Tâm sự - NGUYÊN NHÂN THUA BÉT | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự NGUYÊN NHÂN THUA BÉT

Khi chưa nghiện thì mọi vấn đề giải quyết sẽ dễ hơn còn khi nghiện bét như toi bây giờ hậu quả thật nặng nề .chia sẻ vậy để ae vào sau đọc và suy ngẫm rút kinh nghiệm đừng giẫm vào bước chân của mình .mình cũng biết mình ngu rồi mong ae suy nghĩ cho thấu đáo .nếu biết người đi trước ngu mà người đi sau vẫn giẫm vào thì thật là đau buồn .mong ae sáng suốt !

-mình cũng thua bet 20m nchung là do tâm lý mình nợ nần bị ép và kiểu bet nó quay liên tục lên là mình bị áp lực tâm lý nên chủ yếu là thua. chứ xsvn nó quay nhiều như bet chắc ae cũng bay sạch thôi. bet dễ kiếm tiền và cũng dễ mất. ae phải đủ chỉ tiêu thua thắng ngần này thì nghỉ. thua cũng nghỉ thắng non cũng nghỉ mai đánh tiếp với làm việc khác. đừng nghĩ gì đến bet mai lại chơi. đừng lúc nào cũng nghĩ đến nó vào xem ko đánh cũng ko nên vì xem rồi lại thấy cầu đẹp lại đánh lại gãy... còn nó soi đúng. khoảng 30% thôi chứ ko hẳn là soi hoàn toàn được đâu. vì có những người mình thấy họ còn có hơn 3tr đánh tứ quý 800k ăn hơn 160tr đấy thế ai máy nó muốn những thằng ăn to như thế. nên mình nghĩ chẳng qua nó quay nhanh quá ae cứ đổi cho máy soi thôi. nhưng máy soi mình chỉ thấy đúng 20-30% còn đâu là do ae muốn nhanh gỡ nên dẫn đến tâm lý đánh vô tội vạ tất tay nên bay ác

mình bây giờ toàn đánh 64s đánh đều rình rình ăn 500 600 là nghỉ. thua 500 600 cũng nghỉ. hsau đánh chứ ko nghĩ ngợi gì vào xem hay như nào nữa. vì xem thấy nó chạy lại đánh đánh nó gãy cái là toang... nên thôi thắng thua hsau tính mãi thành quen tập được 1 tháng nay rồi. gỡ cũng được 15m rồi hehe

mình bây giờ toàn đánh 64s đánh đều rình rình ăn 500 600 là nghỉ. thua 500 600 cũng nghỉ. hsau đánh chứ ko nghĩ ngợi gì vào xem hay như nào nữa. vì xem thấy nó chạy lại đánh đánh nó gãy cái là toang... nên thôi thắng thua hsau tính mãi thành quen tập được 1 tháng nay rồi. gỡ cũng được 15m rồi hehe
Chúc bạn thành Công và giữ đc tinh thần thép và luôn luôn giữ vững tinh thần thép (noi thật mình ko làm đc mình xin từ bỏ mặc dù bỏ đc ma bét cực khó nhưng mình vẫn bỏ) kkk

Chúc bạn thành Công và giữ đc tinh thần thép và luôn luôn giữ vững tinh thần thép (noi thật mình ko làm đc mình xin từ bỏ mặc dù bỏ đc ma bét cực khó nhưng mình vẫn bỏ) kkk
-như kiểu đừng nghĩ gì đến ý bạn. thua ngần ý cũng nghỉ thắng ngần ý cũng nghỉ. ngày được ngày mất nhưng mà cũng thấy ra tiền. ko tham. nợ gỡ từ từ ko sổi được...

Bác cho xin dàn 64s

BET nó như vạc dầu, mình đồng da sắt hoặc xác định làm thịt quay thì hãy lao vào bác ah . Thua tha do mình hết mà. Cái bản năng tham sân si cay cú khi choi BET nó lộ hết ra.

Mình chơi 3 tay thua nghĩ mai chiến típ. ăn thì 7 tay có Lải là ok bạn nhé