Cầu MB - Phương pháp bắt đề 4 chạm và 3D đánh theo tháng | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Phương pháp bắt đề 4 chạm và 3D đánh theo tháng

Tổng 2 cứng hơn hay 7 cứng hơn bác
Mai e lên dàn húp 100% luon

Tạch thokng 3 hôm ms cay làm sao
Chẳng có nhẽ e lên cầu khác
Ổn lắm các bác ạ
3 hôm ra kép cũng ko chết hôm nào
Cau tong cua minh an từ hum 63 lần đầu đến nay mai la tổng 2,7 chạm cưnggs 3,8 ko bit trùng vơi ng ae ko

Tổng 2 cứng hơn hay 7 cứng hơn bác
Mai e lên dàn húp 100% luon

Tạch thokng 3 hôm ms cay làm sao
Chẳng có nhẽ e lên cầu khác
Ổn lắm các bác ạ
3 hôm ra kép cũng ko chết hôm nào
Chắx mai cứng tong 2 vi hum
nay an thăng hum truoc an bóng

Loại càng theo pp củ của ae mình thì mai khá đau đầu bác ạ
Cả 3 vị trí đều là 9 thì biết đường nào mà loại bác
Con 9 tâm càng lấy bóng là 4, con 9 đuôi -1 = 8 => Loại càng 9,4,8. Bác có thể test những ngày khác cũng trùng như hôm nay.

124088

Cả nhà xem cầu càng ngày mai

Bác xem cầu càng e chia sẻ thế là lại trùng cầu vs bác chút r đó
Bác loại càng 498 vậy càng 1-6 khá ngon cơm r
Con 9 tâm càng lấy bóng là 4, con 9 đuôi -1 = 8 => Loại càng 9,4,8. Bác có thể test những ngày khác cũng trùng như hôm nay.

Chào đồng hương theky1989 nhé. Chào tất cả ae trong toppic này nhé . hôm nay tiếc quá ae ah kết bộ 24 từ hôm qua mà hôm nay mải cắm đầu vào bet đến hết giờ đâm ra lú ko vào được cay thật xem kq mà chỉ muốn đập dt thôi . nghĩ mà ức thật. Mai có gi hay ae mình tham khảo với nhé

Chào đồng hương theky1989 nhé. Chào tất cả ae trong toppic này nhé . hôm nay tiếc quá ae ah kết bộ 24 từ hôm qua mà hôm nay mải cắm đầu vào bet đến hết giờ đâm ra lú ko vào được cay thật xem kq mà chỉ muốn đập dt thôi . nghĩ mà ức thật. Mai có gi hay ae mình tham khảo với nhé
Bỏ bét đi ng ae đồng hương! Bét cuốn ko bỏ đc đâu! Và đã chơi ko coa timw chơi cái khâc luôn ấy