Về bờ - Nay e đã chính thức về bờ sau hơn3 tháng tập bơi Em thật sự cảm ơn các admin rất nhiều❤️ Đặc biệt là admin(chủ tịch) thần tượng của e ANH GIÔNG BÃO | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Nay e đã chính thức về bờ sau hơn3 tháng tập bơi Em thật sự cảm ơn các admin rất nhiều❤️ Đặc biệt là admin(chủ tịch) thần tượng của e ANH GIÔNG BÃO

Đánh 27bet 3p nhé bác, cầu này em thấy baby218 và em trùng nhau, đều mang đi thi tháng trước.

Tâm càng vị trí G3.1 và Tâm càng vị trí G3.4 GHÉP với Hàng Nghìn G5.2

Chơi STL thì nhìn nhập xem bên G3.1 hay G3.4 về đều hơn thì chơi bên đó.

Cầu này đã đều là đều dài 10 tay, rồi đổi qua lại giữa 2 cách bắt.

Mọi thứ đều là tham khảo, cầu này có duyên cho khung giờ 9-11h, chơi ít khung đủ tiền thì dừng thôi người ae.
E cảm ơn bác. Trò này giờ đến kỳ đóng lãi e mới vào kiếm tý thôi. Chứ ko mong gì nó trả đc nợ hay về bờ bác ạ. Thấy nó khó quá :D

ae ở đây toàn gà sao mà qua mắt. mịa vốn 10tr rut đên gần nửa tỷ. vkl. cái tầm mà rút đên vài trăm củ kia phải nói là con nghiện rồi chứ ở đây mà về bờ

Trước giờ e là ng từ khi đi học đến lúc bước chân ra ngoài kiếm sống cũng không làm gì ảnh hưởng tới ng khác như gia đình và bạn bè… E cũng không để bị ai nói gì nhưng từ khi bắt đầu bị cuốn vào nhưng ngày tháng chơi số không biết điểm dừng e đã đánh mất rất nhiều thứ k chỉ tiền bạc mà còn rất nhiều về mặt tinh thần và đánh mất luôn bản thân e từ trước tới giờ trờ thành một con ng khác k còn đc như trước. Rồi đến tầm đầu tháng 4/2021 e đã mang một số nợ rất là lớn do việc không biết cách chơi vs say bạc. không còn khả năng xoay sở do bốc lãi họ rất nhiều nơi và nhờ cả bạn bè ng thân bốc hộ?? nhưng cũng không dám báo về gia đình khi đấy e rất là sợ bị mất đi cái hình ảnh tốt con ngoan cháu ngoan trong mắt gia đình trước giờ Và một lần xem live của anh bão e đã được nhận lời khuyên từ anh E đã có thể mở lời nhờ gia đình giúp trả hết số nợ đang có và dừng việc chơi số lại rồi lấy tiền đi làm để trả lại dần cho gia đình. Sau thời gian dừng việc chơi số lại nhưng e vẫn theo dõi diễn đàn các cao thủ chủ tịch chốt số học hỏi lại cách chơi cách bắt số tỉ lệ vào tiền e quyết định sẽ bỏ ra 10tr làm vốn và nếu có bay hết 10tr đó sẽ từ bỏ và không bao giờ chơi số hay nhưng trò đỏ đen nữa. E khá may mắn từ vốn 10tr đó hơn 3 tháng tự chơi tự bắt số và chơi thêm 27lobet cùng sóc đĩa nay e đã về bờ thành công ạ Em kb ns gì để cảm ơn cho hết tới các admin đã tạo dã diên dàn, cách admin vừa có tâm lại có tầm. Tạo ra một sân chơi một nơi mà e học hỏi đc rất nhiều k chỉ việc chơi số mà còn nhưng giá trị khác nhưng giá trị có tiền cũng k mua đc. E nghĩ ngoài các admin chủ tịch cao thủ dien đàn thì không ai bỏ công bỏ sức ra để chỉ dậy cho mn cả Em cảm ơn anh chị admin một lần nữa cảm ơn mọi người❤❤ Chúc anh chị admin và gia đình mạnh khoẻ luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc❤❤ e xin phép úp một số giao dịch và đơn cượcView attachment 140168View attachment 140169View attachment 140170View attachment 140171View attachment 140172View attachment 140173
Mặc định về bờ “ khi và chỉ khi “ xây nhà , mua ô tô và đủ vốn dư rả làm ăn chân chính không dính 1 đồng vào bất cứ trò đỏ đen nào.>>> tóm lại là bỏ hẳn cờ bạc thì mới gọi là về bờ thực sự

Bet chính là trò thu lợi chính của Kubet. Để duy trì họ phải trả rất nhiều chi phí, chả ai dại gì để người chơi thắng vài trăm triệu của họ đâu. Tài khoản Demo thì muốn thắng bao nhiêu cũng đc, muốn xanh bao nhiêu cũng đc mà.
Tài khoản Demo nghĩa là gì người ae?

Đen quên đi đỏ chấp hết khi đỏ nhắm mắt đánh gì cũng ăn. Nhưng nói vốn 10tr mà đánh rút tiền ra toàn mấy chục củ và cả trăm củ khó tin nổi. Mà thôi đó là chịn của ae. Nhưng tôi thì cũng mong có ngày về bờ như vầy. Cũng vì bet mà thua thảm hại chứ không h cũng ngoan rồi. Bet cho ăn đã rồi lại hút cạn sinh lực trong tích tắc liền
Đỏ đen thôi . Đã có người vốn 913 k cũng lên hơn 500 tr đấy . Nhưng cũng trả lại gấp đôi là có thật . Cờ bạc mà kiếm đc thì lấy ai đi làm .vui chơi bằng 10% thu nhập là quá đáng rồi các dân chơi ạ ! Không ăn đc đâu

về bờ bằng sóc đĩa với 27 lô vốn 10tr mà rút toàn mấy trăm:)))))đi chỗ khác mà lùa gà ae ở đây toàn da bọc xương thôi sống thoi thóp qua ngày với bô môn sxmb đã quá đủ rồi.
đúng bác , về bờ kiểu này , ae vào theo ra đảo mịa hết ý chứ

Chúc em về bờ an toàn trả hết nợ rồi thì tháng sau kiếm mỗi tháng 2 3 chục triệu bộ môn này nhé =))

Bạn QUYLOV1 tư vấn cách về bờ cho với ạ.cho mình xin số Zalo để tiện trao đổi nhé.

Chúc mừng bạn đã về bờ thành công và mình muốn bạn chia sẻ ít kinh nghiệm giúp mình vào bờ được ko ạ

Tôi đây nạp 5m chơi 27lo bét ăn lên 117m , nhưng kubet nó lấy lại trong vòng 30phut , khi mình k làm chủ đc lòng tham của chính mình, nợ vẫn hoàn nợ

Chúc mừng a e nhé. Gần bờ xa bờ là do mình cả thôi. A e vốn 100m ngày a e kím 100,200k là đủ chỉ tiêu làm ji có chuyện xa bờ.

Bái phục ngục luôn rồi. Hàng ae, quá giỏi!

Trước giờ e là ng từ khi đi học đến lúc bước chân ra ngoài kiếm sống cũng không làm gì ảnh hưởng tới ng khác như gia đình và bạn bè… E cũng không để bị ai nói gì nhưng từ khi bắt đầu bị cuốn vào nhưng ngày tháng chơi số không biết điểm dừng e đã đánh mất rất nhiều thứ k chỉ tiền bạc mà còn rất nhiều về mặt tinh thần và đánh mất luôn bản thân e từ trước tới giờ trờ thành một con ng khác k còn đc như trước. Rồi đến tầm đầu tháng 4/2021 e đã mang một số nợ rất là lớn do việc không biết cách chơi vs say bạc. không còn khả năng xoay sở do bốc lãi họ rất nhiều nơi và nhờ cả bạn bè ng thân bốc hộ?? nhưng cũng không dám báo về gia đình khi đấy e rất là sợ bị mất đi cái hình ảnh tốt con ngoan cháu ngoan trong mắt gia đình trước giờ Và một lần xem live của anh bão e đã được nhận lời khuyên từ anh E đã có thể mở lời nhờ gia đình giúp trả hết số nợ đang có và dừng việc chơi số lại rồi lấy tiền đi làm để trả lại dần cho gia đình. Sau thời gian dừng việc chơi số lại nhưng e vẫn theo dõi diễn đàn các cao thủ chủ tịch chốt số học hỏi lại cách chơi cách bắt số tỉ lệ vào tiền e quyết định sẽ bỏ ra 10tr làm vốn và nếu có bay hết 10tr đó sẽ từ bỏ và không bao giờ chơi số hay nhưng trò đỏ đen nữa. E khá may mắn từ vốn 10tr đó hơn 3 tháng tự chơi tự bắt số và chơi thêm 27lobet cùng sóc đĩa nay e đã về bờ thành công ạ Em kb ns gì để cảm ơn cho hết tới các admin đã tạo dã diên dàn, cách admin vừa có tâm lại có tầm. Tạo ra một sân chơi một nơi mà e học hỏi đc rất nhiều k chỉ việc chơi số mà còn nhưng giá trị khác nhưng giá trị có tiền cũng k mua đc. E nghĩ ngoài các admin chủ tịch cao thủ dien đàn thì không ai bỏ công bỏ sức ra để chỉ dậy cho mn cả Em cảm ơn anh chị admin một lần nữa cảm ơn mọi người❤❤ Chúc anh chị admin và gia đình mạnh khoẻ luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc❤❤ e xin phép úp một số giao dịch và đơn cượcView attachment 140168View attachment 140169View attachment 140170View attachment 140171View attachment 140172View attachment 140173
chúc mừng e nhé về bờ đc thì nghỉ đi e

B chỉ cách với cho mình học hỏi b