Về bờ - Nhật Ký Về Bờ vs TRUONGKULL | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Nhật Ký Về Bờ vs TRUONGKULL

Bạn theo dõi bảng lô tô theo 3 CT đang đứng đầu nhé chia đều vốn đủ 30 ngày theo đều cặp số trùng nhau và ghép 15 cặp xiên không chão nhé
Đầu tháng thì biết 2 cao thủ phong độ nào đứng đầu bảng để theo , bác giải thích cụ thể giúp em với

Nếu bạn là 1 người kiếm miếng cơm manh áo từ bộ môn ku này thì mình k có gì để nói nữa hihi
Còn nêua bạn là 1 người đang thua tha xa bờ thì hãy bình tĩnh. Và xác định kiếm 1 công việc ổn định làm ăn nói đến đây chắc bạn k muốn đọc nữa nhỉ 🤪
Thứ nhất nêua bạn là người đang bị nợ lãi thì bạn đi làm sẽ coa 1 khoản thu để đóng lãi hàng tháng ( đây là khoản cố định sẽ k mất đi đâu đc.)
Thứ 2 bạn đi làm để tâm lý thoải mái có tiền tiêu vặt vãnh hàng ngày . Khi bạn đã coa tâm lý vững vàng rồi thì vào ku chơi sẽ k bị tâm lý là ngày hôm nay k đạt đc mục tiêu là sẽ có đồng nào tiêu.
Khi bạn coa công việc ổn định và thu nhập hàng tháng đều đặn cho dù bạn có vào ku chơi thua 1 2 kèo sẽ k ảnh hưởng gì đến kinh tế của gia đình bản thân.
Nếu bạn còn quan tâm bạn cho tôi 1 tín hiệu tôi sẽ chia sẻ cách tôi vực dậy sau đại nạn vỡ nợ 500tr và giờ thì tôi k còn vướng bận gì đến nợ lần gì nữa.

Cảm ơn bạn đã quan tâm còn vấn đề ăn 10 hay 50tr của bạn là việc của bạn mình đăng lên không phải khoe thành tích chủ yếu cốt lõi là để ae chơi và giữ vững lập trường biết điểm dừng bảo toàn tiền lãi chống say bạc
Và mình biết đến ku cubg k phải mới mình chơi từ 2017 bạn ạ.
Đúng là phải mất tiền khi nhập môn là đúng mình cũng đã lợ hơn 500tr nhưng giờ mình chơi để văn nghệ thôi k làm giàu bạn nhé
Khi nào có dịp mời ae qua xưởng tôi uống rượu bạn nhé.
View attachment 188597
Bác nói phải. Post lên để ae giữ vững lập trường chơi có kỉ luật mới bền còn giàu thì ku k cho ae mk giàu đâu. Bác đóng học phí 500 e cũng 300 rồi buốt ruột lắm giờ thì thoảng văn nghệ thôi.

Nói chung thì khi mình ko vào lô bét thì ông nào củng lập trường lời lãi tính toán lô rích lắm nhưng khi ngồi vào chơi rồi thì chả ông nào kiềm chế nổi lòng tham và nhớ tới câu thề ước cả đâu

Nói chung thì khi mình ko vào lô bét thì ông nào củng lập trường lời lãi tính toán lô rích lắm nhưng khi ngồi vào chơi rồi thì chả ông nào kiềm chế nổi lòng tham và nhớ tới câu thề ước cả đâu
Và a e chơi 27 lô bét chưa bao giờ mà có một mức lãi bình quân như mình tính nhẫn cả đâu .ngày ăn ngày thua ngày còn mổ cái nịt chứ làm sao mà có mức lãi ổn định hàng ngày được khó lắm