Về bờ - Muốn vào bờ thật sự | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Muốn vào bờ thật sự

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K cần vào bờ nhanh lắm. Chơi chậm chắc và tầm 3 4 5 tháng về bờ được là quá tuyệt vời. Giờ mong muốn có cách chơi bền vững. Sợ vô lotobet lại chết lần nữa
LOTOBET NGUY LẮM NHE, BỎ ĐI BÁC TUI TỪNG THẮNG 800M,,, SAU TOANG HẾT

Thật lòng là 1 người trải qua 2 năm chơi trên Kubet. Đối với ý kiến cá nhân mình khuyên chân thành bạn bỏ hẳn tất cả những môn quay số nhanh hoặc TX,CL,RH,Bcr....
Nếu bạn muốn gỡ lại số nợ, nên đi từng ngày dàn đề MB hoặc kết hợp lô & 3d 4d XSMB & XSMT (Xổ số Việt Nam).. Mình đã từng ăn trên kubet nhiều, và đâu cũng vào đó kết quả nợ gần 500m.. Từ khi biết đến diễn đàn GMSH này, nhờ các ct và admin. Mình đã học hỏi và đút kết bài học rất nhiều cho bản thân.. Nên bạn đọc được đến đây thì bạn nên suy nghĩ cho thật kỹ. Tiền là mồ hôi nước mắt, đừng vì 1 chút nóng mà mất kiểm soát. Muốn bình tĩnh từng ngày và kiếm tiền từ bộ môn số học này thì bạn nên như mình.
Chúc bạn & gia đình mạnh khỏe may mắn.
Chỉ tiêu cũng k ăn thua bác nhỉ
Tx có lúc nó dìm gãy thông k ngóc lên nổi

bét hay nhất đều có thể về bờ,lòng tham thôi bạn,tôi nợ 10 lần thì bet gỡ cho 10 lần,rồi cũng bét lại âm
Mình cũng thế xanh đỏ cùng nhau nhưng cuối cùng vẫn là đỏ
Ăn mỗi ngày 2tr 10 ngày 20tr ngày 21 mất 30tr

đen ku thì mất 83m vì ko khoá mục tặng mc,nhà thì bị phạt tiền
thê có húp 86,45 2000diêm ko :)@HIEUKENT89
Năm ngoái là vã ngay 2k rồi đấy, nhưng giờ vk kon vào rồi, biết nghĩ hơn nên hôm ấy mc 100₫ thôi, hôm qua thì vẫn vã theo cầu lô rơi đề, giờ còn âm ít thôi.

Đính kèm

đen ku thì mất 83m vì ko khoá mục tặng mc,nhà thì bị phạt tiền
thê có húp 86,45 2000diêm ko :)@HIEUKENT89
B vẫn nhớ quả 83m đấy ag, nghĩ lại kay vklz bọn c. hó ấy, ngậm bồ hòn biếu ko cno, ko vướng quả ấy m cũng ko phải lao đao như bây giờ

toi cũng đang bám lô rơi nhưng đi cả cặp,a e chỉ bt rơi thẳng ah,
quả 83 m đó chẳng cay bảo thua bet đã đành đây bị nó chơi cay,đợt mình cung mất niềm tin vao ku,mà chơi ngoai thi hay mất phế
ko chơi đề
tôi bắt ltinh lắm, qua thì thấy cầu này chạy thì ghép thêm c 86, lô rơi ĐB,G1 thì tk ôngThầy, khi thì lô rơi 3c G6, đen thì đánh ST,TTL nó vẫn tượt, mà đỏ thì nhắm mắt đánh cũng ăn, @¥$

ngay 21 thua là nạp nạp lại thua phải không a e,vậy có nên xoá ku hay là chỉ đánh xsmb trên đó,đang phân vân
Nói chả biết mấy ae tin ko, nhiều khi nạp 1m lên 40,50m. Vẫn cứ nghĩ đang đỏ chão mấy tay 3D âm vào thịt, th nào chả có máu tham, hứa vơid lòng dc 2m là té, dc 3hom lại đâu vào đấy, cuối cùng vẫn là đỏ đít, nên ai chỉ chơi XSVN là xác suất ra đảo khó, chỉ sợ tham ăn lại mò Bet thôi.

toi cũng đang bám lô rơi nhưng đi cả cặp,a e chỉ bt rơi thẳng ah,
quả 83 m đó chẳng cay bảo thua bet đã đành đây bị nó chơi cay,đợt mình cung mất niềm tin vao ku,mà chơi ngoai thi hay mất phế
ko chơi đề
D. M cay cái là nh th chả biết cc j vào sủa, cứ bảo cho mượn acc, rồi cày thuê, ad cũng cho c đly lhe mình rồi cũng chìm, thân cô thế cô cay mấy hôm mất ăn, ngủ. Đau hơn hoạn mà ko lsao dc, tiền mất thì là tiền thịt của m, nhắc lại lại điên tiết, kmn chứ

ngay 21 thua là nạp nạp lại thua phải không a e,vậy có nên xoá ku hay là chỉ đánh xsmb trên đó,đang phân vân
Cũng chả biết sao nữa dnay mất bet nhiều tâm lý chưa ổn định nên mình lâu lâu làm vài con lô

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.