Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP BẮT HAI CHẠM NGÀY 04/10 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP BẮT HAI CHẠM NGÀY 04/10

đi dạo 1 vong dien dang thay pp của chủ tích chia sẻ qua hay , mong học dc nhiu cái phương pháp của bac nhân hơn nua ạ ^^
em chúc bác cuoi tuần vui vẻ bên gia đình và người thân

cach chuyên dạt của chủ tich khá là ok, bữa em có ap dung lãi dc 500 là em rút tiền nghỉ luon , nghe theo a là em chơi đủ chỉ tiêu là ngung thoi
<3 <3 <3

View attachment 5965

Chào anh em.
Hôm nay tôi tiếp tục chia sẻ với anh em một phương pháp bắt 2 chạm.
Khung giờ 22h00-22h45, ngày 18/09/2019

Ví dụ: Tại kỳ 452 : Tổng hàng chục ngàn + trăm : 1+1 = 2 - Bóng dương là 7 => Chạm 2,7 cho kỳ kế tiếp, áp dụng các kỳ sau cũng như vậy.
Chúc anh em may mắn và lưu ý, tất cả mọi phương pháp có thể ứng nghiệm trong một khoảng thời gian nhất định.
sảnh nào hả anh ?

View attachment 5965

Chào anh em.

Ví dụ: Tại kỳ 452 : Tổng hàng chục ngàn + trăm : 1+1 = 2 - Bóng dương là 7 => Chạm 2,7 cho kỳ kế tiếp, áp dụng các kỳ sau cũng như vậy.
Chúc anh em may mắn và lưu ý, tất cả mọi phương pháp có thể ứng nghiệm trong một khoảng thời gian nhất định.
Cám ơn a đã chia sẻ

View attachment 5965

Chào anh em.

Khung giờ vang cho hàng chục ngàn + trăm. Qua e test mấy tay thấy quá ổn áp

anh em hôm nay chơi sảnh nào thế vào tham gia chơi cùng nói chuyện cho vui