầu kèo và định hướng con số trước đã E ơi

người mới chơi lúc đầu đánh đâu cũng dx sau khi ngấm thì bị loạn số lên toang.hãy cố gắng theo phương pháp các chủ tịch gỡ dần kiến tha lâu có ngày đầy tổ đừng ham mà lại mất hết bạn ạ.chúc bạn may mắn

10m đập 1 phát 370đ lô. 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực. Được giã tiếp (may mắn thì gỡ dc phần nào) thua thì giã từ vũ khí. Đi cầy mà trả nợ, chứ vốn 10m chỉ đánh vui vẻ an toàn tháng kiếm 1-3m trà thuốc thôi, đừng mong ăn trả được món nợ 400m.

10m đập 1 phát 370đ lô. 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực. Được giã tiếp (may mắn thì gỡ dc phần nào) thua thì giã từ vũ khí. Đi cầy mà trả nợ, chứ vốn 10m chỉ đánh vui vẻ an toàn tháng kiếm 1-3m trà thuốc thôi, đừng mong ăn trả được món nợ 400m.
Nếu xác định như vậy thì thôi giữ 10m này làm lộ phí cày cuốc trả nợ chứ vả chi thêm con lô nữa ae.

Cứ bình tĩnh k vội mới vào thì tham khảo hiện h cuối thg rồi chơi gì cũng đi nhỏ thôi sáng tháng theo lô khung 2 ngày mà về bờ

10m để trả 400m rất khó vào bét làm vài tay tài xỉu ngày nào cũng ngồi rình tầm 4 5 khung ăn 2 3m rồi nghỉ

Đừng say bác quá , vẫn còn trẻ thì nên đi làm nhé

Tham khảo cầu kèo đi bác hợp duyên rồi từ từ về bờ

Nếu xác định như vậy thì thôi giữ 10m này làm lộ phí cày cuốc trả nợ chứ vả chi thêm con lô nữa ae.
400m mà vốn có 10m gỡ đến bao giờ. Xác định đỏ gỡ dc phần nào. Tiền k tự nhiên sinh ra nó chỉ chuyển từ túi người này sang người khác, k có khả năng moi từ túi người khác thì phải đổ mồ hôi công sức mà cày cuốc thôi

400m mà vốn có 10m gỡ đến bao giờ. Xác định đỏ gỡ dc phần nào. Tiền k tự nhiên sinh ra nó chỉ chuyển từ túi người này sang người khác, k có khả năng moi từ túi người khác thì phải đổ mồ hôi công sức mà cày cuốc thôi
Trên đời này không gì là không thể ae à. Nếu xác định gỡ dần thì không nên tất tay, còn nếu xác định bỏ hẳn thì nên giữ số tiền đó lại để tính việc khác.

Vốn 10 triệu không bao giờ gỡ được 400 triệu, trừ khi bạn quá đỏ, trường hợp này chỉ chiếm phần trăm rất rất nhỏ. Muốn gỡ 1 số nợ nhất định thì cũng phải có một số vốn "khả quan" so với số nợ. Nếu không có vốn thì tốt nhất đi làm kiếm tiền thôi bác ạ. Sau này khi mình dư giả thì tâm lí chơi sẽ thoải mái hơn nhiều, tâm lí thoải mái thì làm việc gì cũng được. Như anh @PHANBAO hay anh @Giông Bão ấy, tài chính họ ổn rồi thì họ kiếm tiền từ môn này nhàn nhã lắm, trước họ cũng thua tha đấy.
(Còn muốn nhanh vào bờ thì kiếm nhà vợ phải thật giàu, như a @PHONG VŨ ấy,kkkk ... {p/s : cái này đùa thôi nha} )

Vốn 10 triệu không bao giờ gỡ được 400 triệu, trừ khi bạn quá đỏ, trường hợp này chỉ chiếm phần trăm rất rất nhỏ. Muốn gỡ 1 số nợ nhất định thì cũng phải có một số vốn "khả quan" so với số nợ. Nếu không có vốn thì tốt nhất đi làm kiếm tiền thôi bác ạ. Sau này khi mình dư giả thì tâm lí chơi sẽ thoải mái hơn nhiều, tâm lí thoải mái thì làm việc gì cũng được. Như anh @PHANBAO hay anh @Giông Bão ấy, tài chính họ ổn rồi thì họ kiếm tiền từ môn này nhàn nhã lắm, trước họ cũng thua tha đấy.
(Còn muốn nhanh vào bờ thì kiếm nhà vợ phải thật giàu, như a @PHONG VŨ ấy,kkkk ... {p/s : cái này đùa thôi nha} )
Vẫn có chữ trừ khi thì vẫn có thể chứ!

E cũng như bác. E cũng thua tha nhưng là do bản thân e tham lam. Nếu bác đủ kiên nhẫn e có thể chỉ bác cách kiếm ngày 1tr từ bộ môn loto bet với số vốn 10tr thôi. Cùng cảnh nợ nần e cũng hiểu tâm trạng của bác. Nhưng để từ 10tr mà gỡ trả về 400tr là một điều rất khó. Chỉ có thể tính để tồn tại trước rồi mới nghĩ đến trả nợ được bác à. Còn cố gắng còn hi vọng. Chúc bác thành công

E cũng như bác. E cũng thua tha nhưng là do bản thân e tham lam. Nếu bác đủ kiên nhẫn e có thể chỉ bác cách kiếm ngày 1tr từ bộ môn loto bet với số vốn 10tr thôi. Cùng cảnh nợ nần e cũng hiểu tâm trạng của bác. Nhưng để từ 10tr mà gỡ trả về 400tr là một điều rất khó. Chỉ có thể tính để tồn tại trước rồi mới nghĩ đến trả nợ được bác à. Còn cố gắng còn hi vọng. Chúc bác thành công
Bác chia sẻ pp e theo với xa bờ quá rồi

Vẫn có chữ trừ khi thì vẫn có thể chứ!
Tôi chơi môn số học vũ trụ này không phải quá lâu chắc cũng chỉ khoảng 2 năm, bỏ vốn cũng k ít và nói thật là kiếm cũng được kha khá. Tuy nhiên những lần ăn to đều là rất đỏ bạch thủ 3d,4d (2 năm mới ăn dc 2 lần 4d và 3 lần 3d) chỉ đánh 1s 4d và 1s 3d, còn đâu thì chỉ có thể ăn khoảng 20-30% 1 tháng trên vốn của mình thôi. Ví dụ bỏ vốn 100m thì tháng bình quân được 20m (đó là cách chơi an toàn nhất theo kinh nghiệm của tôi). Tôi dùng 30% trong số lãi đó chỉ chuyên để nuôi bạch thủ 4d nếu vô cùng may mắn thì có thể ăn còn k coi như bỏ. Còn với vốn 10m thì chỉ ăn 2-3m tháng đã là may mắn lắm rồi, còn để gỡ dc 400m thì phải cực may vớ dc con bạch thủ 4d( xắc suất 0,0001%). Đó là kinh nghiệm lấy ngắn nuôi dài chỉ cần 1 năm vớ dc 1 con 4d thôi có ngay 1 con xe mà đi.