Về bờ - Nay e đã chính thức về bờ sau hơn3 tháng tập bơi Em thật sự cảm ơn các admin rất nhiều❤️ Đặc biệt là admin(chủ tịch) thần tượng của e ANH GIÔNG BÃO | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Nay e đã chính thức về bờ sau hơn3 tháng tập bơi Em thật sự cảm ơn các admin rất nhiều❤️ Đặc biệt là admin(chủ tịch) thần tượng của e ANH GIÔNG BÃO

Chưa về đc bác ạ. Chơi nguyên XSMB thôi mà nó còn ảo hơn cả Bet. Sấp mặt bác ạ.
Đợt này QN quay tay nên cứ 1469 mà vụt thôi, như qua nguyên cả 3 con đầu giữ nguyên . quá ảo luôn. 58391 rồi 58391 , chịu luôn.

Trước giờ e là ng từ khi đi học đến lúc bước chân ra ngoài kiếm sống cũng không làm gì ảnh hưởng tới ng khác như gia đình và bạn bè… E cũng không để bị ai nói gì nhưng từ khi bắt đầu bị cuốn vào nhưng ngày tháng chơi số không biết điểm dừng e đã đánh mất rất nhiều thứ k chỉ tiền bạc mà còn rất nhiều về mặt tinh thần và đánh mất luôn bản thân e từ trước tới giờ trờ thành một con ng khác k còn đc như trước. Rồi đến tầm đầu tháng 4/2021 e đã mang một số nợ rất là lớn do việc không biết cách chơi vs say bạc. không còn khả năng xoay sở do bốc lãi họ rất nhiều nơi và nhờ cả bạn bè ng thân bốc hộ?? nhưng cũng không dám báo về gia đình khi đấy e rất là sợ bị mất đi cái hình ảnh tốt con ngoan cháu ngoan trong mắt gia đình trước giờ Và một lần xem live của anh bão e đã được nhận lời khuyên từ anh E đã có thể mở lời nhờ gia đình giúp trả hết số nợ đang có và dừng việc chơi số lại rồi lấy tiền đi làm để trả lại dần cho gia đình. Sau thời gian dừng việc chơi số lại nhưng e vẫn theo dõi diễn đàn các cao thủ chủ tịch chốt số học hỏi lại cách chơi cách bắt số tỉ lệ vào tiền e quyết định sẽ bỏ ra 10tr làm vốn và nếu có bay hết 10tr đó sẽ từ bỏ và không bao giờ chơi số hay nhưng trò đỏ đen nữa. E khá may mắn từ vốn 10tr đó hơn 3 tháng tự chơi tự bắt số và chơi thêm 27lobet cùng sóc đĩa nay e đã về bờ thành công ạ Em kb ns gì để cảm ơn cho hết tới các admin đã tạo dã diên dàn, cách admin vừa có tâm lại có tầm. Tạo ra một sân chơi một nơi mà e học hỏi đc rất nhiều k chỉ việc chơi số mà còn nhưng giá trị khác nhưng giá trị có tiền cũng k mua đc. E nghĩ ngoài các admin chủ tịch cao thủ dien đàn thì không ai bỏ công bỏ sức ra để chỉ dậy cho mn cả Em cảm ơn anh chị admin một lần nữa cảm ơn mọi người❤❤ Chúc anh chị admin và gia đình mạnh khoẻ luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc❤❤ e xin phép úp một số giao dịch và đơn cượcView attachment 140168View attachment 140169View attachment 140170View attachment 140171View attachment 140172View attachment 140173

Ước mơ của b là ước mơ của bao nhiêu người mong mà k đc b .chúc b nhiều may mắn. Còn mk theo thì toàn âm

Tôi không phản đối ai nhưng cá nhân tôi nghĩ như này:
1. Kubet quay công khai và minh bạch tất cả mọi người chơi 1kỳ đều kết quả giống nhau( cái này tôi chơi 2ac 1 ác xem số 1 ác cược)
2. Tại sao chúng ta đánh bét đều thua ( vì chúng ta tham.... Đánh lâu là thua)
3. Ngồi chõm chờ cầu đánh bệt húp 15-20 tay thông là lượn.
Tôi cùng suy nghĩ với bạn. Tham mới bay acc thôi, 27lo bet tôi chơi gãy 2 khung liên tiếp tôi nghĩ, ko cần biết đã ăn hay thua. Thường tôi chơi tầm 10 khung. Nếu vào gãy 2 khung thì nghĩ, ko nên chơi lâu với bet

Bet chính là trò thu lợi chính của Kubet. Để duy trì họ phải trả rất nhiều chi phí, chả ai dại gì để người chơi thắng vài trăm triệu của họ đâu. Tài khoản Demo thì muốn thắng bao nhiêu cũng đc, muốn xanh bao nhiêu cũng đc mà.
chuẩn đấy bạn người nào mà ăn được thì nó giảm tiền cước xuống ngay

Đó là khi tài khoản của bác đã được hệ thống đưa vào danh sách cần hút tiền. Lúc này bác sẽ thấy rất lạ, ngồi soi thì cầu rất thông, rất đẹp. Nhưng bác vào cược cái là gãy ngay, bác dưng cái thì cầu lại chạy. Nó sẽ kéo dài như vậy trong 1 thời gian dài luôn bác ạ, có thể nó giam tài khoản 1 tuần hoặc 1 tháng, tùy thuộc số tiền nó đã hút lại đc.
E gặp như này rất nhiều lần rồi, đổi tài khoản khác cũng chỉ 1 thời gian gặp y như vậy.
Uk..minh cung co c,giac nay roi..luc truoc minh len dc 200 tu bet..wa ngay la dung nhu roi..danh dau chet do..

VẬY MÀ E VẪN NGHE CÓ NHIỀU BÁC BẢO CÓ NGƯỜI ĂN MIỀN BẮC TO QUÁ NÓ SẼ GÂY KHÓ KHĂN KHI RÚT TIỀN, HOẶC TIỀN SẼ MẤT VÀO CHỖ NÀO ĐÓ VD NHƯ TỰ ĐỘNG TẶNG QUÀ MC CHẲNG HẠN
Cai nay co thiet ha..minh moi nghe

Đánh sóc kết vị thế kia thì ghê quá mấy ai đánh đc như thế. Nhìn mà ham thật. Chúc mừng nhé

Em cũng từng vốn 7m ăn thông 9 hôm dc 180m tới ngày thứ 10 và 11 thì bay lại 230m ở tx 5d bet

Chả biết thật giả nhưng trước tiên chúc mừng người anh em đã về bờ thành công.
Thật sự thì tôi cũng là 1 minh chứng về bờ bằng 27bet mà :)) chỉ là tôi x5 số vốn bỏ ra là về đc bờ. Nhiều anh em cao thủ chắc 1 đêm là làm đc 1 tỷ, còn tôi là 4 tháng?

Chả biết thật giả nhưng trước tiên chúc mừng người anh em đã về bờ thành công.
Thật sự thì tôi cũng là 1 minh chứng về bờ bằng 27bet mà :)) chỉ là tôi x5 số vốn bỏ ra là về đc bờ. Nhiều anh em cao thủ chắc 1 đêm là làm đc 1 tỷ, còn tôi là 4 tháng?
E cũng từng xem bác thi. Bác kiếm từ 27 lô là chơi lô hay dàn đề 64 ạ ?

Đánh 27bet 3p nhé bác, cầu này em thấy baby218 và em trùng nhau, đều mang đi thi tháng trước.

Tâm càng vị trí G3.1 và Tâm càng vị trí G3.4 GHÉP với Hàng Nghìn G5.2

Chơi STL thì nhìn nhập xem bên G3.1 hay G3.4 về đều hơn thì chơi bên đó.

Cầu này đã đều là đều dài 10 tay, rồi đổi qua lại giữa 2 cách bắt.

Mọi thứ đều là tham khảo, cầu này có duyên cho khung giờ 9-11h, chơi ít khung đủ tiền thì dừng thôi người ae.