Về bờ - Phép màu là có thật | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Phép màu là có thật

nikita6886

Trung Úy
Điểm cảm xúc
4,189
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Tôi không tâng bốc nhưng CT Ngộ Không như có phép. Quá nể và quá phục. Tôi mang ơn CT nhiều lắm. Không biết nói gì hơn chỉ biết cảm ơn và kính chúc đại gd CT luôn vui vẻ mk và hp. Và ngày càng cứu giúp đc nhiều ace xa bờ như tôi❤️❤️❤️❤️?????

Đại thánh như vị thần sống vậy cầu kèo ổn định , đợt này thông 10 ngày liên tiếp rồi

Tôi không tâng bốc nhưng CT Ngộ Không như có phép. Quá nể và quá phục. Tôi mang ơn CT nhiều lắm. Không biết nói gì hơn chỉ biết cảm ơn và kính chúc đại gd CT luôn vui vẻ mk và hp. Và ngày càng cứu giúp đc nhiều ace xa bờ như tôi❤❤❤❤?????
Bám đúng cao thủ bám đúng cách chơi , hợp lí thật sự cảm ơn chủ tịch @Ngokhong xứng đáng 1 cao thủ 1 chủ tịch

Chúc chủ tịch @Ngokhong thật nhiều sức khỏe và thành công hơn nữa, chèo lái anh em về bờ ạ

Tôi không tâng bốc nhưng CT Ngộ Không như có phép. Quá nể và quá phục. Tôi mang ơn CT nhiều lắm. Không biết nói gì hơn chỉ biết cảm ơn và kính chúc đại gd CT luôn vui vẻ mk và hp. Và ngày càng cứu giúp đc nhiều ace xa bờ như tôi❤❤❤❤?????

không phải như có phép đâu, mà là 72 phép lận nhé bạn

e cũng mới vào diễn đàn gmsh nhưng vào trong này rồi thực sự choáng ngợp vì có rất nhiều cao thủ chốt số ,có cầu kèo hay nhưng vốn của mình thì lại hạn hẹp, phân vân ko biết chơi kiểu j cho hợp lý ...để khi vào tiền sao cho có nguồn lãi ổn định....Thực sự rất lúng túng,...nhưng rất may gần đây trên kênh e có đc nghe lời khuyên của cao thủ Giông Bão là vốn ít thì nên chơi giải 7...và sự lựa chọn đầu tiên về 1 cao thủ mà e chưa am hiểu nhiều về cao thủ ấy đó chính là cao thủ Ngộ ...theo cao thủ chốt số mới đc có mấy hôm mà hôm nào cũng đc giải 7..e rất vui...Hy vọng a sẽ tiếp tục soi giải 7 cho những người có vốn ít như e để cập bến an toàn, tháo gỡ đc phần nào chút khó khăn trong cuộc sống....Thanks cao thủ nhiều !!?

e cũng mới vào diễn đàn gmsh nhưng vào trong này rồi thực sự choáng ngợp vì có rất nhiều cao thủ chốt số ,có cầu kèo hay nhưng vốn của mình thì lại hạn hẹp, phân vân ko biết chơi kiểu j cho hợp lý ...để khi vào tiền sao cho có nguồn lãi ổn định....Thực sự rất lúng túng,...nhưng rất may gần đây trên kênh e có đc nghe lời khuyên của cao thủ Giông Bão là vốn ít thì nên chơi giải 7...và sự lựa chọn đầu tiên về 1 cao thủ mà e chưa am hiểu nhiều về cao thủ ấy đó chính là cao thủ Ngộ ...theo cao thủ chốt số mới đc có mấy hôm mà hôm nào cũng đc giải 7..e rất vui...Hy vọng a sẽ tiếp tục soi giải 7 cho những người có vốn ít như e để cập bến an toàn, tháo gỡ đc phần nào chút khó khăn trong cuộc sống....Thanks cao thủ nhiều !!?
G7 là đầu đuôi đúng jok

Chúc mừng b.b chơi g7 đi khung thế nào a

phải nói đánh G7 tỷ lệ ăn cũng khá cao rồi thêm 1 CT ngokhong tâm huyết nữa..xin bám đến chết CT ngokhong... chân thành cám ơn CT ạ