Về bờ - Người vào bờ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Người vào bờ

tovanvuong

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
133
Điểm
128
Xu
10,000Xu
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Cảm ơn ct dông bão hôm nay mình theo ct ăn được dàn Đề của ct. Sin chân thành cảm ơn ct và tập đoàn đã tạo ra một sân chơi giúp nhiều Anh chị em. Có thể trả nợ lần. Mình vẫn nhớ câu nói của dông tố có nhiều người vì hoàn cảnh của họ quá khó khăn và họ muốn tìm đến một cơ may nào đó và trong đó có mình. Xin chân thành cảm ơn ạ.

Cảm ơn anh rất nhiều, e đã có hi vọng trả được nợ ngân hàng rồi. E cảm thấy rất may mắn khi được vào diễn đàn và dõi theo anh. Cảm ơn anh và ad đã tạo ra sân chơi này để có thể giúp đỡ được những người đã từng lầm đường lạc lối như em.
Chúc mừng b , ngày nào cũng theo a bảo húp full 3 miền là về bờ trót lọt

E cảm ơn a bảo , chỉ cần ngày nào cũng húp dàn là e đã dần về bờ r chứ đừng nói j húp cả lô lần càng hì hì

Cảm ơn anh rất nhiều, e đã có hi vọng trả được nợ ngân hàng rồi. E cảm thấy rất may mắn khi được vào diễn đàn và dõi theo anh. Cảm ơn anh và ad đã tạo ra sân chơi này để có thể giúp đỡ được những người đã từng lầm đường lạc lối như em.
Ủa sao lấy bài viết của mình vậy ?

M theo a bảo lâu nay cũng về bờ hơn tuần nay r , e cảm ơn a bảo

Cảm ơn a Bảo đã chia sẻ kn cũng như pp chơi cho tụi e , chúc a nh` sk và thành công hơn nữa

Hum nay theo a bảo húp cả 3 miền , e cảm ơn a

May e vào dđ gặp đc a Bảo chứ k thì chắc bh phải xa bờ hơn

A bảo a bh làm ae thất vọng , đẳng cấp đứng ở đâu cũng tỏa sáng

E rất vui khi đc vào dđ và học hỏi mỗi ct 1 ít kn làm e trưởng thành và biết chơi tiết chế

Mong a giúp nh` ae vào bờ hơn nữa :love:

CHẮC BẠN ẤY COPPY VÌ K BIẾT VIẾT CHĂNG, ĐỂ MÂY HỎI THỬ
Mình muốn viết bài cảm ơn ct và các cao thủ mà mình không biết viết ở chỗ nào. Nên mình vào mục vào bờ thấy mọi người biết bài. Mình tưởng viết ở chỗ đấy nếu có ảnh hưởng gì tới mọi người cho mình sin lỗi nhé

Cảm ơn ad cảm ơn các chủ tịch các cao thủ đã giúp a e vào bờ

Mình muốn viết bài cảm ơn ct và các cao thủ mà mình không biết viết ở chỗ nào. Nên mình vào mục vào bờ thấy mọi người biết bài. Mình tưởng viết ở chỗ đấy nếu có ảnh hưởng gì tới mọi người cho mình sin lỗi nhé
K SAO BẠN NHÉ, BẠN CÓ THỂ VÀO MỤC NGƯỜI VỀ BỜ - ĐĂNG BÀI VIẾT MỚI LÀ ĐƯỢC BẠN À
HÔM NAY MÀ LẠI RỰC RỠ BẠN CÓ THỂ VIẾT TIẾP NHÉ

Mình mới vào chơi chưa biết chơi như thế nào để nhanh về bờ mong mọi người chỉ bảo

Mình mới vào chơi chưa biết chơi như thế nào để nhanh về bờ mong mọi người chỉ bảo
BẠN ĐỌC QUA CÁC BÀI CÁM ƠN CAO THỦ ĐỂ TÌM ĐƯỢC CAO THỦ PHÙ HỢP VỚI MÌNH NHÉ
VÀ THAM KHẢO THÊM BÀI HD CÁCH SỬ DỤNG DIỄN ĐÀN NÀY