Về bờ - Nay minh không ngủ nên viết ✍️ tiếp ngoại truyện chàng y tá đang về bờ | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Nay minh không ngủ nên viết ✍️ tiếp ngoại truyện chàng y tá đang về bờ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mục này là mục khoe chiến tích à mọi người ơi

Giờ còn thấy chủ tus đâu nữa mà vững tâm lí với chả tâm linh bạn !
XÁC MINH VS AE LÀ CHỦ THỚT ĐÃ VỀ BỜ VÀ BỎ CUỘC CHƠI LÀM ĂN CHÂN CHÍNH NHÉ A E.
images

Từ lúc biết đến ku đến giờ. Có thắng có thua, cầu kèo chỉ tiêu các kiểu. Hôm nay ăn được 1 sau trả lại nó 10, 2 năm 6 tài khoản và số tiền tôi bay đến gần 4 tỷ. Giờ nợ nần ngập mặt ko biết phải kiểu gì. Nếu chủ thớt may mắn thì chúc mừng chủ thớt. Còn khuyên ae thôi đừng nghĩ ăn được nó nữa , chấp nhận thua cuộc thôi . 95% chết, 4 % cò, 1% người may mắn thôi. Xin chịu thua.
Bác chơi to thế e cũng chơi 2 năm rồi mới biếu KU có 500m thôi

Mình nạp 700k chơi dằn co với nó 2 ngày cuối cùng ko còn 1xu ae thử cách chơi của mình nhé mới vào là ăn, ăn được một hai củ quay sang cược sxvn ngay chỉ để lại năm bảy trăm k thôi rồi tiếp tục ngày hôm sau cũng như vậy

Mình nạp 700k chơi dằn co với nó 2 ngày cuối cùng ko còn 1xu ae thử cách chơi của mình nhé mới vào là ăn, ăn được một hai củ quay sang cược sxvn ngay chỉ để lại năm bảy trăm k thôi rồi tiếp tục ngày hôm sau cũng như vậy
Nó bịp kinh lắm. Sợ luôn rồi

Bác chơi món gì vậy . Chia sẻ e theo với mấy nay toang quá

vốn minh 5 triệu ko biêt có theo dc ko bạn ơi
Rễ ăn thế thì k có cảnh nợ nần chồng chất . Cả bet và đề trên trang nó để cho được lúc nào thì để rồi đến một lúc nào đó nó lại lấy lại bằng hết ấy mà . Con người bây giờ điều khiển đc cả tên lửa còn mấy quả bóng nhựa này nhằm nhò gì . Mỗi tài khoản ku nó dành cho 5 hôm thì bay hết từ trong ra ngoài luôn .

Rễ ăn thế thì k có cảnh nợ nần chồng chất . Cả bet và đề trên trang nó để cho được lúc nào thì để rồi đến một lúc nào đó nó lại lấy lại bằng hết ấy mà . Con người bây giờ điều khiển đc cả tên lửa còn mấy quả bóng nhựa này nhằm nhò gì . Mỗi tài khoản ku nó dành cho 5 hôm thì bay hết từ trong ra ngoài luôn .
Haha đã nhìn ra vấn đề thì cũng mất khá học phí đó 🤣

Hy vọng mọi người có thể kiểm soát được sự cuốn bạc và chơi có chỉ tiêu hơn, tránh tham rồi bị say.
Chúc mọi người nhanh chóng về bờ nha.

Ae đang sao rồi gỡ nợ tới đâu rồi, mình tâm sự chút nha, mình biết ae ngủ rồi nhưng mình viết sẵn để ngày mai ae có động lực vào bờ ?❤️❤️❤️✍️
Lần đầu tiên mình biết chơi lô chơi đề là cách đây 2 tháng chắc khoảng tháng 5 gì đó, nợ nần nhiều quá , 1 tháng cày 50 củ tiền lãi , hỏi sao sống cho nổi, cố gắng lên ae nhé,
Lần đầu tiên mình bít chơi bet 27 mình cày 5 tiếng liên tục từ vốn 5 củ, đến 140 củ
Và rồi xuống lại còn 70 củ ?
Thôi rồi ráng tý cho lên lại 100 mà khó ăn quá thôi 95 củ ? được rồi
Mình viết đôi dòng tâm sự này ko phải để khoe khoang, thực sự trong hoàn cảnh mới biết được , có ngừoi cỗ vũ động viên, để mình về bờ cũng là 1 niềm hạnh phúc, chúc ae thành công trên con đường về bờ
View attachment 129749
Mai chơi mb con gì chỉ e với bác.đang làm nhà mà chơi hết cả tiền làm nhà.giờ phải dừng thi công.chán quá

Ae đang sao rồi gỡ nợ tới đâu rồi, mình tâm sự chút nha, mình biết ae ngủ rồi nhưng mình viết sẵn để ngày mai ae có động lực vào bờ ?❤️❤️❤️✍️
Lần đầu tiên mình biết chơi lô chơi đề là cách đây 2 tháng chắc khoảng tháng 5 gì đó, nợ nần nhiều quá , 1 tháng cày 50 củ tiền lãi , hỏi sao sống cho nổi, cố gắng lên ae nhé,
Lần đầu tiên mình bít chơi bet 27 mình cày 5 tiếng liên tục từ vốn 5 củ, đến 140 củ
Và rồi xuống lại còn 70 củ ?
Thôi rồi ráng tý cho lên lại 100 mà khó ăn quá thôi 95 củ ? được rồi
Mình viết đôi dòng tâm sự này ko phải để khoe khoang, thực sự trong hoàn cảnh mới biết được , có ngừoi cỗ vũ động viên, để mình về bờ cũng là 1 niềm hạnh phúc, chúc ae thành công trên con đường về bờ
View attachment 129749
cho em mấy trăm đi ang

người ta thua 2 tỷ trước khi biết tới BET, và người ta đang gỡ , gỡ ở đây là phải soi cầu cẩn thận , phải tính toán đường đi nước bước từng chút 1 , không chơi liều tâm lý vững .... kinh nghiệm họ dày dặn rồi , mấy anh em khác chơi bet thua cho hỏi có soi cầu không ? tâm lý có vững không hay là bị con ma tham hành muốn gỡ lại thua, có kinh nghiệm nhiều chưa ?
- thay vì kéo người khác xuống bằng các câu nói tiêu cực sao không hỏi kinh nghiệm từ người ta , kể ra lỗi của mình để họ chỉ cách sửa cho
nghèo hay không là ở đây này
Nhiều ae thua bet quá nên k tin câu chuyện của chủ thớt, nhưng mình tin.
Mình kể chuyện của mình, ai tin thì tùy nhé. Tâm giờ này năm ngoái, mình vay NH 1 tỷ mua nhà, lãi suất năm đầu 0%. Nghĩa là vào giờ này mình sẽ chính thức thành con nợ NH với tổng phải trả hàng tháng khoảng 15_17 củ.
Và từ đầu năm nay, với số vốn 20 triệu ban đầu, và 9 tháng lên voi xuống chó, vừa chơi bet vừa viết chương trình theo dõi bet, thì đến tháng 10 năm nay mình lãi từ bet 500tr (mình k chơi 3 miền)
Do đủ chỉ tiêu như dự kiến ban đầu của mình là xin bet 50% và tự làm bên ngoài 50% còn lại, nên vào lúc này mình đã trả NH toàn bộ số vay, chịu phạt trả trước 1 chút xíu.
Do vậy, câu chuyện có thể kiếm tiền từ bet là có thật. Vấn đề là chúng ta nên biết điểm dừng. Như mình kể từ tháng 1.2022 mình đã chuyển hẳn sang chơi 3 miền theo dạng cafe cà pháo và nghỉ hẳn bet. Nói thêm là bet nó tàn phá sức khỏe và thần kinh lắm. Nếu đủ rồi, nên bỏ.
Đôi lời tâm sự.

Nhiều ae thua bet quá nên k tin câu chuyện của chủ thớt, nhưng mình tin.
Mình kể chuyện của mình, ai tin thì tùy nhé. Tâm giờ này năm ngoái, mình vay NH 1 tỷ mua nhà, lãi suất năm đầu 0%. Nghĩa là vào giờ này mình sẽ chính thức thành con nợ NH với tổng phải trả hàng tháng khoảng 15_17 củ.
Và từ đầu năm nay, với số vốn 20 triệu ban đầu, và 9 tháng lên voi xuống chó, vừa chơi bet vừa viết chương trình theo dõi bet, thì đến tháng 10 năm nay mình lãi từ bet 500tr (mình k chơi 3 miền)
Do đủ chỉ tiêu như dự kiến ban đầu của mình là xin bet 50% và tự làm bên ngoài 50% còn lại, nên vào lúc này mình đã trả NH toàn bộ số vay, chịu phạt trả trước 1 chút xíu.
Do vậy, câu chuyện có thể kiếm tiền từ bet là có thật. Vấn đề là chúng ta nên biết điểm dừng. Như mình kể từ tháng 1.2022 mình đã chuyển hẳn sang chơi 3 miền theo dạng cafe cà pháo và nghỉ hẳn bet. Nói thêm là bet nó tàn phá sức khỏe và thần kinh lắm. Nếu đủ rồi, nên bỏ.
Đôi lời tâm sự.
Em từng đọc rất nhiều bài chia sẻ trao đổi về cách chơi và những mục tiêu họ đặt ra. nhưng điều giúp mình chiến thắng đó chính là mục tiêu cụ thể như anh
Em chúc mừng anh đã đạt được mục tiêu nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.