Về bờ - Muốn vào bờ thật sự | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Muốn vào bờ thật sự

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thấy bác chơi to vậy.
Ghi ngoài lô 23 ăn 80, đề ăn 80. Căn bản ko có tiền mặt nên phải ghi ngoài b ag.chót đâm lao rồi cố theo gỡ thôi. Ai dè toàn vào dây đen, theo ai ng ấy chết. 1tuan âm gần 100 rồi

Ghi ngoài lô 23 ăn 80, đề ăn 80. Căn bản ko có tiền mặt nên phải ghi ngoài b ag.chót đâm lao rồi cố theo gỡ thôi. Ai dè toàn vào dây đen, theo ai ng ấy chết. 1tuan âm gần 100 rồi
Tôi thì chơi BET nên âm 200m. Giờ đang muốn làm lại và tìm hướng đi tốt nhất, ít rủi rõ. Như bác chia vốn chơi từng ngày. Ưa gỡ nhanh nên vậy

Theo mình nên đi dạng Khung 2 ngày là an toàn. Tổng vốn / 5 khung. Luôn đi đúng số tiền đã định, không bẻ ngang khung và bỏ bet thì chắc sẽ nhanh về thôi

Theo mình nên đi dạng Khung 2 ngày là an toàn. Tổng vốn / 5 khung. Luôn đi đúng số tiền đã định, không bẻ ngang khung và bỏ bet thì chắc sẽ nhanh về thôi
Mỗi tháng CT thống kê gãy mấy khung lô 2 ngày? Để em còn theo a. Hihi

Thực ra có 1 chút gì đó thực sự khó tả ở đây là khi chúng ta không nợ nần, đầu óc và con người thoải mái ( không nói tới tiền đánh ) thì mình cảm thấy lên số chơi rất hào hứng. Nhưng khi bị âm nhiều, hết vốn hay chủ lô đòi nợ thì tâm lý hay đánh to để gỡ, hay đánh số mình kết và nữa là nhìn số của ông này thích, số của ông kia cũng thích nên bị tâm lý áp đặt thắng thua.

Lô Khung 2 Ngày. Đề gần như mình k chơi bao giờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.