Thảo luận - Nhờ trợ giúp | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Nhờ trợ giúp

Cách chơi là cầu kèo hay cách chơi trên trang?.
Chơi trên trang ku thì chơi 2D đầu (ko phải Đề đầu).
Cầu kèo, 1 điểm G7 =4k, vì vậy chỉ chơi 1 chạm (19s*4k/s =76k, trúng 1 số là lời 23k) hoặc tối đa 2 chạm (36s*4=144k, trúng 1 số lỗ 45k, 2 số thì lời 54k), trúng nhiều thì nhân lời lên. NÊN CHỌN 1 CHẠM CHƠI. HOẶC THEO CT nguoiquaduong, NGOKHONG
Đây là chia sẻ của m. Chúc b may mắn!

Sửa lần cuối:
Cách chơi là cầu kèo hay cách chơi trên trang?.
Chơi trên trang ku thì chơi 2D đầu (ko phải Đề đầu).
Cầu kèo, 1 điểm G7 =4k, vì vậy chỉ chơi 1 chạm (19s*4k/s =76k, trúng 1 số là lời 23k) hoặc tối đa 2 chạm (36s*4=144k, trúng 1 số lỗ 45k, 2 số thì lời 54k), trúng nhiều thì nhân lời lên. NÊN CHỌN 1 CHẠM CHƠI.
Thường G7 mình hay chọn chạm tại số đầu G1. HOẶC THEO CT nguoiquaduong, NGOKHONG
Đây là chia sẻ của m. Chúc b may mắn!
Mình thấy chạm con đầu g1 cũng ổn bác ạ

Bạn chơi cả ngô không vơi nguời qua dunong hay chỉ theo 1 nguòi vây mình thấy nguòi qua duong ăn cũng ồn

Bạn chơi cả ngô không vơi nguời qua dunong hay chỉ theo 1 nguòi vây mình thấy nguòi qua duong ăn cũng ồn
Vốn đâu mà theo đc nhiều CT hả bạn? theo bản thân m thôi. tham khảo các CT để chơi.

chơi g7 hay,bạn tự thích một chạm,vào theo dõi cao thủ,thấy họ cao thủ trùng máu thì phang to lên chút