27 Lô Bet - PHẦN 4: CẦU LÔ 27 CHO TRANG GIẤY TRẮNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet PHẦN 4: CẦU LÔ 27 CHO TRANG GIẤY TRẮNG

Em có duyên vs anh ANGiABAO hay sao ý cô ạ. Nạp có 500 theo tầm 3 khung lên dk 2m. Xog em vốn về lãi để lại chơi lại đỏ😔
CAO THỦ ANGIABAO KÉO DÀN ĐỀ HAY MÀ LẠI CÒN NHIỆT TÌNH, EM THEO CAO THỦ NHƯNG CŨNG RÁNG HỌC CẦU NỮA NHA ĐỂ MÌNH K BỊ PHỤ THUỘC NÈ

cầu nào cũng chạy một số giờ nhất định ko có từ sáng tới trưa đâu.ae kiểm tra cầu khi vào tiền nhé
cảm ơn @ diệu hương chia sẻ

PHẦN 4: CẦU 27 LÔ BET ( VỐN TỪ 1 TRIỆU )
LÀ CẦU CƠ BẢN DÀNH CHO NHỮNG TRANG GIẤY TRẮNG
CÁC TÌNH YÊU BẤM THEO DÕI TRANG CÁ NHÂN CỦA DIEUHUONG VÀ THAM GIA 6 PHÒNG CHAT TRÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ NHẬN THÔNG BÁO KHI CÓ GIÁO ÁN MỚI NHẤT CỦA CÔ GIÁO HƯƠNG NHA
E yêu cô giáo.😊😊😊😊😊!!!

các cao thủ để ý khi ae ăn được một chút ko rút hay ko nghỉ bị rơi vào tầm ngắn chơi ăn 2 thua 1 rồi thua 2 ăn 1 càng lao càng chết sâu.
mình ăn thông 8 tay rồi chết 14 tay, cầu vồ đối đánh 3 khi 5 cầu ae chia sẻ chết thông.
nên chọn cầu chạy khi chơi ko nên chơi cầu bền và đánh khi phòng đông người cùng chơi để tránh rơi vào tầm ngắm
nhất là khi thua 3p đừng trông ngóng gỡ nhanh 1p xa càng xa.
ko cay ko cú

PHẦN 4: CẦU 27 LÔ BET ( VỐN TỪ 1 TRIỆU )
LÀ CẦU CƠ BẢN DÀNH CHO NHỮNG TRANG GIẤY TRẮNG
CÁC TÌNH YÊU BẤM THEO DÕI TRANG CÁ NHÂN CỦA DIEUHUONG VÀ THAM GIA 6 PHÒNG CHAT TRÊN DIỄN ĐÀN ĐỂ NHẬN THÔNG BÁO KHI CÓ GIÁO ÁN MỚI NHẤT CỦA CÔ GIÁO HƯƠNG NHA
Đang cai nghiện tự nhiên thấy cái này lại ngứa tay :|

CẦU CHẠY LÀ KU ƠI TÍNH TIỀN