Về bờ - Nay e đã chính thức về bờ sau hơn3 tháng tập bơi Em thật sự cảm ơn các admin rất nhiều❤️ Đặc biệt là admin(chủ tịch) thần tượng của e ANH GIÔNG BÃO | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Nay e đã chính thức về bờ sau hơn3 tháng tập bơi Em thật sự cảm ơn các admin rất nhiều❤️ Đặc biệt là admin(chủ tịch) thần tượng của e ANH GIÔNG BÃO

đánh cơm gạo nó cũng hút hết,trừ khi ăn 1 phát to bỏ game thì nó ko làm gi dc
chứ có ông ăn tiền tỏi mua nhà rồi nó cũng hút lại sạch, thua rui thì bỏ lô đề đánh ngoài tiền tươi trúng trượt nó đỡ,đánh trang trúng xong mò vào game bét nó hút bằng sạch
đen thì bảo trì ngân hàng hoặc đen nưa thì auto tặng quà mc,hoặc xoá acc cũ tạo acc mới mà dc thì lại trùng ip khoá
Có trường hợp nào trúng đề miền bắc to mà ko rút đc ko câc bác nhỉ

chứ có ông ăn tiền tỏi mua nhà rồi nó cũng hút lại sạch, thua rui thì bỏ lô đề đánh ngoài tiền tươi trúng trượt nó đỡ,đánh trang trúng xong mò vào game bét nó hút bằng sạch
đen thì bảo trì ngân hàng hoặc đen nưa thì auto tặng quà mc,hoặc xoá acc cũ tạo acc mới mà dc thì lại trùng ip khoá
Đúng dùi đó bạn t chỉ chơi tài xỉu bet thui k chơi dì thêm đủ chỉ tiêu 1-2m là nghỉ nhưng cũng k dk mãi dính 1 hôm đen 3 tay đi gãy xog cứ vậy thua Hoài tay nhỏ thì ăn tay to thì thua đánh tiền cược cả 100tr nhưng k thắng dk

Đặt chỉ tiêu ăn ,mà không đặt chỉ tiêu thua nghỉ hả bạn
Chơi bet đặt chỉ tiêu ý bạn như tui vốn 20m chỉ tiêu 1m thường thời gian đầu dễ ăn lắm nhưg 1 thời gian cảm giác cứ ảo làm sao lại đi hết

Có thể bác mới vào diễn đàn ko biết. Chứ AE trong này lâu cũng dính nhiều phễu quá rồi nên mất niềm tin vào Bet rồi bác ơi. Thực tế rất rõ một điều là trong này có vài chục nghìn thành viên, nhưng số người chiến thắng đc Bet. E đếm ko đủ 5 đầu ngón tay, tức là nó còn ko đc 1% đó bác.
Bác này nói chuẩn nè

Có thật ko bác

Mình ko muốn comment vào bài này nữa nhưng nó nổi lên mình nhìn thấy đâm ra lại comment,có gì ko phải ae thông cảm mình nói thẳng.thứ nhất b nói về bờ nhờ bét mình thấy hơi ảo,nói trắng ra mình ko tin và nếu sự thật thì xin chúc mừng b.thứ 2 thiên hướng mình đang suy nghĩ b là người của bét đang hướng ae chơi bét nhiều hơn hay sao ấy.dịch dạc này bét cũng đói hay sao mà nghĩ ra trò này

1 ông về bờ bằng kubet vốn 10 tr mà chết từ sxvn thì nó có gì sai sai ae ạ hqua buôn bạc gặp ngay vàng ahihi đồ ngốc

mơ gì bet. động lực xsmb cho ae đây . nguồn sưu tầm này mới đáng tin.TỈNH MỘNG ĐI
ĐƠN NÀY CĂNG THẬT BÂC À. KO BIẾT VẤN ĐỀ SAU ĐÓ RÚT TIỀN CỦA CHỦ ĐƠN CƯỢC ẤY CÓ GẶP VẤN ĐỀ GÌ KO (VD NHƯ KHÓ RÚT, HAY BỊ KHOÁ HOẶC THẾ NỌ THẾ KIA HẢ BÁC)

Mình ko muốn comment vào bài này nữa nhưng nó nổi lên mình nhìn thấy đâm ra lại comment,có gì ko phải ae thông cảm mình nói thẳng.thứ nhất b nói về bờ nhờ bét mình thấy hơi ảo,nói trắng ra mình ko tin và nếu sự thật thì xin chúc mừng b.thứ 2 thiên hướng mình đang suy nghĩ b là người của bét đang hướng ae chơi bét nhiều hơn hay sao ấy.dịch dạc này bét cũng đói hay sao mà nghĩ ra trò này
Quá chuẩn bạn ạ . Toàn bọn mạo danh cảm ơn ct này nọ để lừa a e vào chỗ chết đấy mà. A e dd đâu có ngu đâu. Bởi a e tốt trong dd họ sẽ khuyên nhau đừng dính vào mấy trò lobet và xóc đĩa

Quá chuẩn bạn ạ . Toàn bọn mạo danh cảm ơn ctnày nọ để lừa a e vào chỗ chết đấy mà. A e dd đâu có ngu đâu. Bởi a e tốt trong dd họ sẽ khuyên nhau đừng dính vào mấy trò lobet và xóc đĩa
Nó có cả hội nhóm mà ae ngay trong diễn đàn cũng đầy chim ? lợn đại lý à ae tự hiểu mà lại

iẽm còn cầu nào thông thì chơi k thì nghỉ ạ nhưng vốn nhiều hoạc lãi ra nhiều thi Tìm để chơi tiếp e đang chơi 15p này chạm 109 đang bệt bác vào ghép càng đi e ăn đc 10 tay r
Èo bác đánh 3 chạm ghép càng luôn á. E chơi 4 chạm còn thấy gãy sấp mặt bác ạ :ROFLMAO:

Khó chơi lại anh bét lắm mng ạ
Ăn cả tháng. Đốt 1 ngày là hết ah bác.
Đấy mấy ông suốt ngày có cái câu " Đủ chỉ tiêu , không tham " vào mà xem.
Đến này nó hút, thì sắp cầm đc đồng nào của nó ấy mà chỉ tiêu với không tham. Lý thuyết xuông :))