Về bờ - Mùng 1/10/2021 Nguyenminf , kính chúc Cô Gì, chú bác & ACE trên diễn đàn GMSH may mắn thành công, lúc nào cũng lộc phát phát lộc ạ ????? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Mùng 1/10/2021 Nguyenminf , kính chúc Cô Gì, chú bác & ACE trên diễn đàn GMSH may mắn thành công, lúc nào cũng lộc phát phát lộc ạ ?????

Mình không biết , Ace đang thắng hay thua , những mình khuyên thật lòng , rút vốn về đi , bộ môn này càng chơi nâu thì càng bị ngấm sâu đấy ạ
Tôi thì hay rình thôi mỗi tội chơi đt rình lâu cứ soi con nào tầm 18 tay chưa ra vã 7 tay tỷ lệ 50,50,100,100,300,300 kèm càng lô

Vào chơi ăn thì dễ thật, mình có lần chơi 3d loto 5m lên hơn 60m chỉ trong 2 giờ, chỉ có 2m chơi tx buổi sáng lên gần 20m, săn hàng, rình bạch thủ 1 lúc ăn lên cả 10m nhưng mà nó củng đi nhanh lắm bạn ạ. Mà đã đi thì vốn củng hết mới dừng đc. Mình đã lên voi xuống kiến với bet 1 năm rưỡi thôi nhưng gì củng mất: tiền bạc, tinh thần, tuổi trẻ, sức khoẻ, sự tự tin.... ko thể lấy lại đc. May sao vẫn còn gia đình là giữ đc vì cong biết dừng lại đúng lúc. Giờ thì chịu rồi, ko muốn quãng đời còn lại phải sống vật vờ với kubet nữa bạn ạ. Để dành thời gian đấy lo cho bản thân, gia đình còn ý nghĩa hơn nhiều. Bạn còn khả năng kiếm ăn đc của bet thì cứ tận dụng nhưng cố gắng giữ đc lâu dàu bạn ạ. Chúc bạn may mắn nhé!
Đồng cảm

Buổi sáng ngày đầu tháng , sau tranh thủ chộp giật , mục tiêu chỉ là mỗi ngày đc rút 2m thôi , cũng nhờ lobet 1,5 và cũng may mắn nữa , chúc mọi người luôn luôn may mắn a
Ước gì được lần như b cho nhẹ đầu

Bet nó nhả cho ae ăn rồi hút gấp mấy lần luôn, ae bỏ bet đi, ko lại đâu

Chuẩn đó bác. Giờ trò này e chộp giật cuối tháng đóng lãi thôi
Thỉnh thoảng vào ngó nghiêng tí , làm vài tay có lãi là chuồn luôn thế mới tồn tại dc , hôm qua e tưởng là toang ,may sao vớt vát đc 25k đề đuôi Mt x2 đai , bị âm nhẹ may ko bị cụt vốn