Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP BẮT KÉP BẰNG + KÉP LỆCH - LƯƠNG THIỆN NHÂN | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP BẮT KÉP BẰNG + KÉP LỆCH - LƯƠNG THIỆN NHÂN

Thêm cầu khả năng ra kép cao là khi nào suốt hiện sảnh tỉ lệ ra kép 5 tay đổ lại là rất cao

Cũng xót ruột lắm , chủ tịch giúp đỡ

8729

Cảm ơn chủ tịch đã chia sẻ ạ

View attachment 4899
??? Mong mọi cầu kèo đều mang lại chiến thắng cho anh em.
Khung giờ 21h30-22h15, ngày 18/09/2019
Ví dụ: Tại kỳ 442-443, hàng đơn vị xuất hiện 2 con số trùng nhau = > nuôi kép bằng, kép lệch 1-8 ván tùy theo bảng cầu xuất hiện...
Lưu ý các hàng số

Anh em so kết quả từng kỳ nhé, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Trước khi vào tiền hãng soi cầu kỹ, ăn đủ là dừng.
Chúc anh em may mắn!
Dàn kép bằng 10s , kép lệch 10s tổng 20s , chơi 2 đầu vốn = 40s , chủ tịch cho em xin cách chão tiền với số vốn ít nhất với ạ 1-8 tay em thấy hơi mệt

Dàn kép bằng 10s , kép lệch 10s tổng 20s , chơi 2 đầu vốn = 40s , chủ tịch cho em xin cách chão tiền với số vốn ít nhất với ạ 1-8 tay em thấy hơi mệt
Pp này phải để ý , và đối với ae ít vốn không nên theo , sẽ thực sự là rất cực đấy

nuôi nhỏ, xem cầu nó ra ổn định ko nhé em. Tham thì thâm nhé

nhin thê nao hả ??? inb xem nào
Nói từ 1-8 tay nhưng có bao giờ về muộn đâu , 1 là mất hẳn 2 là về rất sớm, nên vón chão không cần nhiều , chỉ là mình nhìn nhịp ổn định thì vào tiền

Mình nuôi kép bằng, kép lệch. Đặt ở tiền nhị và hậu nhị hả a? E mới chưa hiểu lắm. Mong a giải thích giùm

Tối qua em thử lại cầu. Mút chùn chụt chủ tịch ơi :D

Mình nuôi kép bằng, kép lệch. Đặt ở tiền nhị và hậu nhị hả a? E mới chưa hiểu lắm. Mong a giải thích giùm
Thì đây là góc dành cho CLB Hậu Nhị và Tiền Nhị mà bạn