Lotto Bet - Mr Cù - Bạc nhớ Tài Xỉu - Thiên hạ vô địch! | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Mr Cù - Bạc nhớ Tài Xỉu - Thiên hạ vô địch!

Giữ đúng lời hứa không để anh em chờ lâu.Giông Bão cũng đã nói Cầu kèo không gì là tuyệt đối! Chúc toàn bộ ae áp dụng thành công may mắn ???
Ps. Thêm tí : Xuất hiện 02 đánh Xỉu ăn 89%. 00 kẹp 8 hoặc 9 đánh Tài ăn 79%.
Sách này có khi nên đốt bạn àh. Ko nhớ nổi với Kubet đâu. Nó chạy tuỳ từng ngày tuỳ từng thời điểm

sợ quá mình cứ tạo dàn nào để đánh thì y rằng nó về số mình bỏ không thể tin được nữa phải chăng nó bắt được bài của mình. nhiều khi ấn đơn cược xong xem bóng đoán đúng con chạm mình không đánh. anh em giải thích cho mình như thế là kiểu gì. mình quá bê thui anh em ạ
Đồng ý với bạn.
Nhìn xổ có vẻ ăn chắc.
Mà vào là toang.
Khó nhỉ?
Giống như chơi cờ tướng vậy
Gia đòn đối thủ biết liền.
?????
Phải làm thế nào bây giờ ae?

Xin chào tất cả anh em! Mình GS Cù đẹp trai đây. Mấy Nay XSMB ko quay nên ae đổ sang chơi Lotobet nhiều. Vì vậy Cù mạn phép chia sẻ một ít bạc nhớ về Tài Xỉu. Những bạc nhớ này Cù nhặt nhanh khắp nơi lâu nay. Anh em tích cực Like cho bài viết nổi mang đến đc nhiều ae hơn! Đông anh em quan tâm mình sẽ làm 1 cái bảng. Chúc toàn thể anh em sức khỏe may mắn ?????( ae nào ko thích bỏ qua vào cà khịa chi cho khổ, chia sẻ cầu Rồng Hổ nhiều ae bú no mà 1 vài ae nỡ buông gạch đá)
ổn áp ơi,ae vào thử vài tay chiến

Xin chào tất cả anh em! Mình GS Cù đẹp trai đây. Mấy Nay XSMB ko quay nên ae đổ sang chơi Lotobet nhiều. Vì vậy Cù mạn phép chia sẻ một ít bạc nhớ về Tài Xỉu. Những bạc nhớ này Cù nhặt nhanh khắp nơi lâu nay. Anh em tích cực Like cho bài viết nổi mang đến đc nhiều ae hơn! Đông anh em quan tâm mình sẽ làm 1 cái bảng. Chúc toàn thể anh em sức khỏe may mắn ?????( ae nào ko thích bỏ qua vào cà khịa chi cho khổ, chia sẻ cầu Rồng Hổ nhiều ae bú no mà 1 vài ae nỡ buông gạch đá)
Duyệt bác ạ

kệ có pp hay kiếm tiền là được

thằng nào gạch đá bác bảo em, cầu ok thế lày