Nhờ các cao thủ kéo em chơi hậu nhị | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Nhờ các cao thủ kéo em chơi hậu nhị

Ai Trung mau thi Like. chieu cay Lo DE MB an dc may chuc cu, toi vao Bet thua sach. haha
E có vốn 3 củ. Vào chơi 2 ngày tam tinh chỉ giật 8_12 ván j đấy đc 18 củ. Tối hôm kia nó gãy cầu mất mẹ 8 củ may rút 10 củ mua hàng ?

Lên dàn 3D kiểu nào b ơi. Mình có dàn 64 số hậu nhị k quá long lanh nhưng k gãy quá 5 tay. Có lúc ăn đều 5-9 tay
Vào ug dung tạo dàn số. B kéo lên tới phần ghép dàn 3d,4d là b ghi càng vào và nhập dan 64s của b. Sau đo ân tạo dàn là ra Dan 3d ngay

Chơi có ăn có gãy b ak. Gãy tay này tay sau chảo tiền lên. Nk. Mà húp full 2 đầu. Lái vụt Cao lên ngay
Nếu chơi dàn 36s cho 2 đầu mình thường chơi những bộ này 00,11,22,33,44,01,23 ăn cũng OK k biết bạn chơi dàn nào

E có vốn 3 củ. Vào chơi 2 ngày tam tinh chỉ giật 8_12 ván j đấy đc 18 củ. Tối hôm kia nó gãy cầu mất mẹ 8 củ may rút 10 củ mua hàng ?
Món tam tinh này mình chưa chơi bao h. Chỉ chơi hậu nhị tiền nhị và hậu Tam. Trung tam và tiền tam

Nếu chơi dàn 36s cho 2 đầu mình thường chơi những bộ này 00,11,22,33,44,01,23 ăn cũng OK k biết bạn chơi dàn nào
Minh chơi chu yếu là bắt bong âm bóng dương của kì vừa no chơi cho kỳ tiếp theo. Húp và húp ,full và full ko nk

Vậy ngon rồi ae mình k biết chơi tam tinh chỉ đánh mỗi hậu tam thôi ak ngày làm 2 củ nghỉ

Tiếc là chơi 3D hậu tam chỉ đc cược 520 số ?
Minh chu yếu chơi dàn 450s trở xuống b nk. Húp mới Co lãi cao dc nk. Luk 20h vào chơi 5 tay húp xog nghĩ ko tham dc b ak. Tham là gãy mất hết vốn

Món tam tinh này mình chưa chơi bao h. Chỉ chơi hậu nhị tiền nhị và hậu Tam. Trung tam và tiền tam
Món tam tinh chơi phải chịu khó để ý càng là quan trọng nhất. Sau đó đến các số thường đi kẹp với nhau. Rồi để ý số rơi lại và xem cầu đang chạy là tài hay xỉu . Kết hợp lại đc 4_5 số hay ra cùng nhau. Húp phát 3 số là ổn còn húp 5 hết thì chẹp nhìn tiền nhân lên giật mình có với tiền cược ?

Món tam tinh chơi phải chịu khó để ý càng là quan trọng nhất. Sau đó đến các số thường đi kẹp với nhau. Rồi để ý số rơi lại và xem cầu đang chạy là tài hay xỉu . Kết hợp lại đc 4_5 số hay ra cùng nhau. Húp phát 3 số là ổn còn húp 5 hết thì chẹp nhìn tiền nhân lên giật mình có với tiền cược ?
Thường buổi tối trước khi đặt cược mình ghi chép lại tất cả tầm gần 2 tiếng rồi tổng hợp lại mới bắt đầu đặt cược ?

Thương hay húp full cách mình chơi , vd 45082 <=> bog 4 = 9 , 2= 7 ≈ ki tiếp theo chơi c 7,9 cho 2 đầu = húp . Có khi full luôn
Ok b chỉ bắt bóng con đầu với con cuối mỗi kì để mình vô làm vài tay xem sao hihihi

Ok b chỉ bắt bóng con đầu với con cuối mỗi kì để mình vô làm vài tay xem sao hihihi
Câu kèo chơi môn này nhiều lắm b ak. 4+5+0+8+2= 9 <=> 4 ta lấy c 4,9 chơi cho kỳ tiếp theo. 5+8+2= 5 =0 lấy c 0,5 chơi cho kỳ tiếp

Câu kèo chơi môn này nhiều lắm b ak. 4+5+0+8+2= 9 <=> 4 ta lấy c 4,9 chơi cho kỳ tiếp theo. 5+8+2= 5 =0 lấy c 0,5 chơi cho kỳ tiếp
Chưa hiểu kĩ lắm b ơi. Mình muốn học hỏi. Muốn tìm đc 4_5 số để chơi tam tinh cho hiệu quả

Ae vào ngồi xem rồi áp dug câu ngồi xem rồi mới vào nhé. Ko phải vào liền là gãy sml nhé
Thường mình theo dõi cả tiếng đồng hồ mới bắt đầu đặt cược vì có những lúc bệt thì mới dễ đánh