Tâm sự - NGÀY THỨ 4 THEO CT HIHI TRẬT CT ĐANG ĐEN MÌNH NGHỈ MỘT TG VÌ HẾT VỐN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự NGÀY THỨ 4 THEO CT HIHI TRẬT CT ĐANG ĐEN MÌNH NGHỈ MỘT TG VÌ HẾT VỐN

Chào tất cả các ae trong diễn đàn!
Mình vừa rồi mới theo ct hihi đúng vào dây đen của ct trật mất 4 ngày hết cả vốn rồi. Mọi người cho mình lời khuyên nên tạm thời dừng lại hết dây đen chơi tiếp hay tiếp tục theo hoặc tìm một ct khác để theo đây, vừa rồi mình theo ct hihi mất mấy chục củ rồi, biết làm sao gỡ lại đc.hic

mình theo từ đầu tháng tính ra huề vốn vẫn chưa thua. Nói thiệt hôm trước theo anh phan bảo đang thông có ông nào vào ca tụng lên tới mây nào là dàn bất tử ko bao giờ trật quá 3 ngày đợt đó nó làm cho 7-8 ngày gì đó. Giờ đến HiHi đang thông tay lại vào nói sàm sàm tiếp tục nó tạch cho 4 ngày liên tiếp thấy mà nản.
Ban giống mình rui mình theo pbao cũng vào dây đen bay acc,vừa có ti vốn theo ct hihi cũng còn hnay nữa gãy lại bay acc

Mấy ông ăn tham ko chia đều vốn, gấp chão nên thì ra đảo là đúng rồi, t thấy tháng này ct HiHi thua vài ngày thì cũng chưa bị âm vào vốn.

Mấy ông ăn tham ko chia đều vốn, gấp chão nên thì ra đảo là đúng rồi, t thấy tháng này ct HiHi thua vài ngày thì cũng chưa bị âm vào vốn.
ông đánh thì bao nhiu trong đó, ăn thì im đi cứ oảng lên làm gì
thế nay bị âm vào vốn chưa. Làm gì có chuyện bị đồng soi.

Thực ra đạo này cầu miền bắc thấy đổi hay về con khan và về lại còn vừa về trước đó như hôm nay lại 54.Chủ tịch hihi thì dàn đánh hay loại con khan và con vừa về nên đến thồ.Tớ cũng tạm theo CT từ hồ qua đó tháng sau mạch ạ thông trợ lãi rồi theo tiếp ae a.

Chủ tịch vào dây đen thật rồi. Cố lên bác Hi Hi ơi.

Thực ra đạo này cầu miền bắc thấy đổi hay về con khan và về lại còn vừa về trước đó như hôm nay lại 54.Chủ tịch hihi thì dàn đánh hay loại con khan và con vừa về nên đến thồ.Tớ cũng tạm theo CT từ hồ qua đó tháng sau mạch ạ thông trợ lãi rồi theo tiếp ae a.
Theo ct hihi chết thông mấy ngay vỡ mặt

Mình vừa rồi mới theo ct hihi đúng vào dây đen của ct trật mất 4 ngày hết cả vốn rồi. Mọi người cho mình lời khuyên nên tạm thời dừng lại hết dây đen chơi tiếp hay tiếp tục theo hoặc tìm một ct khác để theo đây, vừa rồi mình theo ct hihi mất mấy chục củ rồi, biết làm sao gỡ lại đc.hic
Chơi đề đen thì chuyển qua chơi lô, chơi ba càng, chơi xiên. Chú ý tỉ lệ vào tiền. Chúc bạn may mắn

Theo tôi người ae theo ct tô hùng hoặc ct chú tiểu hoặc ct ngộ không,hoặc ct chiến mai23 nhé ?

Cay cú thế nào củng nên cẩn thận trong lời nói theo quy định của diễn đàn. Điều 2.2 có quy định rồi đấy.
37861