Phong độ của Cao thủ và Chủ tịch | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào tất cả a.e diễn đàn!
Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!

Giông tố quá đúng sự tham lam của con người khó mà đo được mình chỉ có tinh thần luôn luôn ủng hộ tố và gđgmsh

Cầu thì lúc thông lúc tịt .mình chỉ muốn phân chia miền bắc miền trung miền trung miền nam ra riêng biệt .cỡ như 1 cao thủ dồn sức cho 1 miền thì đỡ loạn số hơn cả 3 miền .

Cá nhân tôi đánh giá cao CT hihi và CT PHANBAO.chúc 2 CT luôn mạnh khỏe giữ vững phong độ

Xin chào mọi người trong diễn đàn. Từ khi vào diễn đàn. Mình chỉ theo dõi một người mà mình tâm đắc. Ai được ăn song thủ lô khung của thầy TRINH2726. Hãy vote cho thầy một lá phiếu. Cảm ơn sp.
Trinh là lừa đảo bán số mình bị lừa gần 70 triệu ai cần mình.cho xem mình vẫn lưu giữ nhũng lần chuyển tiền giò mình không tin trinh

Xin chào Ct Giông Bão và toàn thể admin các cao thủ và mọi ng trên dđgmsh. Cá nhân e thấy về đề có ct hihi dàn 64s khá ổn cho ae nào chậm mà chắc còn lô thì có ct giông bão với tia chớp là best quá rồi còn lại các ct khác cũng đều xuất sắc cũng có những món sở trường riêng. Phong độ của mỗi người thì k nói đc chỉ mong khi có gãy cầu thì mọi ng cũng đừng quay lưng rồi nói những lời k hay. Chúc mọi ng luôn luôn rr và nhiều sk

Ct cho em hỏi em mới vào tìm ko thấy trang câu lạc bộ mà trang có chú hiệp trương đâu mà chỉ cho em biết với hay em lọc thiếu không tìm ra chỉ em biết với ăn cám ơn mn

Các chủ tịch là hiệu ứng kéo ae về bờ đấy

ủng hộ các Chủ tịch giúp đỡ ae