Lotto Bet - Nông dân chơi lotobet như thế nào | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Nông dân chơi lotobet như thế nào

chis123

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
726
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Nông dân như tôi vốn nhỏ, ko có vốn chơi mấy món như tiền hậu nhị với tiền trung tam, cũng chẳng có khả năng xem cầu bệt hay j đó để vào tiền như các ae khác nhưng lại cứ thích đánh ít ăn nhiều (tâm lí chung)
Tôi vẫn chơi nhỏ nhẹ cầu 1 đôi và cầu số rời theo các ct đã chia sẻ và có để ý 1 dấu hiệu rất hay (tôi đã chơi và đã húp mấy ngày nay, đủ tiền vài ly cafe)
Tôi ko biết phải gọi dấu hiệu đó là gì nhưng cứ nôm na là nó gần hình thành sảnh như 12346, 67892, 45674... thì ae chơi sám, từ 1-5 tay sẽ ra sám, ko cần chão, cứ đều tiền vẫn lãi

Đính kèm

• 152.3 KB Lượt xem: 1,047
  • 124.8 KB Lượt xem: 1,087
BAN nãy quên nói tôi hay chơi từ 4h sáng đến tầm 8,9h sáng, lúc nào rảnh vô thấy thì múc ko thì thôi nên ko biết khung giờ khác có ăn đc từ 1-5 tay ko :)
Cái này tôi cũng hay kết hợp thêm cầu số rời (đánh số rời sau sám ăn từ 1-3 tay)
Hôm nào xui ăn 5 lít nghỉ, hên ăn 1,2 củ cũng nghỉ :)

Nông dân như tôi vốn nhỏ, ko có vốn chơi mấy món như tiền hậu nhị với tiền trung tam, cũng chẳng có khả năng xem cầu bệt hay j đó để vào tiền như các ae khác nhưng lại cứ thích đánh ít ăn nhiều (tâm lí chung)
Tôi vẫn chơi nhỏ nhẹ cầu 1 đôi và cầu số rời theo các ct đã chia sẻ và có để ý 1 dấu hiệu rất hay (tôi đã chơi và đã húp mấy ngày nay, đủ tiền vài ly cafe)
Tôi ko biết phải gọi dấu hiệu đó là gì nhưng cứ nôm na là nó gần hình thành sảnh như 12346, 67892, 45674... thì ae chơi sám, từ 1-5 tay sẽ ra sám, ko cần chão, cứ đều tiền vẫn lãi
Vốn ít chơi môn này húp lãi cao b nè

BAN nãy quên nói tôi hay chơi từ 4h sáng đến tầm 8,9h sáng, lúc nào rảnh vô thấy thì múc ko thì thôi nên ko biết khung giờ khác có ăn đc từ 1-5 tay ko :)
Chơi 1 đôi, 2 đôi và số rời. Thì t7 và CN chơi ngọt hơn b ak

Cái này gọi là sảnh nhỏ. cảm ơn bạn đã chia sẻ

KO, í là nó ra sám vs cái dấu hiệu sảnh nho này nhiều ấy

Tôi thì tầm giờ đó t hay rảnh rỗi hơn những lúc khác nên mới ngó nghiêng bet đc, chứ lúc khác bận chẳng nghiển cứu j hết :)