Tâm sự - Mong sao phao bảo đọc được bài này | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Mong sao phao bảo đọc được bài này

Mình mới nghe được phan bảo sẽ không chốt số nữa. Buồn quá tháng 1 vừa rồi mình đang loạn số thua tha nên quyết định theo phan bảo. Nhờ vậy mà trả được nợ vào bờ an toàn. Phan bảo ăn thông cả lô lẫn đề mình biết nhờ bảo mà ae trong diên đàn này đang cần 1 người như vậy để ae theo và học hỏi. Lô đề thì có thắng có thua. Biết mấy ngày này không được ổn định cho lắm nên phan bảo buồn nghỉ chốt số nữa. Tôi theo số phan bảo đánh dù nhỏ hay bé rất an tâm số của bảo. Nên mong phản bảo chốt tiếp để cho ae còn vào bờ nữa. Cảm ơn phan bảo rất nhiều thời gian qua

Tốp mấy P.B tôi vẫn ưng nhất , Tổ chức thi đúng vào dây đen thôi, trước tết thì vô đối....

Lô đang k ổn nên tạm nghỉ 3 hôm xem có phải đồng để ý tôi k
Sau đó tôi sẽ chốt lại cho anh em tham khảo
[/QUOTE vâng ak chúng e cam on a nhiều ak. mong a thật nhieu sức khoe để dẫn dắt chúng e

Ngày mai tôi chốt ở top2.
Nhưng nghỉ chốt lô 3 ngày, chỉ chốt dàn đề cho anh em tham khảo.
theo e bác cứ chốt lô bình thường. kệ ai nói gì thì nói, mình để ý ngta thì để ý cả đời bác ạ

Dù thế nào cũng vẫn luôn ủng hộ chủ tịch Phan Bao! Chúc anh mạnh khoẻ hạnh phúc, tiếp tục là chỗ dựa vững chắc cho toàn thể các anh chị em yêu mến!

Top 1 hay top 2 ko quan trọng , Phan Bảo vẫn luôn là số 1 trong trái tim của mọi người

Theo ý kien của toi thi ae biet kênh nào bán so thi se hay vao báo cáo spam bao cao nó vi phạm cho no sập kênh đi nhu toi thay kenh youtut huấn đại tướng co so zalo 0353797855 la no lay so cua phan bảo di chót so va bán số mọi ng vao xem roi danh sap kenh no di

Mình mới nghe được phan bảo sẽ không chốt số nữa. Buồn quá tháng 1 vừa rồi mình đang loạn số thua tha nên quyết định theo phan bảo. Nhờ vậy mà trả được nợ vào bờ an toàn. Phan bảo ăn thông cả lô lẫn đề mình biết nhờ bảo mà ae trong diên đàn này đang cần 1 người như vậy để ae theo và học hỏi. Lô đề thì có thắng có thua. Biết mấy ngày này không được ổn định cho lắm nên phan bảo buồn nghỉ chốt số nữa. Tôi theo số phan bảo đánh dù nhỏ hay bé rất an tâm số của bảo. Nên mong phản bảo chốt tiếp để cho ae còn vào bờ nữa. Cảm ơn phan bảo rất nhiều thời gian qua
[/QUOTE
Chơi số có ăn có thua chứ ăn mãi thì cái lấy tiền đâu mà chung mà thua mãi thì mình lấy tiền đâu mà đánh đúng ko người anh em anh bảo chốt tiếp đi anh rất nhiều anh em rất cần anh để vào bờ đấy anh a

Cá nhân vẫn ngưỡng mộ @PHANBAO chúc bro luôn mạnh khoẻ ví diễn đàn và nhiều người vẫn tin bro.

Cảm ơn bác phan bảo nhiều ! Bác mà ko chốt số nữa thì e ko biết bám vào ai . E chỉ theo dàn đề của bac thôi .???

Dù ở top nào thì đẳng cấp của a vẫn là mãi mãi . Mấy ngày ko nói lên điều gì .

E Mai theo a phan bảo.a chốt để dan 36s chuẩn nhé a để ae theo.hjhj