Về bờ - NIỀM TIN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ NIỀM TIN

• Thread starter hungbui
  • Ngày gửi
Mọi người cứ âm thầm mà theo thôi và lùn ủng hộ bạn ấy. Mình chỉ sợ lúc bạn ấy gặp dây đen như anh MaiCa lúc đó còn tung hô nhiều như bây giờ hãy không. Hãy để bạn tập chung nghiêm cứu. Lun ở mặt đất để đưa a e vào bờ. Chứ đừng đưa bạn lên cao quá dễ mất phương hướng lắm

E theo c mấy hôm và rất cám ơn chị! Cám ơn c rất rất nhiều!

Mọi người cứ âm thầm mà theo thôi và lùn ủng hộ bạn ấy. Mình chỉ sợ lúc bạn ấy gặp dây đen như anh MaiCa lúc đó còn tung hô nhiều như bây giờ hãy không. Hãy để bạn tập chung nghiêm cứu. Lun ở mặt đất để đưa a e vào bờ. Chứ đừng đưa bạn lên cao quá dễ mất phương hướng lắm
sao ae cứ nhắc nhở như bố chó xồm thế nhỉ...thôi giọng âm của chia rẽ đi nhé. ngồi mà bấm với gõ phím sao cho lành nhé ae

thì yêu quý thì ôm hôn có sao đâu người ae ... tôi còn trẻ thôi, mà người ae hôm nay húp tứ thủ cũng hay lắm, mai lên số sớm nhé
Vui dẫn chuyện ae ak.. hiii...@NIEMTIN678 ko thấy bắt sóng ae mình nhỉ..???

sao ae cứ nhắc nhở như bố chó xồm thế nhỉ...thôi giọng âm của chia rẽ đi nhé. ngồi mà bấm với gõ phím sao cho lành nhé ae
Xin hỏi LTD thế nào mới là chia rẽ. Ông đọc xem lời chia rẽ ở chỗ nào. Đọc chưa hiểu thì đừng có phát ngôn bừa bãi. Tôn trọng người khác cũng là tôn trọng bản thân mình đấy.

Được giao lưu với cao thủ @NIEMTIN678 tối qua cũng thấy vui, lại được nghe cao thủ hát cho nghe, đã thật

Thắng thì tung hô cho chủ tịch có chút niềm tin tinh thần chứ bạn , sao im lặng để bạn ấy k có niềm tin được . Đen hay ko thì mọi người vẫn ủng hộ cả thôi bạn ơi , cái này dây đen dây đỏ , k nói mạnh được , nhưng đã tin tưởng thì đen đỏ cũng chơi

bác @ltd2707197 ơi, bác theo dõi niemtin đã lâu cho em hỏi nay quất đb vào tiền như cũ đi đều hay có nên chão hông ạ :v
Ko tin ai cả.. niềm tin trong chính mình.. ko có sự tuyệt đối.. tìm và theo cái tương đối là ok rồi e..Chúc e nhiều mấy mắn..!

Thắng thì tung hô cho chủ tịch có chút niềm tin tinh thần chứ bạn , sao im lặng để bạn ấy k có niềm tin được . Đen hay ko thì mọi người vẫn ủng hộ cả thôi bạn ơi , cái này dây đen dây đỏ , k nói mạnh được , nhưng đã tin tưởng thì đen đỏ cũng chơi
Mỗi người đều có chứng kiến riêng của nhau. Mình tôn trọng điều đó. Nhưng tính mình mong muốn lúc trúng cũng ủng hộ và lúc thua mọi người cũng ủng hộ. Để bạn ấy vững tin đưa a e vào bờ.

bác @ltd2707197 ơi, bác theo dõi niemtin đã lâu cho em hỏi nay quất đb vào tiền như cũ đi đều hay có nên chão hông ạ :v
Có điều này tâm sự cá nhân chút.. tớ ở đây khá lâu..Nhưng luôn ủng hộ nhân tài.. Chất xám là vô giá..AE mình ko theo ai cả.. học người giỏi..chia sẻ cái hay đã học đc cùng nhau quẩy.. tránh thiệt hại chung. Và nữa.. sông này đã sâu.. sông khác sâu hơn.. núi này đã cao.. núi khác cao hơn.. chỉ là sông và núi.. sông cũng có lúc cạn.. còn khi đã lên núi hay leo lưng hổ.. ko có đường lui... Sống nên trọng cái tâm.. và cái Đức ta cần duy trì. Hãy bình tĩnh trong mọi lúc e nhé..chúc e thành công