Ngày nhiều cảm xúc | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Ngày nhiều cảm xúc

Chào mọi người, em vào diễn đàn cũng được 1 thời gian rồi,có ngày được ngày mất.mai là ngày trả tiền mà trong tai k có 1 đông nào cả còn có hơn 2tr nộp học cho con .chắc số e ăn ở vẫn được thương nên với số vốn ít e có tiền trả nợ lại có vốn chơi .cảm ơn các chủ tịch ah

Đính kèm

• 141.3 KB Lượt xem: 386
wao vốn ngày hôm nay của mình cũng như bạn và giờ túi k có nổi 1k tiền học con chưa đóng đc, bạn chơi gì mà 2t7 lên hơn trăm vậy ba
nj

quá là ngọt ngào chủ thớt ơi

Chào mọi người, em vào diễn đàn cũng được 1 thời gian rồi,có ngày được ngày mất.mai là ngày trả tiền mà trong tai k có 1 đông nào cả còn có hơn 2tr nộp học cho con .chắc số e ăn ở vẫn được thương nên với số vốn ít e có tiền trả nợ lại có vốn chơi .cảm ơn các chủ tịch ah
ngon

giật mình bất thình lình tiền rơi trúng đầu

K biết có phải photoshop k mà nạp 2k7 ăn hn 100k thì bạn quá may mắn rồi. Chúc mừng

bro chơi môn gì mà siêu lợi nhuận thế
Toàn vớ vẩn thôi bạn ơi. Đm nhiều thành phần kêu cảm ơn về bờ về bục nhưg hỏi chơi gì cs a e toàn mất hút hết đm toàn người của ku hết thôi kệ mẹ nó.2tr lên hơn trăm chả đánh gì ngoài 3càng đc, nếu có thật thì đã chụp đơn cược lên rồi. Thôi ông ah.

Toàn vớ vẩn thôi bạn ơi. Đm nhiều thành phần kêu cảm ơn về bờ về bục nhưg hỏi chơi gì cs a e toàn mất hút hết đm toàn người của ku hết thôi kệ mẹ nó.2tr lên hơn trăm chả đánh gì ngoài 3càng đc, nếu có thật thì đã chụp đơn cược lên rồi. Thôi ông ah.
Đúng rồi bác , phải chụp đơn cược thì sẽ mới có lòng tin và sự tự tin chứ , 2tr mà lên hơn trăm là em ko tin rồi

Đúng rồi bác , phải chụp đơn cược thì sẽ mới có lòng tin và sự tự tin chứ , 2tr mà lên hơn trăm là em ko tin rồi
Nếu là tôi mà đc như vậy tôi chụp luôn đơn cược rồi mới chụp rút tiền xong đăng lên cho a e xem. Ko trúng 3càng đề thì vào sóc đĩa tài xìu gấp thếp coi như ko có 2tr đó nhưng ko tin đc, còn nếu có thật thì chúc mừng thôi.

Toàn vớ vẩn thôi bạn ơi. Đm nhiều thành phần kêu cảm ơn về bờ về bục nhưg hỏi chơi gì cs a e toàn mất hút hết đm toàn người của ku hết thôi kệ mẹ nó.2tr lên hơn trăm chả đánh gì ngoà
Nếu là tôi mà đc như vậy tôi chụp luôn đơn cược rồi mới chụp rút tiền xong đăng lên cho a e xem. Ko trúng 3càng đề thì vào sóc đĩa tài xìu gấp thếp coi như ko có 2tr đó nhưng ko tin đc, còn nếu có thật thì chúc mừng thôi.

Chuc mung ct nhe

Nói thật khi đường cùng rồi thì cũng phải thử vận may ah.mình chưa từng chơi môn sóc vào chơi thử k ngờ lại may mắn như vậy.nhưng mình chỉ chơi xs thôi b ah. Mình k biết lấy sao khê ở đâu mình đăng lên cũng chỉ là do mình cảm thấy mình thực sự may mắn nên muốn ae có tý động lực thôi.

Đính kèm

Đến mình còn k tin được .nhưng mình chỉ đăng cho mọi ng có thêm động lực thôi.