Lotto Bet - NỘI QUY - KHUNG GIỜ CAO THỦ HÔ TRONG ROOM CHAT HTH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet NỘI QUY - KHUNG GIỜ CAO THỦ HÔ TRONG ROOM CHAT HTH

THIENNHAN 

Thượng Tướng
VIP CHAT
Điểm cảm xúc
15,028
Điểm
223
Xu
610Xu
Nội quy và khung giờ hô hàng ngày của các Cao Thủ. Anh em có thể vào tham khảo và học hỏi.
Hiện tại phòng chat HTH chỉ dành cho anh em HTH từ trước. Vậy nên chưa mở cửa để đón anh em khác. Hẹn anh em khác 1 ngày gần nhất nhé
Anh em nào cần giải đáp thắc mắc nào thì cứ nhắn dưới bình luận này, tôi sẽ giải đáp thắc mắc.
(Mọi chi tiết đều hiển thị trên hình ảnh hết nhé)

30880

30881

30882

Sửa lần cuối:
Nội quy và khung giờ hô hàng ngày của các Cao Thủ. Anh em có thể vào tham khảo và học hỏi.
Hiện tại phòng chat HTH chỉ dành cho anh em HTH từ trước. Vậy nên chưa mở cửa để đón anh em khác. Hẹn anh em khác 1 ngày gần nhất nhé
Anh em nào cần giải đáp thắc mắc nào thì cứ nhắn dưới bình luận này, tôi sẽ giải đáp thắc mắc.
Ok ct

Momg một ngày nào đó được có mặt trong HTH để theo chân các cao thủ về bờ, chúc CT HTH luôn mạnh khoẻ, có những cây cầu mới giúp cho ae được về bờ an toàn

View attachment 30879View attachment 30880

View attachment 30881

View attachment 30882
Vào chỗ nào xem các ct hô vậy anh

ct ơi e cũng mem HTH có tk GHSM r mà e làm theo hướng dẫn r mà k thấy phòng chat của HTH là sao ạ

E là thành viên của HTH, e đã gửi tin nhắn và ảnh theo hướng dẫn để mở phòng chát của HTH nhưng chưa đc mở phòng chát của HTH. Mong CT giúp e để e dc vào theo các cao thủ. E cảm ơn..!

E cũng là thành viên của HTH mà sao vào phòng chat k có nhóm vậy. Làm sao để vào dc vậy a ct

E đã có tk diễn đàn trước, là thành viên của hth e muốn vào phòng tự của HTC mong amin giúp e ạ. E xin cảm ơn

View attachment 30880

View attachment 30881

View attachment 30882
add ơi e muốn tham gia nhóm thì làm thế nào ạ