Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP BẮT 1 CHẠM TỶ LỆ THẮNG CAO THEO TỔNG | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP BẮT 1 CHẠM TỶ LỆ THẮNG CAO THEO TỔNG

Đi kiếm ăn thôi các anh em dạo này Lô đề như các ccc

Anh em thấy sao chứ tui thấy cái 1 chạm này khó ăn quá :(

quá tuyệt chủ tịch ơi, lúc nào mà cầu này cũng chạy có phải là chén k, mỗi tội nó chạy cũng có khoảng thời gian thôi

chắc cầu của chủ tịch chưa đến giờ chạy rồi , đi tìm cầu khác của chủ tịch chơi thôi

Giờ chạy của cầu này sao sát giờ hóng lô MB thế :(

cầu này hq chạy phê , hôm nay giờ này chưa thấy chạy

cầu bắt 1 chạm này khó lắm nếu đánh bóng dương thì húp nhiều

E hay chơi kiểu này nhưng bắt thêm bóng dương nữa bắt chạm tỷ lệ ăn khá cao

1 chạm 19s , 2 đầu 38s , 2 tay gãy là âm 76s, 1 tay ăn là lãi 59s. Nếu chơi 2 tay gãy 1 tay ăn thì âm nhẹ, 2 tay ăn 2 tay gãy thì sẽ ok
Sai rồi bạn. Bet bạn đặt 1 chạm ví dụ 10k. Tức là bạn bắt chạm tiền nhị và hậu nhị là 4 số: chục ngàn, ngàn, đơn vị và chục. Tức là 4cham = 40k. Tỉ lệ ăn 9,6. Chạm 1 con: bạn có 96k. Là bạn lãi 56k. Gãy 2 tay bạn -80k. Ăn 1 tay vẫn lãi 16k. Mà cách bắt thế này nên Tăng tỉ lẹ 1,3,8. Là 10k gãy tăng 30k gãy tăng 80k. Rất hợp lí. Cảm ơn CT

Sai rồi bạn. Bet bạn đặt 1 chạm ví dụ 10k. Tức là bạn bắt chạm tiền nhị và hậu nhị là 4 số: chục ngàn, ngàn, đơn vị và chục. Tức là 4cham = 40k. Tỉ lệ ăn 9,6. Chạm 1 con: bạn có 96k. Là bạn lãi 56k. Gãy 2 tay bạn -80k. Ăn 1 tay vẫn lãi 16k. Mà cách bắt thế này nên Tăng tỉ lẹ 1,3,8. Là 10k gãy tăng 30k gãy tăng 80k. Rất hợp lí. Cảm ơn CT
cùng quan điểm đã chơi bét thì k thể đi dều tay đc , gẫy là phải chão thì tay sau mới lấy lại đc