Thảo luận - P.P ĐƠN GIẢN NHƯNG HIỆU QUẢ. ACE THAM KHẢO.!!! | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận P.P ĐƠN GIẢN NHƯNG HIỆU QUẢ. ACE THAM KHẢO.!!!

Xin được phép chia sẻ với ace một p.p chơi 3 càng giải 6. Ace nào biết rồi thì ném đá Thoải mái nhé, Ace nào chưa biết thì áp dụng p,p như sao? Ace lấy 100 con số từ 00 đến 99 và ghép 2 càng 3d 0,1= 200 số đánh giải 6, chia vốn đánh đều tay ko chão, Ace tự test xem đánh 1điểm tháng lãi bao nhiu và đánh 10điểm tháng lãi bao nhiu nhé.!!! Chúc tất cả ace may mắn.!!!

Sửa lần cuối:
Chơi PP này theo a 100s ghép với 3 Càng 016 và chơi kiểu RÌNH là ăn đủ, có nghĩa cứ về 1 Phát thì chơi đều, về 2 đến 3 Phát tạm dừng sau đó vào chơi lại sẽ hiệu quả hơn. E và ace cùng Test để TK rồi chơi nhé, chúc ace may mắn !
Tạm dừng là như thế nào hả anh

Hay đấy cảm ơn ct. Để mình cbi vốn chơi hihi

Tạm dừng là như thế nào hả anh
vd hôm.nay ăn 2,3 nháy thì mai ngừng ko chơi, quay ra chơi món khác 1,2 hôm rồi lại chơi giải 6 tiếp. Nếu mà nay ăn 1 nháy thì mai lại vào bằng tiền hôm.nay.

Ko giới hạn mà bạn
Mình vừa muốn chơi cược 3d đầu và muốn cược 3D đuôi mà??? Như vậy có chơi được ko? Trc h toàn chơi 3d đuôi chưa thử chơi 3d đầu bao giờ, sợ h vào cược đầu nó ko cho cược đuôi nữa mất???

nay em có xem thử tháng 8
tổng ăn 16 ngày là 23 nháy ăn x 2916 = 67068
trượt 15 ngày x 600 = 9000
thế là có lãi to rồi