Lotto Bet - Mr Cù (Hoàng Thiên Hội) - Kinh nghiệm xương máu về Tài Xỉu Chẵn Lẻ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Mr Cù (Hoàng Thiên Hội) - Kinh nghiệm xương máu về Tài Xỉu Chẵn Lẻ

MRCU707

Thiếu Úy
Điểm cảm xúc
3,075
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Xin chào tất cả anh em. Mình là Mr Cù đẹp zai của Hoàng Thiên Hội đây. Chiều qua thấy ae chơi TX trên khung chát GMSH thấy 1 điều rất nguy hiểm! Đây là yếu tố sống còn và quyết định thành bại của anh em trong bộ môn Tài Xỉu. Đó là CHIA VỐN NTN và ĐI TIỀN ra sao! Ăn và Thua ntn thì nghỉ.Anh em thảo luận đưa ra cách đi tiền của mình, Cù và ae sẽ phân tích lợi hại của mỗi ng nhé. Sau đó Cù sẽ chia sẻ KN của Cù.
Chúc anh em cuối tuần rực rỡ!

HOÀNG THIÊN HỘI
Trao niềm tin - Nhận cơ hội
Mr Cù đẹp zai ???

Đính kèm

• 40.7 KB Lượt xem: 617
Xin chào tất cả anh em. Mình là Mr Cù đẹp zai của Hoàng Thiên Hội đây. Chiều qua thấy ae chơi TX trên khung chát GMSH thấy 1 điều rất nguy hiểm! Đây là yếu tố sống còn và quyết định thành bại của anh em trong bộ môn Tài Xỉu. Đó là CHIA VỐN NTN và ĐI TIỀN ra sao! Ăn và Thua ntn thì nghỉ.Anh em thảo luận đưa ra cách đi tiền của mình, Cù và ae sẽ phân tích lợi hại của mỗi ng nhé. Sau đó Cù sẽ chia sẻ KN của Cù.

HOÀNG THIÊN HỘI
Mr Cù đẹp zai ???
ở mảng này chắc bạn có nhiều kinh nghiệm theo mình bạn cứ nói những ra những kinh nghiệm xương máu mà mình đã từng trải qua để cho những anh em chưa có kinh nghiệm đỡ mắc phải. một là nghỉ chơi hai là phải chơi như thế nào. mình cảm ơn những đóng góp của bạn cho diễn đàn và chờ bạn phân tích

Hóng ct cs ít kinh nghiệm ko toang thật ?
mình thấy bạn có vẻ chơi cũng không hợp toàn thua thì phải. mình 3 hôm nay ngày nào chơi cũng nộp. bao nhiêu kinh nghiệm đề mb mình áp dụng vào đều bị bẻ hết. tai hại khi bập phải thằng bét

mình thấy bạn có vẻ chơi cũng không hợp toàn thua thì phải. mình 3 hôm nay ngày nào chơi cũng nộp. bao nhiêu kinh nghiệm đề mb mình áp dụng vào đều bị bẻ hết. tai hại khi bập phải thằng bét
Mình chơi bị cuốn quá nên toang chứ cầu kèo cũng biết chút ít .Đôi lúc chơi lấy lại được vốn ko biết dừng thế là toang???

HOÀNG THIÊN HỘI
Mr Cù đẹp zai ???
Mình vốn ít nên chỉ câu cá bé. xác định 1 ngày xác định kiếm 2-300k. mình đánh từ 10k, thua thì chão tiền lên.20k,40k,... xác định mỗi tay chơi chỉ ăn 10k. đủ chỉ tiêu 200k là mình nghỉ. hôm qua mình đánh từ 80k lên được 300k ạ. :). Mong ct chia sẻ thêm.

Đề MB theo mình áp dụng vào Lotobet đâu có hợp lý

Mình chơi bị cuốn quá nên toang chứ cầu kèo cũng biết chút ít .Đôi lúc chơi lấy lại được vốn ko biết dừng thế là toang???
mình chơi tay đầu tiên đã bị đánh phủ đầu xong bị sát ớt vào mũi nữa núc nào cũng ở trạng thái thả gà ra đuổi không thể tin nổi

Mình vốn ít nên chỉ câu cá bé. xác định 1 ngày xác định kiếm 2-300k. mình đánh từ 10k, thua thì chão tiền lên.20k,40k,... xác định mỗi tay chơi chỉ ăn 10k. đủ chỉ tiêu 200k là mình nghỉ. hôm qua mình đánh từ 80k lên được 300k ạ. :). Mong ct chia sẻ thêm.
Mình thì ko có tài đánh từ 80k lên vài trăm k bạn ạ. Đánh to hay bé tùy vốn của bản thân. Vốn 10tr mình ăn 500k hoặc 1tr mình nghỉ

mình chơi tay đầu tiên đã bị đánh phủ đầu xong bị sát ớt vào mũi nữa núc nào cũng ở trạng thái thả gà ra đuổi không thể tin nổi
Theo mình đánh có pp và cách đi tiền hợp lý. Có lúc phải chấp nhận thua non. Ví dụ tay đầu đánh 10k tay 2 30k tay 3 là 70 tay 4 là 150k chẳng hạn

Vâng. ct có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình học tập ạ?
Xác định kiếm ăn từ nó thì không thể có chuyện chơi cầu may đc. Thứ nhất phải biết mình chơi theo pp gì? Thứ 2 pp đó trong mấy tay thì ăn. Đánh cái ăn ngay nó là 50/50 may rủi

HOÀNG THIÊN HỘI
Mr Cù đẹp zai ???
Cám ơn b đã có bài cs rất hay .đây là vấn đề mà nhiều người đang mắc mà ko thể khắc phục đc
Bản thân mình cũng đg ko gỡ đc mong b cs cho mình
Nói thì rất dễ,xong thực hiện đc lại vô cùng khó khăn
Ban đầu mình đặt ra chỉ tiêu kiếm 1tr/ngày .mình đã thực hiện đc 1 thời gian ngắn sau đó tự mình phá vỡ chỉ tiêu của mình .nói thật kiếm lã 1tr/ngày ko khó. Thường thì m chơi khoảng 15 phút là đạt chỉ tiêu.rồi mình nghĩ tại sao kiếm dễ như vậy mà lại ko làm ,thúc đẩy lòng tham của m,m tăng thời gian chơi,đức biệt tg này ko làm gì có khi mình chơi cả ngày
Kết quả là ko những kiếm đc mà âm đi rất nhiều .tại thời điểm m viết bài này trong tk của m còn 1tr .chơi 2 ngày từ 35tr => 1tr
Vậy thành quả sau bai ngày cố gắng trở về điểm xuất phát.giờ bắt đầu lại từ đầu
Lòng tham đã làm mất đi ý chí sự kiên định của
Mong ae đóng góp ý kiến .đừng gạch đá
e xin cảm ơn mn

Cám ơn b đã có bài cs rất hay .đây là vấn đề mà nhiều người đang mắc mà ko thể khắc phục đc
Ban đầu mình đặt ra chỉ tiêu kiếm 1tr/ngày .mình đã thực hiện đc 1 thời gian ngắn sau đó tự mình phá vỡ chỉ tiêu của mình .nói thật kiếm lã 1tr/ngày ko khó. Thường thì m chơi khoảng 15 phút là đạt chỉ tiêu.rồi mình nghĩ tại sao kiếm dễ như vậy mà lại ko làm ,thúc đẩy lòng tham của m,m tăng thời gian chơi,đức biệt tg này ko làm gì có khi mình chơi cả ngày
Kết quả là ko những kiếm đc mà âm đi rất nhiều .tại thời điểm m viết bài này trong tk của m còn 1tr .chơi 2 ngày từ 35tr => 1tr
e xin cảm ơn mn
Cùng cảnh ngộ ??

e xin cảm ơn mn
Chuẩn bạn ơi. Trước mình chơi tài xíu ăn được mấy tay, không biết dừng xong lại ra hết. Lần đầu chơi sóc đĩa vốn 3 triệu chả hiểu tay mới hay sao Lên được 90 triệu, lòng tham dâng trào và nghĩ nó ngon ăn quá lại ra hết, thậm trí còn âm thêm . Mình nghĩ rằng cách vào tiền và chi tiêu lãi là rất quan trọng. Máu chó chỉ có chết