Về bờ - PHÁT ĐỘNG THỬ THÁCH VỀ BỜ ? | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
da e c chau cac co chu cac ac da len truoc va di truoc roi ah chau xin moi nguoi chia se cho chau bat dc con l voi a , con de thi chau co kha nang tu minh lam dc ah ,cho chau kinh nhiem de chau di tren con dg ko bi nga ah chau xin cam on moi ng o tren ah chau moi vao len co gi chau noi sai chau xin moi ng luong thu bo qua cho chau lan cuoi chau xin moi nguoi chia se kinh nhiem bat lo cho chau hoc hoi ah ,chau xin het ah !

Xin các bác chỉ giáo. Cách chia vốn, và chơi lô hay dan đề, hay 3d,. Chư em xa bờ qua,. Chơi toàn sit thôi, vốn 10 triệu các bác ơi, e cảm ơn ạ

Em hỏi chút ạ,. Chỉ theo một ct thôi, hay thế nào ạ. Chỉ giúp e ạ

Tôi đang nợ 150tr đang học hỏi rất nhiều cách chơi của các cao thủ trong diễn đàn mà vẫn chưa đi vào khung của ai cả,vẫn còn rất bông lung
mh đang chơi theo pp lọc dàn 2 cao thủ nào đó rồi chọn ghép càng của tất cả các cao thủ chọn ra 8 càng ghép với dàn lọc là đánh 3d khoảng 325s

Mình mới gia nhâp cộng đồng GMSH từ khi vào đây mình gặp rất nhiều cao thủ học được nhiều cầu kèo hay ,theo quan điểm của riêng mình ae ai muốn về bờ phải bình tĩnh tự tin theo một cao thủ nhất định mà mình thich( tất nhiên phải chuẩn bị vốn)thì cứ yen tâm về bờ trong thời gian gần nhất thôi, Cảm ơn các cao thủ ,Cảm ơn tập đoàn GMSH,

Để thúc đẩy tinh thần học hỏi cầu kèo làm hành trang về bờ tốt nhất cho mọi người. Admin phát động thử thách về bờ.

Đây là cuộc thi viết PHI LỢI NHUẬN nhằm thúc đẩy sự cố gắng và chia sẻ kinh nghiệm về bờ quý báu của các thành viên cho nhau.

Tất cả thành viên của DIỄN ĐÀN GMSH đều có thể tham gia viết những KINH NGHIỆM VỀ BỜ của mỗi người.
Vd: Trước đó chơi như thế nào, nợ bao nhiêu?
Sau khi vào đã tham khảo được gì, theo cao thủ nào không? Đã biết cách chơi và có thêm được những kinh nghiệm gì?

Những TRẢI NGHIỆM VÀ KINH NGHIỆM QUÝ BÁU của mọi người sẽ là hành trang tốt nhất cho những anh em mới tham gia DIỄN ĐÀN. Admin sẽ đăng công khai trên Fanpapge để mọi người cùng tham khảo nhé!

BQT ĐÓN CHỜ BÀI VIẾT CỦA CÁC BẠN VÀ SẼ XEM ĐÂY LÀ MÓN QUÀ CHO NGÀY SINH NHẬT TRÒN 1 TUỔI CỦA TẬP ĐOÀN GIAIMASOHOC SẮP TỚI.

BẬT MÍ: SẼ CÓ MỘT SỰ KIỆN HẤP DẪN TRONG VÀI NGÀY TỚI NỮA NHÉ!!

HƯỚNG DẪN:

1. Bấm 3 gạch phía góc trái màn hình. Chọn mục người về bờ hoặc vào link này: https://caothusohoc.com/forums/nguoi-ve-bo.63/

2. Bấm đăng chủ đề mới.
3. Bấm chọn tiền tố VỀ BỜ và viết bài sau đó nhấn đăng chủ đề mới là được nhé!
Cám ơn Mây , hi vọng fc vào bờ 1 lần

Cảm ơn ace,ADMIN đã sáng tạo da diễn đàn rất bổ ích và ý nghĩa,mình rất yêu quý diễn đàn,gmsh,và ace,ADMIN,cùng toàn thể ace diễn đàn chúc cả nhà thân yêu luôn luôn (đoàn kết)khỏe mạnh vui vẻ may mắn thành công trong moại lĩnh vực , (mình vẫn đang cố gắng về bờ,để đc cũng ace tâm sự buồn vui?, vv,..✍

Để thúc đẩy tinh thần học hỏi cầu kèo làm hành trang về bờ tốt nhất cho mọi người. Admin phát động thử thách về bờ.

Đây là cuộc thi viết PHI LỢI NHUẬN nhằm thúc đẩy sự cố gắng và chia sẻ kinh nghiệm về bờ quý báu của các thành viên cho nhau.

Tất cả thành viên của DIỄN ĐÀN GMSH đều có thể tham gia viết những KINH NGHIỆM VỀ BỜ của mỗi người.
Sau khi vào đã tham khảo được gì, theo cao thủ nào không? Đã biết cách chơi và có thêm được những kinh nghiệm gì?

Những TRẢI NGHIỆM VÀ KINH NGHIỆM QUÝ BÁU của mọi người sẽ là hành trang tốt nhất cho những anh em mới tham gia DIỄN ĐÀN. Admin sẽ đăng công khai trên Fanpapge để mọi người cùng tham khảo nhé!

BQT ĐÓN CHỜ BÀI VIẾT CỦA CÁC BẠN VÀ SẼ XEM ĐÂY LÀ MÓN QUÀ CHO NGÀY SINH NHẬT TRÒN 1 TUỔI CỦA TẬP ĐOÀN GIAIMASOHOC SẮP TỚI.

HƯỚNG DẪN:

1. Bấm 3 gạch phía góc trái màn hình. Chọn mục người về bờ hoặc vào link này: https://caothusohoc.com/forums/nguoi-ve-bo.63/

2. Bấm đăng chủ đề mới.
Thi mà Phi lợi nhận nghe cũng không thuận lắm, có tí giải thưởng sẽ thúc đẩy tinh thần chiến đấu cao hơn đó chủ thớt,

Ae chỉ dẫn giúp mình vào bờ với đi xa quá rồi ạ không thấy đất liền đâu hết

Mình cũng sắp về bờ nhờ ct giông bão, chia sẻ cầu 27loto.
Vốn 1 tr mà mình lên .
Chân thanh cảm ơn ae và giông Bão có những cầu hay chia sẻ cho ae.:love::love::love:(y)(y)(y)

HƯỚNG DẪN:

2. Bấm đăng chủ đề mới.
Cảm ơn chủ tịch