Thảo luận - Nhờ Ae xem hộ các chia tiền | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Nhờ Ae xem hộ các chia tiền

Chào ace!
Em gia nhập nhóm với tình trạng vốn ( dành riêng cho lô đề) cũng đã kiệt quệ rồi. Chỉ còn khoảng 20 triệu
Hiện tại em chỉ đánh đúng dàn 36 số theo chủ tịch HIHI
Mọi người xem giúp em chia tỉ lệ này đã đúng chưa và cần tăng giảm gì tiền gốc không! em xin cám ơn
x10 lần vốn gốc = 360k ngày đầu tiên
Nuôi theo tỉ lệ 1-1-2-5

nghe các anh chị tâm sự thế khả năng lần này nổ là em bỏ lô đề thôi! sợ ko kiếm ăn đc từ món này

Sao ban ko tham khao cach choi cua ct top 1 nguoi qua duong. (Chuyen gia choi dan 36s ma toi thay kha on day,von 20m ban di khung 5 ngay: 5.7.12.25.50) vao bang vay hoac nho hon.20m ma di cao hon thi truot khung met lam. (20m chia lam 6khung=bang tien ko can khung sau to h9n khung truoc lam gi.thua thi go dan chu nong voi la chet)

Sao ban ko tham khao cach choi cua ct top 1 nguoi qua duong. (Chuyen gia choi dan 36s ma toi thay kha on day,von 20m ban di khung 5 ngay: 5.7.12.25.50) vao bang vay hoac nho hon.20m ma di cao hon thi truot khung met lam. (20m chia lam 6khung=bang tien ko can khung sau to h9n khung truoc lam gi.thua thi go dan chu nong voi la chet)
em cũng ko vội mà! đang nghĩ cách chia mình hơi sai tại giờ thấy có vẻ em vào hơi nhiều

nghe các anh chị tâm sự thế khả năng lần này nổ là em bỏ lô đề thôi! sợ ko kiếm ăn đc từ món này
36s mà đi tận Khung 7 Ngày sao bác lại k chơi dàn 64s cố định ghép càng có phải nhẹ vốn và an toàn hơn không

em xem từ tháng 6 tới nay bác ạ!
Còn bạn thích chơi 2 chạm tôi chỉ bạn 1 cầu cứ thứ 2 quay xong bắt đầu nuôi 2 chạm, Tôi thường chia vốn 5 ngày cho trường hợp xấu nhất, nhưng hầu hết toàn về ngày 1 2 rất đều, lâu lắm mới có về ngày 3 4, ae để ý thứ 2 hàng tuần tại giải 2.2 lấy con chục và con đơn vị làm 2 chạm, mai có chạm 90 đánh 3 ngày tỷ lệ vào tiền là 1 2 5

Còn bạn thích chơi 2 chạm tôi chỉ bạn 1 cầu cứ thứ 2 quay xong bắt đầu nuôi 2 chạm, Tôi thường chia vốn 5 ngày cho trường hợp xấu nhất, nhưng hầu hết toàn về ngày 1 2 rất đều, lâu lắm mới có về ngày 3 4, ae để ý thứ 2 hàng tuần tại giải 2.2 lấy con chục và con đơn vị làm 2 chạm, mai có chạm 90 đánh 3 ngày tỷ lệ vào tiền là 1 2 5
?

cầu nuôi tuần mình cũng nhiều nhưng giờ đang muốn theo 1 cao thủ thôi ấy vì cầu kèo nuôi tuần thỉnh thoảng vãn cứ gẫy! sợ hơn là theo 1 ct

ôi em mới vào dd này nên ko biết các pp chơi ấy
Tuần rồi chạm 38 nổ ngày 3 kèm theo cặp stl 58 85 cũng ngày 3. Cầu này tôi test khá lau rồi nhưng vì k có vốn nên tôi k thích chăn nuôi, cầu này chạy mấy tháng nay chưa gãy, nhưng tôi vẫn để ý cầu này vẫn ngon chán

cầu nuôi tuần mình cũng nhiều nhưng giờ đang muốn theo 1 cao thủ thôi ấy vì cầu kèo nuôi tuần thỉnh thoảng vãn cứ gẫy! sợ hơn là theo 1 ct
Bạn test thử cầu của mình rồi bạn tự đưa ra nhận định riêng cho bản thân mình, chúc ae may mắn, nếu sợ vốn k đủ thì chuyên tâm 3D Thôi, 8 càng 64s = 512k tỷ lệ cũng 1 2 5

thấy gãy nhiều là 7 ngày ấy
Dàn 36s 7 ngatf là hơi nhiều nhỉ, banj ko thử xem dàn 2 chạm 36s của ngườiquaduong xem, trước tôi củng định chơi nuôi dàn 36s nên ngày nào củng theo dõi và tess thấy dàn cuat ct ngươiquaduong lâu nhất là 5 ngày thôi. Nếu chỉ chơi nuôi 36s mà vốn 20m thì quá ok rồi còn gì. Cách vào tiền ko khó, quan trọng bạn chọn ct hợp với pp mình theo và kiên định theo 1 người, theo đúng kế hoạch đã đề ra đừng bị loạn là đc. Còn tỉ lệ 36s lays khung 7ngày đi cho thoải mái: 10-15-25-40-70-120-200
Còn nếu bạn chỉ cần thu nhập mỗi ngày 200-300k thôi thì bạn đi từ mức thấp nhất cho chắc ăn: 5-10-18-30-50-80-150 Còn lại vốn cứ để đấy dự phòng.