Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM (TỔNG HÀNG TRĂM + HÀNG CHỤC) | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM (TỔNG HÀNG TRĂM + HÀNG CHỤC)

Cảm ơn chủ tịch và các anh em CLB loto bêt , từ ngày xem mấy phương pháp chơi của các CT thấy đánh đỡ ngu hơn hẳn . Ăn thì cũng đều hơn mà hôm thua cũng chỉ đến hơn củ là thấy không ham đánh nữa
Bác hay chơi sảnh nào vậy ?

Mấy hôm nay anh em chơi có ổn không ?
Hôm nay tôi tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp nữa để anh em tham khảo.
Phương pháp này là phương pháp bắt 2 chạm, sử dụng 2 con số ở hàng chục và hàng trăm anh em nhé.

View attachment 6039

Ví dụ: Tại kỳ 347 : Tổng hàng chục trăm + chục : 0+4 = 4 - bóng dương là 9 =>Chạm 4,9 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em so kết quả từng kỳ nhế, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Chúc anh em rực rỡ.
Hay lắm anh ^^

Chiều em bắt 3 tay rồi nhả 3 tay , 3 tay đi toạch mình chão , đúng phương pháp , được hơn củ , cám ơn anh
Có nghĩa là chơi 3 tay , rồi nghỉ 3 tay , gãy hay ăn không quan trọng hay như nào bác nói rõ t đi

Có nghĩa là chơi 3 tay , rồi nghỉ 3 tay , gãy hay ăn không quan trọng hay như nào bác nói rõ t đi
Nhìn nhịp n có thể chơi 4 tay thông , nghỉ cũng 4 tay thông , hoặc nhịp 2 ăn 2 gãy thì mình chơi 2 tay nghỉ 2 tay , dựa vào vốn mình chia nếu chơi 3 tay chiều nay t đi vốn 1:3:8, gãy mình xác định bỏ , tay đầu vào lại vốn 1 tiếp , nhưng chơi pp này mình bỏ đúng nhịp thì tỉ lệ bị gãy bởi 3 tay là khó

Mấy hôm nay anh em chơi có ổn không ?
Hôm nay tôi tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp nữa để anh em tham khảo.
Phương pháp này là phương pháp bắt 2 chạm, sử dụng 2 con số ở hàng chục và hàng trăm anh em nhé.

View attachment 6039

Ví dụ: Tại kỳ 347 : Tổng hàng chục trăm + chục : 0+4 = 4 - bóng dương là 9 =>Chạm 4,9 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em so kết quả từng kỳ nhế, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Chúc anh em rực rỡ.
9264

Hôm nào vào nhóm fb kéo ae bằng cách này xem ok không chủ tịch

Thắc mắc gì về cầu kèo cứ hỏi trực tiếp mình, mình sẽ chia sẻ và giải đáp cho mọi người
Giải thích hộ cầu này ct ơi.cộng 1 lần ăn mấy tay liền đó p.k ạk. Tại các kì sau e cộng k thấy chạm

Anh ơi khoảng thời gian nào vào thì được ạ

không biết bây giờ chơi có ổn k chủ tịch nhỉ

Anh Nhân ơi anh kéo ở đâu thế em xin vào với