Tâm sự - Một chút bỡ ngỡ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Một chút bỡ ngỡ

Sao KU bảo trì nộp tièn lâu quá nhỉ ? Mình ko quen nộp bằng QR khổ ghê .....

Xin chào mọi người ạ
Mình là thành viên mới
Cho mình hỏi là dàn đề a phan bảo và chủ tịch hihi 1 tháng gãy quá 5 lần k nhỉ??
Gãy 8 ngày thì vẫn có lãi cơ mà. Lắm lúc mình thấy các bạn hỏi vô duyên thật, cao thủ thì cũng có lúc này lúc kia chứ có tháng ăn đều cungz có tháng gãy hơn. Đã theo thì tin tưởng mà theo thôi

Người a,e ra ngân hàng đăng kí thẻ VISA thế là xong, chờ bít đến b.giờ..... cơ hội trôi qua từng ngày

B ơi nạp qua QR đơn giản thui mà. B nhờ hỗ trợ viên b ấy nhiệt tình lắm. M đầu đất mỗi lần nạp đều phải nhờ b ấy

theo mình nghĩ. bạn chỉ nên theo 1 người. cách đánh thỳ bạn học theo cách đánh chủ tịch đã tâm sự. chuc bạn có những khởi đầu thành công

Người a,e ra ngân hàng đăng kí thẻ VISA thế là xong, chờ bít đến b.giờ..... cơ hội trôi qua từng ngày
Thẻ VISA có có tác dụng ji nhiều b ơi? M k biết nên b đừng cười m nha. Vì m mới vào và vừa chơi trên trang Kubet và chỉ biết nạp qua QR thui

Thẻ VISA có có tác dụng ji nhiều b ơi? M k biết nên b đừng cười m nha. Vì m mới vào và vừa chơi trên trang Kubet và chỉ biết nạp qua QR thui
Để dùng quét mã QR ĐẤY BÁC Ạ, MỚI VÀO THÌ HỌC HỎI TRC , ĐỪNG VỘI XUỐNG TIỀN KẺO ÔM HẬN... BÁC NÊN ĐỌC CÁC BÀI A,E CS Ở MỤC NGƯỜI VỀ BỜ

Để dùng quét mã QR ĐẤY BÁC Ạ, MỚI VÀO THÌ HỌC HỎI TRC , ĐỪNG VỘI XUỐNG TIỀN KẺO ÔM HẬN... BÁC NÊN ĐỌC CÁC BÀI A,E CS Ở MỤC NGƯỜI VỀ BỜ
Cảm ơn b! M nạp tk kubet qua quyét mã, cũng thấy tiện lợi, nhanh chóng. Lại có bạn Thụy Mẫn rất nhiệt tình hỗ trợ. Dù sao m cũng cảm ơn b! M vẫn đang học hỏi ae và bám càng các CT tròn tập đoàn mà