Phong độ của Cao thủ và Chủ tịch | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào tất cả a.e diễn đàn!
Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!

? ? ? SẼ CÓ BÁT CHỐT THÁCH ĐẤU DIỄN RA VÀO TỪ NGÀY 25 ĐẾN NGÀY 29/10 (TRONG 5 NGÀY) GIỮA 5 CAO THỦ ĐƯỢC CHỈ ĐỊNH GỒM:
? => 3 CAO THỦ: ĐỨNG VỊ TRÍ 1-2-3 CUỘC THI S.T.L THÁNG 10 (trường hợp có cao thủ TOP1,2 hoặc CHỦ TỊCH năm trong đây mình sẽ lấy CAO THỦ có thứ hạng cao gần nhất).
? => 2 CAO THỦ: ĐƯỢC a.e diễn đàn bình chọn và đề cử nhiều nhất (trường hợp nằm trong TOP 1,2 hoặc CHỦ TỊCH thì miễn bàn rồi).
? Thể Thức Thi: GIÔNG TỐ sẽ là người Tạo Bát Chốt và ra chủ đề mỗi ngày!
Ví dụ:
Ngày 27 thì chốt S.T.L MIỀN BẮC
Ngày 28 thi chốt B.T.L MIỀN NAM
NGÀY 29 thi chốt dàn đề 30 số MIỀN BẮC...
? 2 CAO THỦ NHẤT SẼ ĐƯỢC ĐỀ XUẤT THÊM VÀO TOP 1, 2 MIỀN BẮC HOẶC CAO THỦ MIỀN TRUNG - NAM.
A.e ĐỒNG THUẬN Ý KIẾN NÀY THÌ LIKE và + 1 XEM NÀO!
Quá ư là hấp dẫn luôn. Hơn xem wordcup ???

Ứng cứ viên Số 1: @trinh2726 AE ko Vote cho thanh niên này thì phí cả thanh xuân :))
Thôi thôi. Để Trinh2726 ở top dưới cho ae tôi nhờ. Đưa lên top trên khổ bọn tôi ra. Đồng nó thịt mất thì lấy gì bọn tôi theo. Xin các bác để e nó phát triển bình thường ạ. Xin các cụ...

-Lời đầu tiên tôi chân thành cảm ơn đội ngủ Ad đã tạo ra sân chơi bổ ích này .nhờ có diễn đàn và theo Ct Huanhoahon tôi từ đảo xa đã về được với gia đình .
-Tôi luôn luôn mong diễn đàn ngày càng phát triển và ngày một chất lượng hơn.
-tôi cũng xin phép có một vài ý kiến :
+ rất mong các cao thủ tốp 1,2 chia sẻ phương pháp bắt chạm đề và lô để ACE diễn đàn học hỏi .chứ hơn 2 tháng nay tôi theo anh huấn chỉ là theo số chứ chưa học được gì từ anh ấy (mong các cao thủ chỉ dạy để Ace có cái cần câu chứ Ae cứ ăn sẳn nhiều thì cũng không tốt)
+mong Ad tạo thêm một thư viện mà ở đó có những cách chơi thông minh , cách chơi có lãi mà không say số. Đào tạo tâm lí chiến để Ae bớt tính nóng vội.
+tôi cũng xin đề cử 3 bác
- đề là trunghaha
-lô là trinh2726 và bác duhun999x

Chào Giông Tố và tất cả các anh chị em diễn đàn! Mình là lính mới, chúc mọi người sức khoẻ, may mắn và thành công... Sau một thời gian trải nghiệm diễn đàn, mình thấy các cao thủ và chủ tịch đều là những người nhiệt huyết và tài năng, nhằm mục đích cùng chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng bổ ích và đẳng cấp hơn, mình xin nêu ra ý kiến cá nhân như sau: Các cao thủ Top thường hay chốt nhiều đài, nhiều mục, như vậy sẽ đáp ứng được nguyện vọng của anh em theo chiều rộng, nghĩa là tỉ lệ theo dõi và tương tác sẽ rất cao, nhưng lại có một số điểm hạn chế như: 1 là áp lực nghiên cứu và chốt số của các Cao thủ Top sẽ rất lớn, 2 là các bạn vào học hỏi hay theo số các cao thủ cũng rất hoang mang. Vậy nên theo mình thì:
- Một là nên mở rộng các cuộc thi như BTL miền bắc, STL miền bắc, dàn đề miền bắc ..... để tìm ra các Cao thủ thực sự chuyên sâu về từng mảng một: Hiện tại mình đã thấy có các cuộc thi này, nhưng theo mình nên tăng thêm số ngày thi trong tháng thành cả tháng luôn, để 20 ngày cũng hơi lơ lửng, vẫn biết là đầu và cuối tháng nó hay quay ảo, nhưng theo mình đó mới là thời điểm các cao thủ khẳng định sự khác biệt! Hơn nữa, nên duy trì thi đấu hàng tháng, để tìm ra các cao thủ đứng top theo nhiệm kỳ tháng, như vậy vừa công bằng, vừa rõ ràng, không nên so le kiểu tháng này thi chốt bạch thủ, tháng sau thi chốt song thủ.
- Hai là mình nên mạnh dạn cải tổ theo hướng bỏ cách gọi Cao thủ top 1 hay cao thủ top 2, gọi như vậy vừa mang tính hơi phân biệt một chút, vừa không phản ánh đúng bản chất bởi mỗi cao thủ đều có sở trường riêng và chơi món này chúng ta cần tính ổn định hơn là tính thời điểm, nên ta nên gọi các cao thủ theo sở trường hơn là chia Top 1 hay 2.
- Ba là hình như Bão làm IT, nên nhờ Bão thiết lập chế độ ghim các nội dung quan trọng và không nhất thiết phải là của Ad, ví dụ các nội dung về kinh nghiệm bạc nhớ chẳng hạn, nên ghim trên đầu bài viết chứ để mọi người lặn ngụp,mò mẫm tìm nội dung chính của bài viết thì cũng khá bất tiện.
Đó là vài ý kiến nhỏ của mình, nếu thực sự những ý kiến trên của mình là vô nghĩa do mình trải nghiệm chưa đủ sâu sắc về Diễn đàn thì mong mọi người không ném gạch đá mà coi như đây là lời chào mình gửi tới toàn thể anh em diễn đàn. Trân trọng./.
À, mình thích bác @trinh2726 - một cảm giác đầy cảm tính... Vì mình thấy bác khá cầu kỳ, tỉ mỉ và chốt số khá sớm để anh em có thời gian nghiêm cứu kỹ hơn về tính khả thi của các con số đó, hi....

Phải thừa nhận là số của bác trinh2726 chất lượng

CHÀO TOÀN THỂ A E..CHÀO BÁC GIÔNG _TÔ . THEO Ý KIẾN CỦA E VÀ TOÀN THỂ A E Ở VỊ TRÍ TỐP 2...E MONG CÁC BÁC ADMIN CÓ THỂ MỞ 1 CUỘC TRANH TÀI GIỮA TẤT CẢ THÀNH VIÊN CAO THỦ TỐP 2 ..AI NHIỀU ĐIỂM NHẤT.AI ĐOẠT ĐƯỢC CÚC VÀNG TRONG CUỘC THI. CÁC BÁC XEM XÉT ĐƯA LÊN TỐP 1.VẬY MỚI CÔNG BẰNG VÀ XỨNG ĐÁNG VỚI TẤT CẢ A E Ở CÁC VỊ TRÍ..CẢM ƠN BÁC VÀ TOÀN THỂ A E ĐÃ LẮNG NGHE.

Admin đừng buồn
Chắc là ae chưa biết thôi
Mình là thành viên mới nhiều khi trước khi chơi cũng muốn tham khảo số của các cao thủ nhưng các cao thủ hoặc là chốt muộn hoặc là không chốt thành ra cũng không tham khảo được nhiều. đành phải tự chơi

Đỏ ,đen nó theo cầu các cao thủ thấy vào dây đen nghỉ chốt 1.2 ngày cắt dây đen tôi rất hâm mộ lan2019

Số má thì thằng ku e đồng nó quay nhưng nể nhất về thi thoảng chốt cho ace 1 cầu vẫn là chủ tịch (giông192s) là số 2 còn người số 1 là thằng ku e đồng ( Ngày nào mà chẳng quay đề lô . Không tin cứ hỏi thằng đồng nó trả lời cho )

Chốt Dàn đề 5s thôi cho KHOAI thị sắn thế mới hại não và phù hợp với các cao thủ. Chứ tầm các Cao thủ Top 1,2 mà chốt dàn >22s thì quá bt rồi. Các pro đó là cứ thích 5s mới chuẩn với đẳng cấp Real-Player ? :ROFLMAO: :ROFLMAO: :ROFLMAO:
A gì ơi cho e hỏi nhỏ cái cuộc thi chốt dàn đề của cao thủ tốp2,3 diễn ra lúc mấy giờ 29/11 với ạ . Để e hóng hớt đc số sớm e nói thật còn cái đt xanh nghe đỏ tắt mang nốt đi cắm phang mấy con số đó cho thằng ku e đồng nó là cao thủ tốp 1 mõm trẻ ra làm tám ạ

ae cứ xác định là nếu muốn 1 tháng ăn thông lô 25>30 ngày là k có.
mình rất quý các cao thủ vì luôn dành thời gian cho ae.
mục tiêu mình vào đây là học hỏi kinh nghiệm của các cao thủ
Tôi cũng đồng quan điểm với ng ae.
Ai thì cũng lúc được,lúc xịt thôi.Không ai dám khẳng định mình là tuyệt đối cả.
Nhưng trước tiên cá nhân tôi rất trân trọng và cảm ơn các chủ tịch và các cao thủ đã bỏ thgian nghiên cứu để đưa ra những con số cho mn tham khảo. Còn chơi ntn cho hợp lí thì phải dựa vào điều kiện và hoàn cảnh hiện tại của từng người. Đôi lời của riêng tôi
Chào thân ái

Theo như minh thi ct cho tốp 1 và tốp 2 vào thi song thủ lô và dàn db 3 tháng 1 lần
Vậy các cao thủ phai vao cuộc mới chọn được cao thủ tốp 1 như vậy là công bằng nhất

mình xin có ý kiến trong khoảng 15 đến 20 ngày nếu cao thủ top 2 đạt được phong độ thì sẽ dc lên top 1 và ngược lại và thời gian chốt số của cao thủ top 1 có thể sớm hơn 1 chút thì tốt vì đến giờ đó rất khó để vào nhiều khi xem dc số thì hết giờ đánh

Theo mình 1 quý sẽ tổ chức thêm thi giữa các cao thủ top để có sự luân chuyển vị trí, ko nên cứ giữ nguyên ở top 1 hoặc top 2 nếu như phong độ ko ổn định vs ngược lại

Xin chào tất cả a.e diễn đàn!
Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!
Cả nhà nên biểu dương cao thủ phan bảo đã 2 ngày ăn tứ thủ đề .