Tâm sự - Nhiều ae thật sự không diễn tả được | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Nhiều ae thật sự không diễn tả được

Ae chơi môn cờ bạc có thắng có thua. Ae cảm thấy hợp thì theo ko hợp thì thôi . Ae nói những lời cay đắng làm gì. Ae nào theo mình tài xỉu cũng đủ hiểu . Có những ngày mình kéo vài ca chưa ca nào bị âm, chỉ có hôm nay ca đầu tiên bị âm mà đã nói này nói lọ. Ae có hiểu cảm giác người hô ntn ko . Họ hô họ tâm lý rất nhiều. Vừa là cách vào tiền vừa là cách đánh có thắng được không. Không ai muốn là bị thua lên ae hiểu cho. Xin lỗi tất cả ae nào hôm nay theo mình tài xỉu 5D thua ko nhiều nhưng cũng là mình sai sót.
Chào ae mong ae giữ được cái đầu lạnh.

Ae chơi môn cờ bạc có thắng có thua. Ae cảm thấy hợp thì theo ko hợp thì thôi . Ae nói những lời cay đắng làm gì. Ae nào theo mình tài xỉu cũng đủ hiểu . Có những ngày mình kéo vài ca chưa ca nào bị âm, chỉ có hôm nay ca đầu tiên bị âm mà đã nói này nói lọ. Ae có hiểu cảm giác người hô ntn ko . Họ hô họ tâm lý rất nhiều. Vừa là cách vào tiền vừa là cách đánh có thắng được không. Không ai muốn là bị thua lên ae hiểu cho. Xin lỗi tất cả ae nào hôm nay theo mình tài xỉu 5D thua ko nhiều nhưng cũng là mình sai sót.
MONG CÁC THÀNH VIÊN HIỂU ĐƯỢC. ĐỂ LÀ NGƯỜI TIÊN PHONG GIÚP ĐỠ ANH EM THÌ HỌ CÓ TRÁCH NHIỆM VÀ CŨNG PHẢI CHỊU ÁP LỰC KHÁ LỚN.
CÓ NGÀY THẮNG CÓ NGÀY THUA. NHỮNG LÚC K MAY MẮN HỌ CẦN ĐỘNG VIÊN LỚN TỪ ANH EM.
DIỄN ĐÀN MÌNH PHẢI ĐOÀN KẾT NHÉ CẢ NHÀ :)

Ke bon ho di bac co bac co ngay thang ngay thua ma neu ma nhay nao cung thang thi ban nha di ma danh bac bo ngoai tai va tiep tuc keo ae ve bo nhe

đời lắm thành phần lắm a à, làm sao mà vừa lòng tất cả được a, mình vừa hô vừa chơi con tâm lý gấp nhiều lần nta chỉ việc đánh mà nta chẳng chụi hiểu, mà chủ yếu là những thành phần mới vào chơi được 1,2 buổi đen rồi nói này nói nọ thôi a à

Rất hiểu và thông cảm với những áp lực mà các ct đang phải hàng ngày đối diện nhưng nhiều khi ae đen cứ vào là đúng khung gãy. Có người gãy gãy liền 3 khung mà mỗi khung gãy thì phải 3-5 khug húp mới bù lại đc. Gãy khoảng 3 khung liên tục thì máu dồn lên não ko kiềm chế đc cct cũng hãy thông cảm cho ae?

Thương các thuyền trưởng. Ăn thì ko đc một lời cảm ơn. Thua thì bị đay nghiến. Anh em hãy là một con bạc có tâm đi. Còn ko thì đừng theo