Về bờ - Nhật Ký Về Bờ vs TRUONGKULL | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Nhật Ký Về Bờ vs TRUONGKULL

TRUONGKULL

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
224
Điểm
231
Xu
10,000Xu
Vốn 500k
Mục tiêu mỗi ngày 50% số vốn
Ngày bắt đầu 6/4 bắt đầu.
Chúc ae nhiều may mắn và rực rỡ nhé!

Đính kèm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
500k có khi ngày kiếm dc 10tr-50tr cũng có chứ nói gì 50%, nhưng tất cả chỉ là tiền đề để mất nhiều hơn thế nên tốt nhất những ông tấm chiếu mới,mới chơi 1 năm đổ lại với chưa bay vài trăm củ thì tốt nhất đừng post lên mừng.Dc vài hôm rồi cũng lại mất con mẹ nó hút thôi:)))))

500k có khi ngày kiếm dc 10tr-50tr cũng có chứ nói gì 50%, nhưng tất cả chỉ là tiền đề để mất nhiều hơn thế nên tốt nhất những ông tấm chiếu mới,mới chơi 1 năm đổ lại với chưa bay vài trăm củ thì tốt nhất đừng post lên mừng.Dc vài hôm rồi cũng lại mất con mẹ nó hút thôi:)))))
Cảm ơn bạn đã quan tâm còn vấn đề ăn 10 hay 50tr của bạn là việc của bạn mình đăng lên không phải khoe thành tích chủ yếu cốt lõi là để ae chơi và giữ vững lập trường biết điểm dừng bảo toàn tiền lãi chống say bạc
Và mình biết đến ku cubg k phải mới mình chơi từ 2017 bạn ạ.
Đúng là phải mất tiền khi nhập môn là đúng mình cũng đã lợ hơn 500tr nhưng giờ mình chơi để văn nghệ thôi k làm giàu bạn nhé
Khi nào có dịp mời ae qua xưởng tôi uống rượu bạn nhé.

Cảm ơn bạn đã quan tâm còn vấn đề ăn 10 hay 50tr của bạn là việc của bạn mình đăng lên không phải khoe thành tích chủ yếu cốt lõi là để ae chơi và giữ vững lập trường biết điểm dừng bảo toàn tiền lãi chống say bạc
Và mình biết đến ku cubg k phải mới mình chơi từ 2017 bạn ạ.
Đúng là phải mất tiền khi nhập môn là đúng mình cũng đã lợ hơn 500tr nhưng giờ mình chơi để văn nghệ thôi k làm giàu bạn nhé
Khi nào có dịp mời ae qua xưởng tôi uống rượu bạn nhé.
View attachment 188597
Nếu đã là người làm ăn kinh doanh thì càng phải hiểu dc là trong kinh doanh lợi nhuận 30%/tháng là lợi nhuận vàng rồi.Đây bạn chia sẻ với mn cờ bạc mà ngày nào cũng bú 50% tháng tính ra 1500% thì thử hỏi bạn đang lùa gà ae hay đang hướng ae thua tha cắm xe cắm sổ đỏ:))))
Bài viết của bạn nội dung là nhật ký về bờ chứ ko phải tiêu đề vui chơi có thưởng hay trà đá văn nghệ.Trên này ko thiếu ng đang tìm hướng đi đúng đắn để kiếm tiền gỡ gạc thua tha nên đăng bài xây dựng cốt lõi để anh e học hỏi cái hay cái tốt chứ chơi như bạn thì tôi thấy bạn ko nên đưa lên!

Nếu đã là người làm ăn kinh doanh thì càng phải hiểu dc là trong kinh doanh lợi nhuận 30%/tháng là lợi nhuận vàng rồi.Đây bạn chia sẻ với mn cờ bạc mà ngày nào cũng bú 50% tháng tính ra 1500% thì thử hỏi bạn đang lùa gà ae hay đang hướng ae thua tha cắm xe cắm sổ đỏ:))))
Bài viết của bạn nội dung là nhật ký về bờ chứ ko phải tiêu đề vui chơi có thưởng hay trà đá văn nghệ.Trên này ko thiếu ng đang tìm hướng đi đúng đắn để kiếm tiền gỡ gạc thua tha nên đăng bài xây dựng cốt lõi để anh e học hỏi cái hay cái tốt chứ chơi như bạn thì tôi thấy bạn ko nên đưa lên!
Ok ae đã nhắc nhở nhé.bạn nên hiểu kinh doanh khác cờ bạc ae nhé. Thực chất của môn này là cờ bạc không phải là mình vào trong này kinh doanh.
Vậy nên phải sác định vào ku là chơi giải trí + kiến thức+ kỷ luật+ biết đủ thì sẽ thành công.
Tôi đưa lên đây k phải chia sẻ cầu kèo hay chơi môn nào. Mà chỉ để ae xem ntn là đủ ntn là dừng
Có ai vào chơi ku bét mà muốn kiếm 1% vốn đâu ae .như ae chơi thì muốn 500k kiếm 10-50tr cơ như ae là vẫn còn tham hơn mình rồi.😂
500k của mình to thì cũng chẳng to và nhỏ cũng chẳng nhỏ. Là số tiền nhàn dỗi ae hiểu k chứ k ai vì 500k mà lại đi cắm xe cắm nhà cả.