Lotto Bet - ngày kiếm 1 triệu bằng lotto bet | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet ngày kiếm 1 triệu bằng lotto bet

như tiêu đề em sẽ chia sẻ cho các bác cách em đang kiếm 1 triệu mỗi ngày bằng môn lotobet
cũng mới biết đến cái này nên nhiều điều còn chưa thông thạo như ae trong nghề có gì ae tham khảo đừng gạch đá
em bắt theo cầu sau ạ
lấy chữ số cuối cùng của kì trước nhân với chữ số ở giữa xong sau đó cộng với số ở giữa 2 số này ta được 1 số
sau đó lấy đuôi của số đó + bóng dương của đuôi này đánh chạm 36s 2 đầu nhé
em ví dụ như hình kết quả là 75880 thì em lấy 8 X 0=0 sau đó lấy 0 + số 8 ở giữa được tổng là 8
bóng của 8 là 3 nên ta đánh 2 chạm 8 và 3
lưu ý cực kì quan trọng của cầu này là ae phải đợi cầu nổ sau đó theo tối đa 5 tay, nếu ăn thông thì cứ theo đến khi gãy nhé
cầu kèo tùy từng thời điểm chúc anh em may mắn rình được khoảnh khắc tốt nhất để kiếm tiền
em hay chời lúc 7h sáng và 23h đêm thì cầu chạy đẹp nhất
Với những phương pháp mà vẫn dùng cách chơi 36s chơi 2 đầu thì dùng công thức của chủ tịch vẫn là max nhất , càng đơn giản càng tốt , vì tính cầu theo công thức này rất mất thời gian. Đây là ý kiến chủ quan của t , có gì mong bỏ qua , chứ phương pháp cũng chỉ chơi trong 1 khoảng thời gian mà mất coontg tính toán quá

Dù gì rất cám ơn bác đã chia sẻ , góp sức cho CLB , có cầu hay bác cứ lên cho ae tham khảo , còn trên là ý kiến của em , bác xem có hợp lý không

t mới nghiên cứu môn này, thấy nhiều ae đang tham gia , cầu kèo thì t có tố chất mà chưa biết cách chơi ae tham khảo nhau
a nghia group nay la sao ?? có phai trả gia bằng tấm thân vàng ngọc này ko hả anh
?

như tiêu đề em sẽ chia sẻ cho các bác cách em đang kiếm 1 triệu mỗi ngày bằng môn lotobet
cũng mới biết đến cái này nên nhiều điều còn chưa thông thạo như ae trong nghề có gì ae tham khảo đừng gạch đá
em bắt theo cầu sau ạ
lấy chữ số cuối cùng của kì trước nhân với chữ số ở giữa xong sau đó cộng với số ở giữa 2 số này ta được 1 số
sau đó lấy đuôi của số đó + bóng dương của đuôi này đánh chạm 36s 2 đầu nhé
em ví dụ như hình kết quả là 75880 thì em lấy 8 X 0=0 sau đó lấy 0 + số 8 ở giữa được tổng là 8
bóng của 8 là 3 nên ta đánh 2 chạm 8 và 3
lưu ý cực kì quan trọng của cầu này là ae phải đợi cầu nổ sau đó theo tối đa 5 tay, nếu ăn thông thì cứ theo đến khi gãy nhé
cầu kèo tùy từng thời điểm chúc anh em may mắn rình được khoảnh khắc tốt nhất để kiếm tiền
em hay chời lúc 7h sáng và 23h đêm thì cầu chạy đẹp nhất
Không hiểu kỳ quay ntn.có phải là lấy kết quả ngày hôm trước đề đánh cho ngày hôm sau không