Lotto Bet - Mr Cù - Bạc nhớ Tài Xỉu - Thiên hạ vô địch! | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Mr Cù - Bạc nhớ Tài Xỉu - Thiên hạ vô địch!

Giữ đúng lời hứa không để anh em chờ lâu.Giông Bão cũng đã nói Cầu kèo không gì là tuyệt đối! Chúc toàn bộ ae áp dụng thành công may mắn ???
Ps. Thêm tí : Xuất hiện 02 đánh Xỉu ăn 89%. 00 kẹp 8 hoặc 9 đánh Tài ăn 79%.
Bác cho e hỏi thêm là các cặp có cần ra sát nhau ko hay cứ trong 5 hàng số là đc vậy. Ví dụ 00 có cần ở 2 hàng liền nhau ko hay kẹp kiểu như 060 hay 0670 vẫn đc.

Xin chào tất cả anh em! Mình GS Cù đẹp trai đây. Mấy Nay XSMB ko quay nên ae đổ sang chơi Lotobet nhiều. Vì vậy Cù mạn phép chia sẻ một ít bạc nhớ về Tài Xỉu. Những bạc nhớ này Cù nhặt nhanh khắp nơi lâu nay. Anh em tích cực Like cho bài viết nổi mang đến đc nhiều ae hơn! Đông anh em quan tâm mình sẽ làm 1 cái bảng. Chúc toàn thể anh em sức khỏe may mắn ?????( ae nào ko thích bỏ qua vào cà khịa chi cho khổ, chia sẻ cầu Rồng Hổ nhiều ae bú no mà 1 vài ae nỡ buông gạch đá)
Bác rảnh ko lên khung chat hô ae vài tay chơi đc ko

Giữ đúng lời hứa không để anh em chờ lâu.Giông Bão cũng đã nói Cầu kèo không gì là tuyệt đối! Chúc toàn bộ ae áp dụng thành công may mắn ???
Cám ơn cầu bạc nhớ của bác em áp dụng chén được mấy tay liền r

Bác cho e hỏi thêm là các cặp có cần ra sát nhau ko hay cứ trong 5 hàng số là đc vậy. Ví dụ 00 có cần ở 2 hàng liền nhau ko hay kẹp kiểu như 060 hay 0670 vẫn đc.
Như chủ thớt chia sẻ thì là số liền, chứ ko dời như 060 chẳng hạn mà nó phải là dạng kép như 006

Kinh ngiệm bạc nhớ đánh tài xỉu này hay quá , cảm ơn ct đã cs

Kép xuất hiện ở tiền nhị hay hậu nhị hả ct

Có nuôi k hay khi có dấu hiệu 1 cái là vài đánh 1 tay thôi ạ

sợ quá mình cứ tạo dàn nào để đánh thì y rằng nó về số mình bỏ không thể tin được nữa phải chăng nó bắt được bài của mình. nhiều khi ấn đơn cược xong xem bóng đoán đúng con chạm mình không đánh. anh em giải thích cho mình như thế là kiểu gì. mình quá bê thui anh em ạ

giống như nó biết mình sẽ bỏ con đó thì khi đặt đơn xong mình ra đảo lun phải ko bác.mình cũng bị nè hic giống như nó soi tk hay sao đó.

Hình là ra đôi hay hậu tiền nhị đó bác