Cầu MB - Một vài kinh nghiệm bắt và cầu BTL KÉP dài 25 ngày | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Một vài kinh nghiệm bắt và cầu BTL KÉP dài 25 ngày

không hiểu thì chơi lô đề làm gì
Ủa mình không biết. Kinh nghiệm còn kém muốn học hỏi thêm chả được à. Bạn đừng nói là khi bạn sanh ra đã biết tất cả cách chơi số mà không cần học hỏi à.?
- Anh em vào đây để học hỏi kinh nghiệm chơi và cách chơi để đạt hiểu quả cao. Chứ không phải vào đây đi cà khịa đâu nhé.!!!!!

Sửa lần cuối:
Xin chào tất cả anh, em diễn đàn!
Nay Tố rảnh tay, tìm được mấy đường cầu hay muốn chia sẻ với ae. Ở đây chắc nhiều ae chơi BTL và đặc biệt là mấy con kép phải ko? Ae chơi như thế nào, đánh nuôi hay là chơi theo ngày.
Trước hết ae phải hiểu BTL là gì? BTL là cụm từ viết tắt của những tay chơi lô, đề chuyên nghiệp có nghĩa là BẠCH THỦ LÔ. BTL là chỉ sử dụng 1 con số duy nhất ví dụ con 88, con 22. Muốn chơi cái gì thì hiểu rõ nó ae nhé!
Qủa thực mấy con lô, con đề mà chơi theo ngày thì chắc là rụng như sung hết, 100 con số mà có 27 giải làm sao ra được con lô mình đánh hôm đó. Thôi thì các cụ đã đúc kết thì phải nghe ae à, chơi lô thì phải nuôi và đặc biệt là đánh bạch thủ lô.
Nếu nuôi BTL thì có 2 hình thức nuôi cơ bản:
1 nuôi công nghiệp ngắn ngày K3N: Tỷ lệ vào tiền chắc ae biết rồi 1-1-1. hoặc ae nào giàu giàu đi 1-1-2 hoặc giàu nữa 1-2-3
2 nuôi công nghiệp dài ngày K5N: Tỷ lệ vào tiền đơn giản 1-1-1-2-5
Ae cứ áp dụng theo tỷ lệ vào tiền trên đảm bảo có lãi khi trúng và tất nhiên giảm thiểu rủi ro khi gãy khung.

Tiếp theo đến phần cầu (phần quan trọng nhất chắc nhiều ae sẽ hóng)
Mình đang có 2 cầu bắt kép cơ bản chia sẻ cho ae. Một cầu bắt cầu đang chạy được 25 ngày rồi. Nếu có thêm cầu mình sẽ cập nhật tại đây, ae có cầu thì chia sẻ thêm dưới bình luận nhé!
Cầu 1 - Chạy được 25 ngày (đang chạy từ ngày 27/2 trở lại đây)
Cầu dựa vào con số kép của GIẢI NHẤT hôm trước làm cầu đánh cho ngày sau và tất nhiên K3N nhé. Và cú pháp thần thánh ae nhớ giúp mình: Kép chẵn thì + 11, Kép lẻ thì +22
Nghĩa là con số kép ở G.1 là 22 thì ae cộng với 11 = 33 nuôi khung 3 ngày. Hoặc G.1 có 77 thì ae +22 = 99 K3N.
View attachment 104517
View attachment 104518

Cầu 2 - Dạng bạc nhớ ít xuất hiện - K3N
Khi nào tổng tất cả các con số giải đặc biệt cộng lại với nhau ra kết quả kép thì ae lấy kết quả đó trừ cho 11 rồi nuôi khung 3 ngày. Ví dụ kết quả ae + lại được 22 thì ae có con 11 chơi K3N sau.
View attachment 104525
có người giả mạo giông tố và lấy hình biểu tượng của ct .. đòi 5 triệu trên 1 ngày đưa ae vào bờ .. sđt zalo có đuôi 14

Con 99 rặn 3 lần mà chưa chịu lòi ra..
Buồn quá đi..

Hôm qua đề tông00 thì đánh ntn hả chủ tịch@giông tố

Hên quá, 99 cuối cùng cũng chịu nhảy ra.. cảm ơn chủ tịch, cầu quá đã..

Húp được con 11 cảm ơn chủ tịch.♥️

Xin chào tất cả anh, em diễn đàn!
Nay Tố rảnh tay, tìm được mấy đường cầu hay muốn chia sẻ với ae. Ở đây chắc nhiều ae chơi BTL và đặc biệt là mấy con kép phải ko? Ae chơi như thế nào, đánh nuôi hay là chơi theo ngày.
Trước hết ae phải hiểu BTL là gì? BTL là cụm từ viết tắt của những tay chơi lô, đề chuyên nghiệp có nghĩa là BẠCH THỦ LÔ. BTL là chỉ sử dụng 1 con số duy nhất ví dụ con 88, con 22. Muốn chơi cái gì thì hiểu rõ nó ae nhé!
Qủa thực mấy con lô, con đề mà chơi theo ngày thì chắc là rụng như sung hết, 100 con số mà có 27 giải làm sao ra được con lô mình đánh hôm đó. Thôi thì các cụ đã đúc kết thì phải nghe ae à, chơi lô thì phải nuôi và đặc biệt là đánh bạch thủ lô.
Nếu nuôi BTL thì có 2 hình thức nuôi cơ bản:
1 nuôi công nghiệp ngắn ngày K3N: Tỷ lệ vào tiền chắc ae biết rồi 1-1-1. hoặc ae nào giàu giàu đi 1-1-2 hoặc giàu nữa 1-2-3
2 nuôi công nghiệp dài ngày K5N: Tỷ lệ vào tiền đơn giản 1-1-1-2-5
Ae cứ áp dụng theo tỷ lệ vào tiền trên đảm bảo có lãi khi trúng và tất nhiên giảm thiểu rủi ro khi gãy khung.

Tiếp theo đến phần cầu (phần quan trọng nhất chắc nhiều ae sẽ hóng)
Mình đang có 2 cầu bắt kép cơ bản chia sẻ cho ae. Một cầu bắt cầu đang chạy được 25 ngày rồi. Nếu có thêm cầu mình sẽ cập nhật tại đây, ae có cầu thì chia sẻ thêm dưới bình luận nhé!
Cầu 1 - Chạy được 25 ngày (đang chạy từ ngày 27/2 trở lại đây)
Cầu dựa vào con số kép của GIẢI NHẤT hôm trước làm cầu đánh cho ngày sau và tất nhiên K3N nhé. Và cú pháp thần thánh ae nhớ giúp mình: Kép chẵn thì + 11, Kép lẻ thì +22
Nghĩa là con số kép ở G.1 là 22 thì ae cộng với 11 = 33 nuôi khung 3 ngày. Hoặc G.1 có 77 thì ae +22 = 99 K3N.
View attachment 104517
View attachment 104518

Cầu 2 - Dạng bạc nhớ ít xuất hiện - K3N
Khi nào tổng tất cả các con số giải đặc biệt cộng lại với nhau ra kết quả kép thì ae lấy kết quả đó trừ cho 11 rồi nuôi khung 3 ngày. Ví dụ kết quả ae + lại được 22 thì ae có con 11 chơi K3N sau.
View attachment 104525
Cảm ơn chủ tịch đã chia sẻ bài học sương máu