Về bờ - PHAN BẢO & ĐỘI PHAN BẢO | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ PHAN BẢO & ĐỘI PHAN BẢO

Mình viết ra đây chỉ để cho những người xem chơi môn này là 1 kênh đầu tư, còn ai xem đây là 1 trò đánh bạc thì khỏi phải đọc tiếp.
Tại sao ae lại đầu tư theo số a Bảo đăng lên diễn đàn, mình đoán 90% sẽ theo dõi số tỉ lệ trúng, % lãi, và số tiền A Bảo chơi , mình cũng thuộc số đó. Ae chắc phần lớn ai cũng làm kinh tế mới chơi dc món này, ông nào lương tháng 5m-7m trở xuống nên nghỉ cho lành, mình nói thẳng thế. Các ae đi đầu tư muốn có 30%-50% tiền lãi trở lên so với gốc bỏ ra thì ae phải hiểu đó là đầu tư mạo hiểm. Kêu ca cái gì? Có ai bắt ae đầu tư đâu, ae ko tự nghĩ, tự hạch toán xem nếu mình tự tạo số, tự chơi xem % lỗ lãi thế nào? Hoặc trước và sau khi ae tham gia vào cái dd này ae được, mất bao nhiêu, những gì? Đầu tư thua hay thắng cũng phải có bài học, kinh nghiệm chứ?
Riêng mình vẫn yêu cái nghiệp này, mong ae đúc rút kinh nghiệm bản thân, táo bạo, quết chiến và toàn thắng trên mặt trận này !!!
Dám chơi dám chịu dc thì cầm tiền thua k kêu thấy nhiều ô ăn cả tháng k thấy kêu gãy có vài hôm kêu như vạc
Bộ môn này k giỏi mà đòi kiếm đc tiền thì chỉ có chơi bằng kinh nghiệm mà muốn có kinh nghiệm thì phải mất tiền.

Cố lên ct PB ,số lo đề cũng có lúc gẫy lúc đc chứ , cố lên PB