NGONZAII

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
0
Điểm
101
Thử thách lớn nhất cuộc đời =))) hơn cả lấy vợ :))

kiki

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
631
Điểm
173
Để thúc đẩy tinh thần học hỏi cầu kèo làm hành trang về bờ tốt nhất cho mọi người. Admin phát động thử thách về bờ.

Đây là cuộc thi viết PHI LỢI NHUẬN nhằm thúc đẩy sự cố gắng và chia sẻ kinh nghiệm về bờ quý báu của các thành viên cho nhau.

Tất cả thành viên của DIỄN ĐÀN GMSH đều có thể tham gia viết những KINH NGHIỆM VỀ BỜ của mỗi người.
Vd: Trước đó chơi như thế nào, nợ bao nhiêu?
Sau khi vào đã tham khảo được gì, theo cao thủ nào không? Đã biết cách chơi và có thêm được những kinh nghiệm gì?

Những TRẢI NGHIỆM VÀ KINH NGHIỆM QUÝ BÁU của mọi người sẽ là hành trang tốt nhất cho những anh em mới tham gia DIỄN ĐÀN. Admin sẽ đăng công khai trên Fanpapge để mọi người cùng tham khảo nhé!

BQT ĐÓN CHỜ BÀI VIẾT CỦA CÁC BẠN VÀ SẼ XEM ĐÂY LÀ MÓN QUÀ CHO NGÀY SINH NHẬT TRÒN 1 TUỔI CỦA TẬP ĐOÀN GIAIMASOHOC SẮP TỚI.

BẬT MÍ: SẼ CÓ MỘT SỰ KIỆN HẤP DẪN TRONG VÀI NGÀY TỚI NỮA NHÉ!!

HƯỚNG DẪN:

1. Bấm 3 gạch phía góc trái màn hình. Chọn mục người về bờ hoặc vào link này: https://giaimasohoc.com/forums/nguoi-ve-bo.63/

2. Bấm đăng chủ đề mới.
3. Bấm chọn tiền tố VỀ BỜ và viết bài sau đó nhấn đăng chủ đề mới là được nhé!
Cám ơn Mây , hi vọng fc vào bờ 1 lần

phobuonvui

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,554
Điểm
223
Cảm ơn ace,ADMIN đã sáng tạo da diễn đàn rất bổ ích và ý nghĩa,mình rất yêu quý diễn đàn,gmsh,và ace,ADMIN,cùng toàn thể ace diễn đàn chúc cả nhà thân yêu luôn luôn (đoàn kết)khỏe mạnh vui vẻ may mắn thành công trong moại lĩnh vực , (mình vẫn đang cố gắng về bờ,để đc cũng ace tâm sự buồn vui?, vv,..✍

KCONLINE99

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
6
Điểm
103
Để thúc đẩy tinh thần học hỏi cầu kèo làm hành trang về bờ tốt nhất cho mọi người. Admin phát động thử thách về bờ.

Đây là cuộc thi viết PHI LỢI NHUẬN nhằm thúc đẩy sự cố gắng và chia sẻ kinh nghiệm về bờ quý báu của các thành viên cho nhau.

Tất cả thành viên của DIỄN ĐÀN GMSH đều có thể tham gia viết những KINH NGHIỆM VỀ BỜ của mỗi người.
Sau khi vào đã tham khảo được gì, theo cao thủ nào không? Đã biết cách chơi và có thêm được những kinh nghiệm gì?

Những TRẢI NGHIỆM VÀ KINH NGHIỆM QUÝ BÁU của mọi người sẽ là hành trang tốt nhất cho những anh em mới tham gia DIỄN ĐÀN. Admin sẽ đăng công khai trên Fanpapge để mọi người cùng tham khảo nhé!

BQT ĐÓN CHỜ BÀI VIẾT CỦA CÁC BẠN VÀ SẼ XEM ĐÂY LÀ MÓN QUÀ CHO NGÀY SINH NHẬT TRÒN 1 TUỔI CỦA TẬP ĐOÀN GIAIMASOHOC SẮP TỚI.

HƯỚNG DẪN:

1. Bấm 3 gạch phía góc trái màn hình. Chọn mục người về bờ hoặc vào link này: https://giaimasohoc.com/forums/nguoi-ve-bo.63/

2. Bấm đăng chủ đề mới.
Thi mà Phi lợi nhận nghe cũng không thuận lắm, có tí giải thưởng sẽ thúc đẩy tinh thần chiến đấu cao hơn đó chủ thớt,

TRANDAN027

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
2
Điểm
103
Ae chỉ dẫn giúp mình vào bờ với đi xa quá rồi ạ không thấy đất liền đâu hết

daobac123

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
136
Điểm
286
Chúc cac ct và ae dd thi mạnh khỏe vv phong độ để ae theo về bờ đón tết

hailo68

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
233
Điểm
143
Mình cũng sắp về bờ nhờ ct giông bão, chia sẻ cầu 27loto.
Vốn 1 tr mà mình lên .
Chân thanh cảm ơn ae và giông Bão có những cầu hay chia sẻ cho ae.:love::love::love:(y)(y)(y)

hailo68

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
233
Điểm
143
Hi vọng dk về bờ trước tết.:love::love:

agrbanh

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
367
Điểm
143
Minh chua ve bo. Minh hang ngay theo doi hoc hoi kinh nghiem cac ct va cao thu. Mong la mot ngay som dc đang tin tren muc Ve bo. Cam on D ĐGMSH.
Bạn hãy tin tưởng xe đạt Dc nhung gi bạn muốn

HAIANHEM21

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
44
Điểm
113

HƯỚNG DẪN:

2. Bấm đăng chủ đề mới.
Cảm ơn chủ tịch

HAVINH1

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
28
Điểm
118
Cảm ơn tất cả các cao thủ và CT nhiều

hue19a

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
135
Điểm
133
Từ bao giờ diễn đàn như một phần cuộc sống không thể thiếu của mình, yêu và mong diễn đàn ngày một phát triển lành mạnh

D22731984

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
374
Điểm
133
Mỗi chúng ta ai cũng có một kỹ năng sống của riêng mình.em thì cái gì học hỏi cũng nhanh và làm được nhiều việc.có mỗi cái môn số học này thì không biết gì mong ace chỉ giáo

PHUONGSLY1

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
837
Điểm
346
Em cảm ơn btc và các admin đã tạo ra sân chơi để cho bọn e được giao lưu học hỏi lẫn nhau và cùng nhau ngày một tốt đẹp hơn, có cuộc sống ấm lo hơn ạ♥️♥️♥️

duongh912

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
103
Điểm
266
Ngày mới chúc tiểu mây luôn mạnh khỏe tươi trẻ đẹp mãi sớm yên bề gia thất
Chúc tập đoàn giải mã số học thành công to lớn hơn chúc các ADMIN sức khỏe cầu hiến những con số người về bờ nhiều hơn