Thảo luận - Nơi Hội Tụ AE Chơi 3Càng Đặc Biệt Cùng TEDDY888 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Nơi Hội Tụ AE Chơi 3Càng Đặc Biệt Cùng TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TEDDY888

Đại Tướng
Điểm cảm xúc
67,567
Điểm
223
Xu
215,606Xu

Hêllo Anh Em.. Là Tiêu Phong Đây. Lần Này Lập Toppic Mới Hy Vọng AE sẽ Trò Chuyện Giao Lưu Chia Sẻ Cầu Kèo Vui Vẻ Văn Minh Lịch Sự cùng nhau hợp Tác Chiến Đấu Với Đồng Nhé.. AE nào Đam Mê Chơi 3Càng Đề và BTC Thì hãy vào đây cùng Tiêu Phong tôi.. Hết Lòng Vì Anh Em, AE đừng chơi với tôi Hết Hồn nhé 😁
Nào Chúng Ta cùng vào việc thôi, Đi Tìm Những Siêu Phẩm BTC và Đề Nào 💪🏻💪🏻

:goodluck
AE lưu ý: nhắc nhở thành viên tuân thủ đúng quy định diễn đàn.
Phát hiện vi phạm thì báo cáo Admin xử phạt theo nội quy diễn đàn.
Nếu vẫn để các tình trạng tương tự xảy ra Admin sẽ cấm vĩnh viễn và không cho mở topic nữa nhé.
Trân trọng.

Chán thật ấy. E chỉ có 1 lời khuyên. Chơi hay ko là quyền của mọi ng. Ae giao lưu học hỏi lẫn nhau. Chia sẻ hợp thì chơi ko thì có thể tham khảo. Chứ cũng đừng nói lời thô tục quá. Ae ko giúp đỡ đc nhau thì thôi cũng đừng làm ảnh hưởng đến mọi ng xung quanh. E nói gì sai mong ae bỏ qua. Còn e thì vẫn bám trụ bang chủ. Hi vọng từ giờ đến cuối tháng ăn ít thôi. 5 con btc nữa là ok rồi.

Giao lưu với các bác dàn 2d ít số e đang kết chạm 1. Hi vọng rực rỡ ngày mai. Bt con 18. Các bác có thể tham khảo. Chúc toàn thể ae ngày mai đại thắng

View attachment 221605

Hêllo Anh Em.. Là Tiêu Phong Đây. Lần Này Lập Toppic Mới Hy Vọng AE sẽ Trò Chuyện Giao Lưu Chia Sẻ Cầu Kèo Vui Vẻ Văn Minh Lịch Sự cùng nhau hợp Tác Chiến Đấu Với Đồng Nhé.. AE nào Đam Mê Chơi 3Càng Đề và BTC Thì hãy vào đây cùng Tiêu Phong tôi.. Hết Lòng Vì Anh Em, AE đừng chơi với tôi Hết Hồn nhé 😁
Chúc Bác luôn mạnh khỏe, lại RỰC RỠ , cầm chắc tay lái giúp ACE về bờ .

Hôm nay nghỉ k chơi lại Húp BTC 8 STC 7 - 8 chốt ở Bát Chốt Thành Viên...Thôi hy vọng nhà mới ae lại vui vẻ, mọi chuyện nhà cũ bỏ qua hết đi nhé.. Quân Tử K nói lại chuyện xưa. Admin Cho mở tiếp toppic này là quá Ưu Ái Tiêu Phong rồi.. Cảm Ơn Admin và cảm ơn AE nhiều 👏👏

Quá nhanh quá nguy hiểm. Qua đi uống rượu về ngủ li bì. Chiều vào thì thấy ad báo khoá topic . Mọi chuyện đều có cách giải quyết. Chửi bới lên ảnh hưởng tới nhiều người

View attachment 221605

Chúc chủ top nha moi mai full dàn luôn nhé

Chúc mừng ông bạn nhé , tôi hôm nay tự lên số tự chơi húp được mỗi 2d, xịt 3d vì hôm nay lên càng lẻ , má thằng đồng đểu thật 6 ngày liên tục ra càng chẵn rồi hôm nay vẫn càng chẵn .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.