Về bờ - ? PHÁT TRIỂN GIẢI NHẤT CÙNG PHANBAO ? | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ? PHÁT TRIỂN GIẢI NHẤT CÙNG PHANBAO ?

Ct tý nữa hnay lại ăn tứ thủ đề nữa về bóng chúc mừng ct cùng ace e theo hnay nhé

UP CÁI THÀNH QUẢ LẤY CÁI ĐỘNG LỰC NÀO AE TÔI

74425

cảm ơn chủ tịch
chúc cả nhà luôn rực rỡ

giải nhất a phan bảo đang thông thì ae cứ theo đi còn đề bao giờ a ấy tìm đc cầu thông thì khác chia sẻ cho ae

Chẳng hiểu sao 1 gần năm vào diễn đàn mình cực kì thích ct phan bảo.cách bắt số vs đi tiền của a cực đỉnh k nói nữa.nhưng cách a giao lưu vs a e thực sự rất vui vẻ .đúng ct thủ k và phải chỉ mỗi bắt số mà ở cái tâm nữa.e thực sự ít khi theo số của ct nhưng e cũng là 1 fan của a.chúc a sức khỏe và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

Quá tuyệt vời. Qua theo bác bảo vào dàn3d x 1k cũng đc bát phở. Chúc bác sức khoẻ. Giữ vưnbx phong độ chèo lái ae vào bờ

Cứ đi đều tiền, khi nào thắng đc lên 5M thì tăng lên 1d cho an toàn.

a phan Bảo ơi bác có thể chia sẽ cách bắt càng dc k ạ.. e dang nghien cứu ma chua biết dc cach nao chạy ổn đinh cả. mong a chỉ giao

XIN CHÀO CT PHAN BẢO. MÌNH XIN CT LỜI CHỈ GIÁO LÀ MÌNH VAY ĐƯỢC VỐN 5TR THÌ NÊN ĐÁNH 2D GIẢI NHẤT HAY LÀ ĐI 3D.MÌNH THẤY G1 CỦA CT ĂN ĐỀU NÊN RẤT MUỐN CHỈ ĐI 2D TỪ MỨC 7Đ/NGÀY THÔI.XIN CHỦ TỊCH CÙNG ACE TƯ VẤN GIÚP. THUA THA NHIỀU QUÁ VÌ LOTO BET NÊN GIỜ NÓNG VỘI VÀ ĐÂU ÓC KO THÔNG SUỐT NỮA ACE AH.
CHÚC TOÀN THỂ ACE MẠNH KHỎE

cứ theo 2d 10k nếu ngày đầu theo thì nên 5k 2d + 1k 3d..nhẹ nhàng với thêm 3 con lô 5d nữa thôi là dc roi